Waislamu muleba wazuiwa kufanya mihadhara

Waislamu muleba wazuiwa kufanya mihadhara

Status
Not open for further replies.
muslim always are problem in this world, na ndio maana SHEIKH YAHYA HUSSEIN(M.A.P) aliwahi kusema, namnukuu "dunia kama ingekuwa na waislamu wengi kuliko wakristo basi dunia nzima isingekuwa na amani" akasisitiza kuwa "wanaoleta aman duniani ni WAKRISTO" huku akitolea mfano nchi zenye waislamu wengi duniani ndizo hazina aman mfano IRAQ, PAKISTAN, PALESTINA, SOMALIA, SUDAN,AFGHANSTAN n.k na cha ajabu sasa hawa jamaa huwa wanagombana hata wenyewe kwa wenyewe mshia anamchinja msuni, mara msuni anamchinja mkurdi, mkurdi anachinjwa na mu ala qaida n.k.

Mungu awaponye mapepo hawa ndugu zetu ili sisi wakristo tulio wengi duniani tuendelee kuitunza AMANI YA NCHI YETU NA DUNIA NZIMA DHIDI YA UHARIBIFU WA MUHAMADANS.
 
muslim always are problem in this world, na ndio maana SHEIKH YAHYA HUSSEIN(M.A.P) aliwahi kusema, namnukuu "dunia kama ingekuwa na waislamu wengi kuliko wakristo basi dunia nzima isingekuwa na amani" akasisitiza kuwa "wanaoleta aman duniani ni WAKRISTO" huku akitolea mfano nchi zenye waislamu wengi duniani ndizo hazina aman mfano IRAQ, PAKISTAN, PALESTINA, SOMALIA, SUDAN,AFGHANSTAN n.k na cha ajabu sasa hawa jamaa huwa wanagombana hata wenyewe kwa wenyewe mshia anamchinja msuni, mara msuni anamchinja mkurdi, mkurdi anachinjwa na mu ala qaida n.k.

Mungu awaponye mapepo hawa ndugu zetu ili sisi wakristo tulio wengi duniani tuendelee kuitunza AMANI YA NCHI YETU NA DUNIA NZIMA DHIDI YA UHARIBIFU WA MUHAMADANS.

Na muendelee kulawitiana humo makanisani mwenu, maana mna mambo ya ajabu sana leo mnataka hadi mapadri mashoga aisee kuna dini zina vituko
 
Uislamu hautakufa na waislamu wataendelea kufanikiwa kushinda unavyodhania kina rostam , mo, bakhressa na wengine wengi wewe bakua na matusi na chuki zako tu mwisho wa siku utarudi kijijini kwenu kulima kuku wewe,

Mbona hawa walipata mitaji kutoka makampuni yao ya mafuta huko kwao uarabuni?
 
Kwahiyo kama Quran inasema (Isa a.s)Yesu sio Mungu ni nyamaze kwasababu itaonekana ni uchonganishi?

Huwezi kuuzumzia uislamu kwasababu haujatajwa kwenye biblia Lakini ukristo umetajwa kwenye Quran, na sio kwamba haukutajwa kwenye biblia ila kalamu za waandishi zimeufuta uislamu kwenye biblia.

Quran ililetwa lini na nani? Yesu na Mohamed walizaliwa lini?
Hivi wakristu wakiendesha mihadhara ya kumkashifu Mohamed waislam kanzu fupi watavumilia kuwa hivyo ndivyo wakristu wanavyomuona?
 
Wakristo wanauogopa Uislaam kwa kuwa dhambi kwao ndio kitu cha kawaida. Ukweli wanaujuwa kuwa haiwezekani mungu akazaliwa akawa na ndugu humu duniani. Wamepotoshwa wakapotoka. Lakini wengi wao sasa wanaukubali ukweli hususan hukohuko magharibi ulikotokea Ukristo na wanarudi kwenye Uislaam makundi kwa makundi.
Hivi unajua matendo yanayoandamana na ugaidi wa kiislam yalivyo na dhambi zote mbaya...magaidi huwa wanawabaka wanawake kabal ana baada ya kuwaua....na kwa wote wa dini yao na isiyo yao as long as wameamua wapitishia jihad/je unafahamu amri kumi za Musa waislam huzivunja zote
 
Hao waliowaletea ukristo wanaukimbia baada ya kugundua mungu wa kweli yupo wapi
News
Tony Blair's sister in law Lauren Booth converts to islam

By Mail On Sunday Reporter
00:53 24 Oct 2010, updated 14:02 24 Oct 2010


Conversion: Lauren Booth
Tony Blair’s sister-in-law has converted to Islam after having a ‘holy experience’ in Iran.

Broadcaster and journalist Lauren Booth, 43 - Cherie Blair’s half-sister - said she now wears a hijab head covering whenever she leaves her home, prays five times a day and visits her local mosque ‘when I can’.

She decided to become a Muslim six weeks ago after visiting the shrine of Fatima al-Masumeh in the city of Qom.

‘It was a Tuesday evening and I sat down and felt this shot of spiritual morphine, just absolute bliss and joy,’ she told The Mail on Sunday.

When she returned to Britain, she decided to convert immediately.

‘Now I don’t eat pork and I read the Koran every day. I’m on page 60. I also haven’t had a drink in 45 days, the longest period in 25 years,' she said.

'The strange thing is that since I decided to convert I haven’t wanted to touch alcohol, and I was someone who craved a glass of wine or two at the end of a day.’

Hawa waliconvert baada ya kupagawa na majini. Lakini kwa yale tuyaonayo na kuyasikia ni vigumu kwa mtu mwenye akili timamu kufanya maamuzi hayo.
 
Hivi unajua matendo yanayoandamana na ugaidi wa kiislam yalivyo na dhambi zote mbaya...magaidi huwa wanawabaka wanawake kabal ana baada ya kuwaua....na kwa wote wa dini yao na isiyo yao as long as wameamua wapitishia jihad/je unafahamu amri kumi za Musa waislam huzivunja zote
Nyie endeleeni kula kiti moto, kunywa pombe, kushabikia vitendo vya ushoga hadi makanisani kwenu na sasa mnataka kutuletea afrika, sisi waislamu tunaendelea kumcha mungu wetu kwa kusali sala tano, kukataa matendo yote maovu ingawa wakristo wengi mnapenda kutuzushia mambo mabaya ila sisi hatujali tunaendelea kumuabudu mungu wetu na kufuata kuran ambayo ni moja tu dunia nzima haijawahi kuongezwa neno wala kubadilishwa kama mnavyoibadilisha kitabu chenu, ambacho mnataka ieleweke kama biblia, ambacho cha kushangaza kina version nyingi kama story book, u modern christians are very foolish
 
Wakristo wanauogopa Uislaam kwa kuwa dhambi kwao ndio kitu cha kawaida.

Ukweli wanaujuwa kuwa haiwezekani mungu akazaliwa akawa na ndugu humu duniani. Wamepotoshwa wakapotoka. Lakini wengi wao sasa wanaukubali ukweli hususan hukohuko magharibi ulikotokea Ukristo na wanarudi kwenye Uislaam makundi kwa makundi.

Dini zote ni suala la imani tu. Hakuna zaidi. Wanaomwamini Mohammad waendelee na hilo. Wanaomwamini Yesu waendelee na hilo. Wanaomwamini Budha waendelee na hilo. n.k. Kama Mungu yupo atakuwa wa hawa wote bila kubagua. Ni kama watoto kwenye familia moja mwingine atajiona ndiyo bora zaidi.

Watu wote wahubiri dini zao na wasilete ubora wa dini wa dini zao kwa wengine. Mungu ndiye anajua dini bora ni ipi.

Unapotangaza biashara yako ya Coca-Cola si vyema kutaja kuwa ni bora kuliko Pepsi.
 
Faiza foxy wakristo kamwe hawawezi kuogopa dini ya mashetani. Nimekuwa muhadhili miaka kumi hawana hoja maana kitabu cha maisha ya nabii Muhammad, kinaeleza utume wa Muhammad kapewa na shetani.
Ibada gani unaingia huvai chupi kwa wanawake kama sio ushetani huo.
Faiza hujui imani yako kama ya shetani kabisa. Kasome kitabu sahihi bhohari. Mishkat all masabih. Uovu mtupu.
Alafu Muhammad alikuwa mwizi Quruan 8:1-10 soma hapo
 
Faiza foxy wakristo kamwe hawawezi kuogopa dini ya mashetani. Nimekuwa muhadhili miaka kumi hawana hoja maana kitabu cha maisha ya nabii Muhammad, kinaeleza utume wa Muhammad kapewa na shetani.
Ibada gani unaingia huvai chupi kwa wanawake kama sio ushetani huo.
Faiza hujui imani yako kama ya shetani kabisa. Kasome kitabu sahihi bhohari. Mishkat all masabih. Uovu mtupu.
Alafu Muhammad alikuwa mwizi Quruan 8:1-10 soma hapo

povu linakutoka pole sana
 
Hivi unajua matendo yanayoandamana na ugaidi wa kiislam yalivyo na dhambi zote mbaya...magaidi huwa wanawabaka wanawake kabal ana baada ya kuwaua....na kwa wote wa dini yao na isiyo yao as long as wameamua wapitishia jihad/je unafahamu amri kumi za Musa waislam huzivunja zote

Wakati Waislaam wanauliwa kwa mamilioni, na madege na silaha nzito nzito na manowari na kila silaha uijuwayo duniani, huo si ugaidi? Ugaidi ni pale Muislaam anapojitolea kufa au kupona na kujitetea kwa kadri ya uwezo wake, lakini ni lazima alipe kisasi, huo kwako ndiyo ugaidi?
 
Wakristo wanauogopa Uislaam kwa kuwa dhambi kwao ndio kitu cha kawaida.

Ukweli wanaujuwa kuwa haiwezekani mungu akazaliwa akawa na ndugu humu duniani. Wamepotoshwa wakapotoka. Lakini wengi wao sasa wanaukubali ukweli hususan hukohuko magharibi ulikotokea Ukristo na wanarudi kwenye Uislaam makundi kwa makundi.

ww kibibi kizee yesu akiwa mungu au asiwe mungu inawauma nn? allah anapenda damu sana ndo sababu ya kuua kumtolea kafara
 
Wakati Waislaam wanauliwa kwa mamilioni, na madege na silaha nzito nzito na manowari na kila silaha uijuwayo duniani, huo si ugaidi? Ugaidi ni pale Muislaam anapojitolea kufa au kupona na kujitetea kwa kadri ya uwezo wake, lakini ni lazima alipe kisasi, huo kwako ndiyo ugaidi?

seleka walivyo anzisha ubaguzi car walikua wanalipa kisasi kwa nn? na sababu gani?
 
Nyie endeleeni kula kiti moto, kunywa pombe, kushabikia vitendo vya ushoga hadi makanisani kwenu na sasa mnataka kutuletea afrika, sisi waislamu tunaendelea kumcha mungu wetu kwa kusali sala tano, kukataa matendo yote maovu ingawa wakristo wengi mnapenda kutuzushia mambo mabaya ila sisi hatujali tunaendelea kumuabudu mungu wetu na kufuata kuran ambayo ni moja tu dunia nzima haijawahi kuongezwa neno wala kubadilishwa kama mnavyoibadilisha kitabu chenu, ambacho mnataka ieleweke kama biblia, ambacho cha kushangaza kina version nyingi kama story book, u modern christians are very foolish
Haha...waislam mnavyochinjana..hakuna kafiri aliyewahi wachinja km mnavyokimbizana kuvunja record zenu wenyewe..hapa ninaongea...na rafiki yangu Mwanajeshi uarabuni...ananieleza na kunionyesha video za mauaji ya wanawake, na wanafunzi wa kiiaslam waliobakwa na kuuwawa waliowakuta ktk mpaka na Iraq,iran, na hata ktk nchi km Yemen na nyingine zisizo na Vita rasmi...anelezea njaa ya ngono ...za jinsia moja au za jinsi tofauti ila kugeuzana..haina mfano ktk dunia ya kiislam.Kwa ujumla anasema ile dunia wataishi kwa upanga na kuzimana bila break
 
Dini zote ni suala la imani tu. Hakuna zaidi. Wanaomwamini Mohammad waendelee na hilo. Wanaomwamini Yesu waendelee na hilo. Wanaomwamini Budha waendelee na hilo. n.k. Kama Mungu yupo atakuwa wa hawa wote bila kubagua. Ni kama watoto kwenye familia moja mwingine atajiona ndiyo bora zaidi.

Watu wote wahubiri dini zao na wasilete ubora wa dini wa dini zao kwa wengine. Mungu ndiye anajua dini bora ni ipi.

Unapotangaza biashara yako ya Coca-Cola si vyema kutaja kuwa ni bora kuliko Pepsi.

Mungu yupo, lakini sio Yesu, Yesu ni mtume wa Mungu. Kuna mungu akazaliwa, akanyonya, akanya? akawa na ndugu, sasa ndugu za Mungu kwanini na wao siyo Mungu vile vile?
 
seleka walivyo anzisha ubaguzi car walikua wanalipa kisasi kwa nn? na sababu gani?

Mkiambi Yesu si Mungu, mnasema ugaidi huo. Kwanini nyie mseme Yesu Mungu isiwe ugaidi? Mungu aneamrisha watu wauzw kanzu wabebe panga? huyo mungu au gaidi?
 
Duu! Sioni kama kuna haja ya kutafuta dini ya kweli ni ipi maake kila dhehebu lina mapungufu yake japo watu hatutaki kuyaona kutokana na upofu wa kuigiza,,,cha muhimu ni kila muumini ashike alichonacho, sidhani kwamba mbinguni watu watakwenda kwa dini zao
 
Faiza foxy wakristo kamwe hawawezi kuogopa dini ya mashetani. Nimekuwa muhadhili miaka kumi hawana hoja maana kitabu cha maisha ya nabii Muhammad, kinaeleza utume wa Muhammad kapewa na shetani.
Ibada gani unaingia huvai chupi kwa wanawake kama sio ushetani huo.
Faiza hujui imani yako kama ya shetani kabisa. Kasome kitabu sahihi bhohari. Mishkat all masabih. Uovu mtupu.
Alafu Muhammad alikuwa mwizi Quruan 8:1-10 soma hapo

Mtaendelea kuweweseka kwa kutunga vitu visivyokuwemo , ila ni aibu sana kwa wakristo kwa kuabudu kitabu kinachobadilishwa kila siku na binaadamu, na kumwita yesu mungu wakati yesu mwenyewe alishakataa kuwa yeye si mungu, na alipokufa alimuomba mungu, kwa kusema ewe mungu wangu mbona unaniacha? Kama yeye ni mungu akikuwa anamuomba nani tena?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom