Waislamu muleba wazuiwa kufanya mihadhara

Waislamu muleba wazuiwa kufanya mihadhara

Status
Not open for further replies.
Duu! Sioni kama kuna haja ya kutafuta dini ya kweli ni ipi maake kila dhehebu lina mapungufu yake japo watu hatutaki kuyaona kutokana na upofu wa kuigiza,,,cha muhimu ni kila muumini ashike alichonacho, sidhani kwamba mbinguni watu watakwenda kwa dini zao
 
Wakristo wanauogopa Uislaam kwa kuwa dhambi kwao ndio kitu cha kawaida.

Ukweli wanaujuwa kuwa haiwezekani mungu akazaliwa akawa na ndugu humu duniani. Wamepotoshwa wakapotoka. Lakini wengi wao sasa wanaukubali ukweli hususan hukohuko magharibi ulikotokea Ukristo na wanarudi kwenye Uislaam makundi kwa makundi.

Hata huku ulipotoke Uislam jangwani wanarudi kwa Mungu wa kweli, kwenye ukristo! maana wamejazwa mapepo na uislam kwaiyo wanakuja kutolea hayo maruwahi penye Mungu wa kweli! Zanzibar makanisa yameongezeka mara dufu kuwakomboa waislamu waliopotea!
 
Duu! Sioni kama kuna haja ya kutafuta dini ya kweli ni ipi maake kila dhehebu lina mapungufu yake japo watu hatutaki kuyaona kutokana na upofu wa kuigiza,,,cha muhimu ni kila muumini ashike alichonacho, sidhani kwamba mbinguni watu watakwenda kwa dini zao

haitokubaliwa dini yeyote mbinguni,isipokua uislam tu.Mark my words
 
mi nashangaa sana! Nini maana ya kashfa? Kifupi tu wakristo wameshindwa kutetea dini yao wanaleta blablah tu. Yesu sio mungu wala mwana wa mungu.hiyo ndio imani ya muislam. Sasa kinachowakera nikuwakanusha nininyi? Huo ni upunbavu! Mbona nyie mnadai kutomtambua muhammad? Kwahiyo nasisi twende polisi tukaseme wanakashifu uislam? Acheni umbulula
sadakta
 
Mkiambi Yesu si Mungu, mnasema ugaidi huo. Kwanini nyie mseme Yesu Mungu isiwe ugaidi? Mungu aneamrisha watu wauzw kanzu wabebe panga? huyo mungu au gaidi?
Je tukiwaambia Mohamed alikuwa Pedophile mtaacha choma makanisa na kuua watu?
 
Hata huku ulipotoke Uislam jangwani wanarudi kwa Mungu wa kweli, kwenye ukristo! maana wamejazwa mapepo na uislam kwaiyo wanakuja kutolea hayo maruwahi penye Mungu wa kweli! Zanzibar makanisa yameongezeka mara dufu kuwakomboa waislamu waliopotea!

Makanisa yameongezeka je waumini wameongezeka acha kuongea pumba
 
haitokubaliwa dini yeyote mbinguni,isipokua uislam tu.Mark my words

Waislamu wataingia kwenye mbingu ya nani? Allah hana mbingu bali ana pepo, alafu huyu bwana Allah ana vituko kweli, duniani kawakataza msinywe pombe ila peponi kawaandalia mito ya pombe. Duniani bwana Allah kawaruhusu wanaume kuoa wanawake hadi 4 ila peponi wataoa 72. Kuna kakitabu nilikasoma kanasema peponi Zakali za wanaume zitakuwa wima 24hrs 365 days. Duh! huu ni msiba mkubwa.
 
Nyie endeleeni kula kiti moto, kunywa pombe, kushabikia vitendo vya ushoga hadi makanisani kwenu na sasa mnataka kutuletea afrika, sisi waislamu tunaendelea kumcha mungu wetu kwa kusali sala tano, kukataa matendo yote maovu ingawa wakristo wengi mnapenda kutuzushia mambo mabaya ila sisi hatujali tunaendelea kumuabudu mungu wetu na kufuata kuran ambayo ni moja tu dunia nzima haijawahi kuongezwa neno wala kubadilishwa kama mnavyoibadilisha kitabu chenu, ambacho mnataka ieleweke kama biblia, ambacho cha kushangaza kina version nyingi kama story book, u modern christians are very foolish
Ila ugaidi msiendelee nao..wala pedophilia pia muache.....version ni lugha tuu punda wewe..lugha zinabadilika kila siku ,na hivyo version za Bibliea ni marekebisho ya Lugha ya wakati ili kusaidia vizazi vipya kupata tafsiri sahihi.....km ni authentic ya Biblia....zipo copy z amwanzo za Kigiriki na Ki aramaic....kipindi cha Yesu Kigiriki kilikuwa juu km lugh ya wasomi, na wakristu w amwanzo nje ya uyahudi walikuwa wagiriki,warumi na mataifa mengine....mitume wa Yesu wengine walikuwa wasomi na si maharamia wa muhammed..walifanya mawasiliano na kuandika kigiriki kizuri...hizo copy zipo.....na tafsiri nyingine zote zipo ktk library ndio maana kuna versions za translation zote ktk makataba za wakristu....kamuulize sheikh wao copy za Quran zilizopigwa kiberiti zipo wapi? na nani ana hakika kuwa ktk ya zilizochomwa ndipo zilizo sahihi?vipi vifo vya maharamia wa al-badr...na mistari ya quran ktk vichwa vyao...
 
Waislamu wataingia kwenye mbingu ya nani? Allah hana mbingu bali ana pepo, alafu huyu bwana Allah ana vituko kweli, duniani kawakataza msinywe pombe ila peponi kawaandalia mito ya pombe. Duniani bwana Allah kawaruhusu wanaume kuoa wanawake hadi 4 ila peponi wataoa 72. Kuna kakitabu nilikasoma kanasema peponi Zakali za wanaume zitakuwa wima 24hrs 365 days. Duh! huu ni msiba mkubwa.
Pepo ya allah.....ni Ganster Paradise....pepo ya allah ina kila wishes za mohamed..dogodogo wa Aisha alimuuliza mohamed kwanii allaha hachelewi jibu tamaa za mohamed kw akushusha mistari...inaonyesha kwanini Jamaa aliyejiita ana nguvu za wanaume riali 30 ktk ngono..akawa na mbingu ya kihivyo..Yaani allah ni mtumwa wa muhamad.muhamadi ni manifestation ya shetani kwa mankinds kupanda mwenyewe duniani baada ya Mungu Kumshusha mwanae....ndio maana muhamad ndie aliyetunga kila kitu hadi pepo yao.Leo kila sheikh mkuu ni mchawi mkubwa....na mwenye mahusiano makubwa na jehanum..
 
haitokubaliwa dini yeyote mbinguni,isipokua uislam tu.Mark my words
Haha..your words?Yanatofauti gani na ya Yahya....si alitabiri watu kufa kafa yeye...Hivi unakurufu hivyo....?Yaani ktk dini zote umemchagulia kichekesho....dini hata nyie inawapa shida mnaua kila matu anayecheka mbele yenu,mnaanayejaribu kua kila mtu anayehoji maadili ya muhamad. yalayale ya allah kupewa mabinti pekee....
 
Mkuu JIBWA uko wapi??

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
Makanisa yameongezeka je waumini wameongezeka acha kuongea pumba
Km wanaojenga ni waumini wenyewe wa sehmu husina ni wazi kuwa,wanaongezeka hadi kuona haja ya kuwa na pa kuabudia....misikiti umejiuliza.Nilikuwa Arusha.Nenda makanisa ya Upako uone waislam ni wangapi, hata catholic wenyewe wasio aggressive .wanaingiza waislam wengi ktk tuu ktk ukristu kwa mwaka.
 
nchi zenye waumini wengi km India,china, hong kong, korea.. ukristu unalinganishwa namafanikio wakati uislam ni ugaidi na dhiki.....pamoja na waovu wa kijamaa na propaganda zao kuwa ukristu ni kimang`aribi....wameshanyoosha mikono ktk vita ya kuzuia Biblia...ukristu unakuwa km moto wa nyikani......Ukristu ndio uligeuza Hong Kong,taiwan,macau..south Korea, na leo wachina Wakristu na uchache wao wana share kubwa sana ya uchumi wa China...na ndio wanaouendesha na kuustaarabisha..wakati uigur wanaishi km magh`ati ndani ya china....waiashi na kuota ugaidi
 
Hahahahaaaa wakristo bana! Huwa wanaupungufu Mkubwa sana wa akili. Nikiwa mkristo hata uwe na degree saba we ni mbulula tu!
1. Utawezaje kuamini kuwa mungu kazaliwa tena na mwanamke aliyemuumba mwenyewe?
2. Utawezaje kuamini kuwa mungu ana mama? Baba yake yuko wapi ili familia itimie?
3.Etii mungu anapigwa mijeledi na viumbe vyake duuu! Halafu wanamsulubisha.
4.mungu wa wakristo anasulubiwa hadi anakufa.Huyo ni Mungu wa kweli?
5.mungu anakula,analala na kwenda choo! Majanga!
6.wapi katika hiyo biblia panasema ukristo ni dini?
7.wapi katika biblia yesu alienda kanisani?
8.lipi lilokuwa dhehebu la yesu.
9.vipi kama herode angemuua leo mngemuabudu nani?
10.Kwanini kuna biblia aina 3 na version tofautitofauti?
> Kama we ni msomi hasaa utajiuliza maswali kama hayo na utagundua ukristo sio dini.
 
Faiza foxy wakristo kamwe hawawezi kuogopa dini ya mashetani. Nimekuwa muhadhili miaka kumi hawana hoja maana kitabu cha maisha ya nabii Muhammad, kinaeleza utume wa Muhammad kapewa na shetani.
Ibada gani unaingia huvai chupi kwa wanawake kama sio ushetani huo.
Faiza hujui imani yako kama ya shetani kabisa. Kasome kitabu sahihi bhohari. Mishkat all masabih. Uovu mtupu.
Alafu Muhammad alikuwa mwizi Quruan 8:1-10 soma hapo

Hivyo vitabu vya maisha si mnajitungia wenyewe mnavyopenda? au umesahau. Sasa kaisome Qur'an, wacha porojo.
 
Hahahahaaaa wakristo bana! Huwa wanaupungufu Mkubwa sana wa akili. Nikiwa mkristo hata uwe na degree saba we ni mbulula tu! 1. Utawezaje kuamini kuwa mungu kazaliwa tena na mwanamke aliyemuumba mwenyewe? 2. Utawezaje kuamini kuwa mungu ana mama? Baba yake yuko wapi ili familia itimie? 3.Etii mungu anapigwa mijeledi na viumbe vyake duuu! Halafu wanamsulubisha. 4.mungu wa wakristo anasulubiwa hadi anakufa.Huyo ni Mungu wa kweli? 5.mungu anakula,analala na kwenda choo! Majanga! 6.wapi katika hiyo biblia panasema ukristo ni dini? 7.wapi katika biblia yesu alienda kanisani? 8.lipi lilokuwa dhehebu la yesu. 9.vipi kama herode angemuua leo mngemuabudu nani? 10.Kwanini kuna biblia aina 3 na version tofautitofauti? > Kama we ni msomi hasaa utajiuliza maswali kama hayo na utagundua ukristo sio dini.
ndio maana herode hakumuua hadi yatimie.....eti unaamini vipi muhamad alikata mwezi kwa jambia vipande....lini hivyo vipande vinaunganishwa na kurudishwa?eti muhamad alikwenda burgain na allah kupunguza swal kutoka zisizoisha hadi 5,km zilikuwa haziishi watu walizaana vipi na kujitautia chakula na mambo mengine...? eti mabikra 72 na sausage kuwa wima 24/7, eti mnaamini kuwa usipolala na maiti ya mkeo aliyekufa sausage itasimama forever.....sasa km kusimama forever ni tatizo mbona pepo ya allah inaruhusu...allah..kawanyima yote maovu hata kt macho ya dunia na kujilimbikizia yeye na mohamed......eti ktk vitu vyote vye heshima na utukufu allah kakosa cha kumpa mohamed zaidi ya NGUVU ZA NGONO ZA WANAUME RIJALI ZAIDI YA 30 ....eti buraq ilimpeleka muhamad mbinguni.bila watu wengine kushudia....
 
Hivyo vitabu vya maisha si mnajitungia wenyewe mnavyopenda? au umesahau. Sasa kaisome Qur'an, wacha porojo.
haha...unajuwa kwanini Mirungi ni maarufu kwa waislam..kwa vile mirungi km Kuran huwezi kula bila additional things..viroba, sigara,sukari, karafuu etc.....Quran.Bla Biblia haieleweki wala kuwa na information aila Biblia bila quran hakuna haja ya kitabu cha ziada..al-kitabu hata bila hadith ni issue..na muhamad ktk utunzi wake anawaapa amri kubwa bila Zaburi,Injil, Tarat hamuwezi kuwa waislam kamili...ila walristu ni kamili bila uchafu za kuchamba na mawe....au kula uroada wafu.....hivi umewahi jiuliza ...km watakuacha ukifa?umejiuliza zaidi baadaya Quran kujaza juhudi za allah..kurithisha mifadhaiko ya mohamed..alifuata ahadi za wanaume kwenda ktk GANSTERS PARADISE..wanawake mbona ahadi zenu km mkataba wa muungano hazipo wazi na haziruhusiwi kujadiliwa...?
 
Islam will stand forever uliona wapi cha haki au kizuri kina kuwa hakina misukosuko!!!! Kaeni hapo hapo mnakumbatiwa mkjioni kwa Mungu ndo nyie waungwana!!!!
Haha..hata majambazi nao hupitia misukosuko..........
 
ndio maana herode hakumuua hadi yatimie.....eti unaamini vipi muhamad alikata mwezi kwa jambia vipande....lini hivyo vipande vinaunganishwa na kurudishwa?eti muhamad alikwenda burgain na allah kupunguza swal kutoka zisizoisha hadi 5,km zilikuwa haziishi watu walizaana vipi na kujitautia chakula na mambo mengine...? eti mabikra 72 na sausage kuwa wima 24/7, eti mnaamini kuwa usipolala na maiti ya mkeo aliyekufa sausage itasimama forever.....sasa km kusimama forever ni tatizo mbona pepo ya allah inaruhusu...allah..kawanyima yote maovu hata kt macho ya dunia na kujilimbikizia yeye na mohamed......eti ktk vitu vyote vye heshima na utukufu allah kakosa cha kumpa mohamed zaidi ya NGUVU ZA NGONO ZA WANAUME RIJALI ZAIDI YA 30 ....eti buraq ilimpeleka muhamad mbinguni.bila watu wengine kushudia....

Kweli sasa nimeamini ukiwa mkristo unakuwa mbulula hata ukiwa na degree saba. Kuna maswali 10 kwenye comment yangu na hujajibu hata moja, badala yake unaleta porojo ukizomezeshwa kanisani.Duh! Hii ni hatari! Nicholas jibu hoja usilete zakuleta hapa.
Hayo yote uliyoyasema ni maneno ambayo ndio mnafundushwa kanisani ili muuchukie uislam na muone ni mbaya tu.
>Uislam ni usafi, na hakuna uchafu kama unaousema.
>Kuhusu mwezi kugawanywa nusu,inadhibitisha kuwa we ni mbulula tu! Nenda chukua hicho kitabu na ukisome tena ndipo uelewe vema hili tukio lilitokea vipi hadi mwezi kugawanyika.
#Tatizo lenu hamtaki kutafiti ukweli Bali mnapenda maneno ya kupandikizwa na ya uzushi toka kwa viongozi wenu ambao wameshawafanya nyie ni misukule tu.
 
Kwasababu huujui maandiko siwezi kushindana na wewe
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom