Waislamu muleba wazuiwa kufanya mihadhara

Waislamu muleba wazuiwa kufanya mihadhara

Status
Not open for further replies.
Haha kinawauma sana waarabu kwa vile wanajua Bilal alikuwa ombaomba msikitini ingawa alikuwa na akili zaidi ya waarabu wengi, alipewa kazi ya kuazini na kupita mitaani wakati waarabu wakiwa wamelala..hadi alipokufa muhamad..na utegemezi wa waarabu ktk elimu ya wengine.....ndipo wakjikuta wanamhitaji bilal ktk kila kitu...sasa kutafuta sifa za uislam wakaanza jifanya kuwa watu weusi walikuwa na nafsi sana ktk uislam...sasa na dada zao hata wake zao....wakaona uzuri wa kitu ya mtu mweuzi..sasa mbaya nakuinuka kwa Obama kunawafanya nao watafute mbegu....mbaya zaidi....waarabu wana boa sana..wana miili y hovyo sana kw akula sana,kujamba hovyo,,na kukosa ustaarabu.
 
Mimi Binafsi hua naipenda sana dini ya Kiislam maana hata kitabu wanachotumia sjawahi kusikia kimebadilishwa,kupunguzwa au kuongeza chochote na utaratibu wakujistiri wanawake wa Kisslamunaridhisha. Miji, nchi na mikoa ambayo jamii kubwa ni Waislam hamna maovu makubwa kama ulikoshika ukristo(Hasa Ukatoliki).Mfano mzuri ni wilaya za Kasulu na Kibondo mkoani Kigoma pamoja na Kisiwani Zanziba,hamna maambukizi makubwa ya UKIMWI.Lakini mikoa na wilaya za Mikoa ya Iringa na Mbeya hali inatisha,watu wanapukutika kwa UKIMWI maana huko ni nadra sana kukuta Msikiti au Waislam.
 
Mkimaliza kutukanana kupitia dini zenu muandike ripoti mniletee nimtangaze mshindi..
 
unaonekana unaupenda sana ukristo ndo maana ukaamua kujipa jina la watakatifu #george ucjali YESU KRISTO aliyehai atakuponya majini na mapepo uliyonayo na utamkiri kama ni bwana na mwokozi ya maisha yako..utamkimbia marehemu muddy na utaokoka tu wee usijali salvation is arond the conner anti

Kwani cc na nyinyi nani anapigania ushoga uhalalishwe?
 
Uisilamu ni dini ya ajabu sana,hata wafuasi wake ni watu wa ajabu sana,wana uelewa mdogo,hawajaenda shule,hawafikirii,jambo dogo la busara wanalichukulia juu,mtume wao alivyokua mbumbumbu,wafuasi wake hvyo hvyo,hawatumii akili

kua mfuasi wa mbumbumbu hata wewe ni mbumbumbu,,badala watetee dini yao,kazi yao ni kuponda ukristo,hawajui adui yao ni nani,shetani au ukristo,ni dini isiyo na dira

bora kuamini hakuna mungu kuliko kumwamini mungu wa waislam,heri kufa mpagani kuliko kufa ukiwa muislam
 
unaonekana unaupenda sana ukristo ndo maana ukaamua kujipa jina la watakatifu #george ucjali YESU KRISTO aliyehai atakuponya majini na mapepo uliyonayo na utamkiri kama ni bwana na mwokozi ya maisha yako..utamkimbia marehemu muddy na utaokoka tu wee usijali salvation is arond the conner anti

Mimi nilikuwa kafiri....thehebu langu lilikuwa kkkt....lkn allah ameniongoza...na dini ya kweli nimeiona nikachukua maamuzi.
 
Wakristo wanauogopa Uislaam kwa kuwa dhambi kwao ndio kitu cha kawaida.

Ukweli wanaujuwa kuwa haiwezekani mungu akazaliwa akawa na ndugu humu duniani. Wamepotoshwa wakapotoka. Lakini wengi wao sasa wanaukubali ukweli hususan hukohuko magharibi ulikotokea Ukristo na wanarudi kwenye Uislaam makundi kwa makundi.

Bora kuwa traditionist kuliko uislam, hiyo dini majangaaa
 
Uislam umepoteza mwelekeo,badala ya kumpinga shetani wanapinga ukristo,shetani amewashnda,wanatapa tapa,wanajilinganisha na ukristo.

Ukiwa tu mfuasi wa mtume na uwezo wako wa kufikiri unakua kama wa mtume aliyesema jua linazama kwenye dimbwi la tope. Kua mfuasi wa mtume ni kuutangazia ulimwengu kua eiza huna akili au akili yako haiko sawasawa.
 
Eti babayake yesu sasa kama mtu ana baba atakuwaje yeye mungu tena, ina maana alivyokuwa tumboni mwa mama yake funia ilikuwa haina mungu come on guys tumieni akili
Kwani wewe kuwa na baba kunaondoaje Utu wako?
 
Uisilamu ni dini ya ajabu sana,hata wafuasi wake ni watu wa ajabu sana,wana uelewa mdogo,hawajaenda shule,hawafikirii,jambo dogo la busara wanalichukulia juu,mtume wao alivyokua mbumbumbu,wafuasi wake hvyo hvyo,hawatumii akili

kua mfuasi wa mbumbumbu hata wewe ni mbumbumbu,,badala watetee dini yao,kazi yao ni kuponda ukristo,hawajui adui yao ni nani,shetani au ukristo,ni dini isiyo na dira

bora kuamini hakuna mungu kuliko kumwamini mungu wa waislam,heri kufa mpagani kuliko kufa ukiwa muislam
Hao unaowaona wanesoma wakakuletea dini ya kikristo afrika mashariki si ndiyo hao wengi wao wamejiunga kuwa waislamu akiwemo shemeji yake tony blair, sasa mbumbumbu kama wewe huku africa unajifanya kuuchukia uislamu , acha kufuata upepo tumia akili yako kufikiria
 
kwani wewe huwa husikii habari za sheikh kuiba nguruwe kule mwanza kapewa kichapo nusura afe au maustadh na masheikh wanaonajisi watoto wadogo wa kiume?

Kuhasiwa ni kitendo kibaya sana, mfano nakugeiya, hivi karibuni umeisoma ile khabari ya mchungaji pale Kinondoni.

Haya ya nini kwenda dume zima tezewa badali ya kushughulika/ kuwashughulisha wale mabinti...?!!
 
Kwa hivyo na wewe huwa unapakwa hayo mafuta au!? Manake lzm tufahamishane! Ili siku nyimgine niki kuofa kukupaka mafuta usikatae!
Allah anapenda kukuoana ukiwa uchi na ukiwa na govi:Allah wants to see you...naked Narrated Ibn Abbas: The Prophet said, "You will meet Allah barefooted, naked, walking on feet, and uncircumcised."
 
hebu quote hicho kifungu cha quran kinachosema yesu sio mungu. Kutaka kueneza uislamu kwa kufanya reference ya wanachoamini wakristo ni kutojiamini.

Tiba.

unajua hicho kitabu chao hakina tofauti na kitabu cha kawaida, kinaweza kufanyiwa review muda wowote na kuongezewa maneno kulingana na uhitaji
 
Flag fixed behind the buttocks:It is narrated on the authority of Abu Sa'id that the Messenger of Allah (may peace be upon him) said: On the Day of Judgment there will be a flag fixed behind the buttocks of every person guilty of the breach of faith. Sahih Muslim 19:4309
 
Watu wasiojua kusoma na kuandika,watu wenye uelewa mdogo na uwezo mdogo wa kufikiri ndio wafuasi wa mtume,ni dini ya mambumbumbu.

Kama una akili sawasawa sawa huwezi kua mfuasi wa mtume,angalia wafuasi wengi wa mtume wako wap,afganstan,iraq,yemen,saudi nk,kisha angalia kiwango cha wanaojua kusoma.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom