Waislamu muleba wazuiwa kufanya mihadhara

Waislamu muleba wazuiwa kufanya mihadhara

Status
Not open for further replies.
Hahahahaaaa wakristo bana! Huwa wanaupungufu Mkubwa sana wa akili. Nikiwa mkristo hata uwe na degree saba we ni mbulula tu!
1. Utawezaje kuamini kuwa mungu kazaliwa tena na mwanamke aliyemuumba mwenyewe?
2. Utawezaje kuamini kuwa mungu ana mama? Baba yake yuko wapi ili familia itimie?
3.Etii mungu anapigwa mijeledi na viumbe vyake duuu! Halafu wanamsulubisha.
4.mungu wa wakristo anasulubiwa hadi anakufa.Huyo ni Mungu wa kweli?
5.mungu anakula,analala na kwenda choo! Majanga!
6.wapi katika hiyo biblia panasema ukristo ni dini?
7.wapi katika biblia yesu alienda kanisani?
8.lipi lilokuwa dhehebu la yesu.
9.vipi kama herode angemuua leo mngemuabudu nani?
10.Kwanini kuna biblia aina 3 na version tofautitofauti?
> Kama we ni msomi hasaa utajiuliza maswali kama hayo na utagundua ukristo sio dini.

Kwani mkuu haujui kama wanaitwa kondoo wa bwana.....eti mpaka wanaume wanabwanaaa...
 
Eti babayake yesu sasa kama mtu ana baba atakuwaje yeye mungu tena, ina maana alivyokuwa tumboni mwa mama yake funia ilikuwa haina mungu come on guys tumieni akili
 
Sikieni nyie mijusi kafiri hapa hatutaki taarabu kama tupo kanisani tunataka ANDIKO

Hapa chini nakupeni 10 contradictions in the bible ukitaka zingine niambie ninazo kama 500 contradictions




1. Who incited David to count the fighting men of Israel?
God did (2 Samuel 24: 1)
Satan did (I Chronicles 2 1:1)
2. In that count how many fighting men were found in
Israel?
Eight hundred thousand (2 Samuel 24:9)
One million, one hundred thousand (I Chronicles 21:5)
3. How many fighting men were found in Judah?
Five hundred thousand (2 Samuel 24:9)
Four hundred and seventy thousand (I Chronicles 21:5)
4. God sent his prophet to threaten David with how many
years of famine?
Seven (2 Samuel 24:13)
Three (I Chronicles 21:12)
5. How old was Ahaziah when he began to rule over
Jerusalem?
Twenty-two (2 Kings 8:26)
Forty-two (2 Chronicles 22:2)
6. How old was Jehoiachin when he became king of
Jerusalem?
Eighteen (2 Kings 24:8)
Eight (2 Chronicles 36:9)
7. How long did he rule over Jerusalem?
Three months (2 Kings 24:8)
Three months and ten days (2 Chronicles 36:9)
8. The chief of the mighty men of David lifted up his spear
and killed how many men at one time?
Eight hundred (2 Samuel 23:8)
Three hundred (I Chronicles 11: 11)
9. When did David bring the Ark of the Covenant to
Jerusalem? Before defeating the Philistines or after?
After (2 Samuel 5 and 6)
Before (I Chronicles 13 and 14)
10. How many pairs of clean animals did God tell Noah to
take into the Ark?
Two (Genesis 6:19, 20)
Seven (Genesis 7:2). But despite this last instruction
only two pairs went into the ark (Genesis 7:8-9)
 
Yanayoongezeka sasa sio makanisa Bali majengo ya biashara na miradi ya wajanja, kwakuwa ilishagundulika kuwa mgalatia ni mtu asiye na akili basi wajanja wachache wanajinufaisha kwa kujenga majengo ya biashara eti wakiyaita makanisa, amka wewe kabla hujamalizwa

Wanatumia fulsaaa
 
Kweli sasa nimeamini ukiwa mkristo unakuwa mbulula hata ukiwa na degree saba. Kuna maswali 10 kwenye comment yangu na hujajibu hata moja, badala yake unaleta porojo ukizomezeshwa kanisani.Duh! Hii ni hatari! Nicholas jibu hoja usilete zakuleta hapa. Hayo yote uliyoyasema ni maneno ambayo ndio mnafundushwa kanisani ili muuchukie uislam na muone ni mbaya tu. >Uislam ni usafi, na hakuna uchafu kama unaousema. >Kuhusu mwezi kugawanywa nusu,inadhibitisha kuwa we ni mbulula tu! Nenda chukua hicho kitabu na ukisome tena ndipo uelewe vema hili tukio lilitokea vipi hadi mwezi kugawanyika. #Tatizo lenu hamtaki kutafiti ukweli Bali mnapenda maneno ya kupandikizwa na ya uzushi toka kwa viongozi wenu ambao wameshawafanya nyie ni misukule tu.
huu nao ni usafi eh? Rape in Islam - WikiIslam
 
Afhadhali umekuja mwenyewe...sasa kwanini nini mnalinganisha uilsam na Ukristu.....au Yesu na Muhamad...Yesu ndie Injil..Yesu ni Habari njema...ni masih, ni Neno la Mungu, na Ukristu ni umasihi.....ndio maana hawana muda na kuoga na michanga km kuku, sijui kutambika,sijui kujisalimisha.......wao walishapakwa mafuta(Yaani wameshapishwa).Ni wao tuu kuchagua uzima au lah.

Haya mambo ya wanamme kupakana mafuta kidogo yanachangia sana mifazaiko humo makanisani!
Sasa we Nicholas kweli utakubali padri matumbo akupake mafuta mgongoni!?
Au hayo makalio yako umeyachoka!?

Teh teh teh teh.
 
Last edited by a moderator:
Unajua waislamu hamjitambui! Hebu someni hapa: Hadith Idadi 16,245: "maneno ya Washami," Hadith ya Mu'awiya Ibn Abu Sufyan": "Nilimwona Nabii wa Allah(saw) - akimnyonya ulimi na kulamba mdomo wa Al-Hassan Mwana wa Ali, Mwenyezi Mungu amrehemu, maana hakuna mtu atakaye teswa kwa Moto wa Jehannam baada ya kunyonywa ulimi na kulambwa midomo na Nabii wa Allah." Hivi hapa mtume wa mnyaaz mungu alikuwa akimfanyia nini kijana wa watu? Tena eti mtume ATAPOKUGEGEDA wala hutaenda jehanamu!!! Teh teh teh!
Haha waislam hawajui...hilo wala hawajui kuwa kuvalishwa hijabu kwa wake za mtume ni kwa vile walishaanza liwa sana na masahaba wake, na Aisha alikuwa na tabia ya kuwatazama na kuwatamani sana watumishi wa muhamad....
 
Haha waislam hawajui...hilo wala hawajui kuwa kuvalishwa hijabu kwa wake za mtume ni kwa vile walishaanza liwa sana na masahaba wake, na Aisha alikuwa na tabia ya kuwatazama na kuwatamani sana watumishi wa muhamad....

Yaani hapa ndio umethibisha kwamba huna akili, ukiangalia Yale maigizo ya watu wa zamani ambao ndio mnawaita akina Yesu, wanawake wengi walikuwa wanajifunika kwa hijabu, hata bikira Maria naye alijifunika kwa hijab, je na yeye aliliwa na Nan?? Na ailikuwa anamzuia Nan asimtamani??
 
Hao wagalatia kutukana na kusema uongo ndio maamrisho makuu huko kanisan Ni sifa ya kuwa mgalatia, kama ilivyo kupakwa mafuta

Mungu atawahukumu watu kwa sababu moja tu. Kawapa akili ni hiali ya mtu kutumia akili alizo pewa kujua sifaa kuu za mola wake.
 
Mkimaliza kutukanana kupitia dini zenu muandike ripoti mniletee nimtangaze mshindi.
 
Mapadri washakubaliana hawaoi, ila wanataka haki yao ya kuwa mashoga, mkutano ulifanyika whitesands , sisi hatuzushi kama nyie , ila tunaeleza uhalisia wa udhaifu wa dini yenu mliyoizudha hapa dunianiani na matokeo yake ndiyo hayo .hadi mna halalisha mapadri kuoana

Mkuu incharge ili uweze kuamini ukristo ni lazima akili yako kwanza uipeleke likizo! Utawezeshaji kuamini ati sanamu na binaadamu mwanzako wanaweza kukusamehe dhambi!!! Ati mwanamme mzima asioe! Hii dini ni kipekee kabisa. Huwa inaniacha hoi pale kwenye utatu mtakatifu!. Yaani ni matapishi kabisa!!!.
 
Haha..nani kakuabia ushoga ni ukristu?..Hivi unahabari kuwa muhamadi kawapiga sana denda vijana warembo wa kiarabu,ndipo alipopata maono kuwa pepo yao pia itakuwa na wanaume warembo 72..hamjitambui nyie kenge...kwa upofu wa shetani...

Kijana mlevi!
We paulo kakuomba penzi hadharani kabisa! Lkn kwa ukaidi wa kutokutoa penzi kwa wachungaji! Matokeo yake inabidi wakuingilie na ile gia ya kutoa pepo kupitia makalioni!

Anakwambia "mwanangu Nicholas inama kwa jina la yesu!
Na wewe kwa shingo upande unainama! Halafu anakwambia "ondoa chupi kwa jina la bwana"! Nicholas kwa ulainiii unaondoa hio chupi yako ya vip!
Halafu mchungaji anakwambia" na nikupake mafuta kwa ajili ya bwana!
Baaaas ukishapakwa mafuta! Ni mchungaji anamuendesha kondoo mpaka asubuhi!
Teh teh teh teh!
Ukija kushtuka!.ametoka padri matumbo kaingia padri Matola.
Na wote wanatoa pepo kwa fasta sana.
 
Last edited by a moderator:
Mapadri hawawezi kuoa, wanaolewa wao sasa hahah. Yaani mwanaume unazibuliwa mtaro hivi hivi? Wakeup u gays wagalatia
Sidhani km hao wanaotumiwa kubadili watoto kutoka njia za kanisa ktk makanisa wanazidi wanoaishi maisha halisi ktk uislam..Umewahi jiuliza idadi ya waislam wanaogombana na vijana wao kuvaa chupi na suruali?Wengi wanataiw akupiga msuli na kanzu ....kwingine kubaki tupu...Mtajidanganya sana..ila wakazi wa mombasa,tanga, bwagamoo na zenj wanajisifu kwa kitu kimoja kugeuzana..hata mapepo yao huwageuza wenzao...hivi Zenj walishindwa gundua kitu kingine zaidi ya pepo bawa?
 
Nani kwambia nyie mnatumia Koran peke yake? Acha unafiki bana. Nyie mkishindwa kwenye Koran mnatumia Hadith. Ikishindwa hadith na Koran mnatumia Sharia. Zote hizo zikishindwa mnatumia Nguzo. What a WEAK RELIGION.

1. Wewe huwezi nionyesha terehe ya kuzaliwa Muhammad kwenye Koran.
2. Wewe huwezi nionyesha aya moja tu ambayo Muhammad anasema "mimi Muhammad ni Mtume wa Mungu"
3. Wewe huwezi nionyesha aya inayo waruhusu kusherekea Maulid ya Muhammad.

DINI YENU NI YA KUONEA HURUMA TU. MSIMA MTUPU.

WAPI ALLAH KASEMA KWENYE KORAN KUWA "MIMI ALLAH NI MUNGU"

Hakika wanamcho lakini ni VIPOFU. WANA MASIKIO LAKINI NI VIZIWI.

Nionyeshe ww tarehe ya kuzaliwa mungu yesu....
 
Wewe mgalatia usiye na akiri, jibu swali, ukristo Ni dini?? Maana umesema dini ya kikristo, acha ushoga kwanza jibu swali
Kwani nimekujibu nini mwehu wewe...ukristu si dini.......hujaweza elewa nilichokujibu....Nimekupa maelezo mafupi ili km unaujua uislam ujihakikishie mwenyewe...Malaika Jibril alimletea maria NENO la Mungu ,na likawa mimba na Akawa Yesu.Neno la Mungu ktk vitabu vyote Ndilo linaumba, Neneo la Mungu lilikuwa tangu mwanzo....na ndilo liliumba dunia.Injil ktk Biblia na quran ni Neno la Mungu..kwa hiyo Yesu ni Injil,na ni Al Massih.....na Kristu ndie Massih.....ndie Njia......nadhani unaweza pata maana ya Ukristu.na Yesu alipinga dini ,na mapokeo yake.Endelee kusems ndio dini ya kweli, sijui ukweli upi....km mnataka chamba na mawe au mavi makavu ya ngamia km muhamad alivyofaulishiwa na sahaba wake..alpoomba jiwe la kuchamba usiku..au kujimwagia udongo ni raha zenu..km hiyo ndio kweli tutawasaidiaje?
 
Haya mambo ya wanamme kupakana mafuta kidogo yanachangia sana mifazaiko humo makanisani! Sasa we Nicholas kweli utakubali padri matumbo akupake mafuta mgongoni!? Au hayo makalio yako umeyachoka!? Teh teh teh teh.
mnajialiwaza ktk ujinga..wayahudi..hupakwa mafuta ktk pande la Uso km kubatizwa ..km kuwekwa Wakfu na kuapishwa rasmi kwa Nafasi ya ukuhani..,sasa km nyie mmeshapeleka akili ktk mafuta mnayowekeana ili mumkufuru Mungu zaidi na kumfurahisha allah zaidi..Sidhani km hata mnastahili ongea na watu wenye akili timamu.Hata Jk huwa anachekelea sana huu ujinga....its no funny masheikh wote huenda kuzimu kuchukua maelekezo na kufanya uganga..huwa wanapractice haya matendo..na watu hadi wa karibu sana.......
 
Last edited by a moderator:
mnajialiwaza ktk ujinga..wayahudi..hupakwa mafuta ktk pande la Uso km kubatizwa ..km kuwekwa Wakfu na kuapishwa rasmi kwa Nafasi ya ukuhani..,sasa km nyie mmeshapeleka akili ktk mafuta mnayowekeana ili mumkufuru Mungu zaidi na kumfurahisha allah zaidi..Sidhani km hata mnastahili ongea na watu wenye akili timamu.Hata Jk huwa anachekelea sana huu ujinga....its no funny masheikh wote huenda kuzimu kuchukua maelekezo na kufanya uganga..huwa wanapractice haya matendo..na watu hadi wa karibu sana.......

Kwa hivyo na wewe huwa unapakwa hayo mafuta au!?
Manake lzm tufahamishane! Ili siku nyimgine niki kuofa kukupaka mafuta usikatae!
 
Matumbo anampaka mafuta Nicholas hadi kwenye mfereji wa Suez hahaha, ndio hapo Nicholas anaona rahaaa, we mwanaume inakuaje usioe?? Lazima utaolewa wewe
Uliza maaluni wenzio...dada zenu, mama zenu, ninngetaka waoa wote waliokuwa wakijingonga na niliowachapa..sijui km ningekuwa na vijiji vingapi......maaluni wenzio wamelia sana..wametoa mistari ya kiwenda wazimu hadi wamechoka....wengine wengi niliwabadili dini leo wapo ktk kristu..
 
Hadi huyo tony blair aliyowafundisha kuuchukia uislamu dada yake mwenyewe kabadilisha dini na kawa muislamu baada ya kuuona ukweli na sasa hivi sala tano hataki pombe wala kiti moto, princess diana mkamuwahi mkamuua
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom