Waislamu muleba wazuiwa kufanya mihadhara

Waislamu muleba wazuiwa kufanya mihadhara

Status
Not open for further replies.
Sasa ukazike mtu anayezikwa kwa jina la Yesu ambae sio Mungu na nyie munasema ni Mungu huo ndio ukafiri wenyewe.

Hahahaha ila nyie matakfiri wa kiwahabi hamna hamna kabisa yani na mohamedi wenu mzee wa totozi
 
Mi nashangaa sana! Nini maana ya kashfa? Kifupi tu wakristo wameshindwa kutetea dini yao wanaleta blablah tu. YESU SIO MUNGU wala MWANA WA MUNGU.Hiyo ndio imani ya Muislam. Sasa kinachowakera nikuwakanusha nininyi? Huo ni upunbavu! Mbona nyie mnadai kutomtambua Muhammad? Kwahiyo nasisi twende Polisi tukaseme wanakashifu uislam? Acheni umbulula

Roho ya mpinga kristo imeshaanza kazi. Yesu mwana wa Mungu, uketie mahali palipoinuka uwahurumie uwajalie kuona na kujua kweli yako ya kuwa wewe ni Mungu tena unaeishi.
 
Wakristo wanauogopa Uislaam kwa kuwa dhambi kwao ndio kitu cha kawaida, wachungaji kulawitiwa na kulawiti watoto. Wanafikiria wataachaje wakiingia Uislaam.

Ukweli wanaujuwa kuwa haiwezekani mungu akazaliwa akawa na ndugu humu duniani. Wamepotoshwa wakapotoka. Lakini wengi wao sasa wanaukubali ukweli hususan hukohuko magharibi ulikotokea Ukristo na wanarudi kwenye Uislaam makundi kwa makundi.

Faiza,

Mie nafikiri uwezo wako wa kufikiri ni mdogo sana!

Hivi ni kwa nini waislamu hamuwezi kwenda kuhubiri dini yenu zaidi ya kuchokonoa ukristo?

Hivi leo hii wakristo wasimame pale jangwani na waseme MTUME MOHAMAD NI MTUME WA SHETANI! leo hii patakalika hapo mjini?

Kama mnajiamini na huyo mtume wenu na huyo mungu wenu na mnaamini katika Freedom of expression kwa nini mnaandamana dunia nzima pale mtume akichorwa KIKARAGOSI huku kabeba MABOMU?
Nayo si ni Freedom of expression pia?

Au kufanya hayo kwenu ni sawa lakini kwa wakristo si sawa?

Mie nafikiri waislamu mna hofu sana na ukristo ndio maana hamuachi kuuchokonoa na kulipua wakristo huku mkileta fujo pale wanapotaka kuongea ukweli kuhusu uislamu!

Suala la makundi kwa makundi kuingia kwenye uislamu si hoja hata makundi kwa makundi pia yanaingia kwenye USHOGA na USAGAJI!Hao wote kwa wakristo ni kama wameingia kwenye UBATILI!

Na pia mbona makundi kwa makundi wameuchoka uislamu huko uarabuni na wanakuwa wakristo pamoja na sheria kali za kuwazuia kubadili dini?

Kama nchi za kiarabu zina jeuri zijaribu kuondoa sheria kali zilizowekwa kwa watu wanaotaka kuanzisha makanisa muone kama hawajabaki mashehe tu humo misikitini!!!Hizo sheria kali unafikiri zinawekwa kuhofia nini?UKRISTO!!!!

Na pia suala la YESU NI MUNGU ni jambo gumu sana kulielewa kama shule yako ni ile ya kupiga madufu!

Uislamu si dini ni kikundi tu cha kibaguzi kama cha NAZI cha ujerumani na katiba yake ni QUR'AN!!!
 
Mijitu humu sijui haina akili we kama umefundishwa yesu sio mungu kinacho kuumiza nikipi?we endelea na huyo ahla wenu nasisi Jesus wetu uone kama kuna tatizo.
 
Ni heri Mungu akujlie kujua uovu wako ili upate kutubu. Waislamu wameshindwa kujua walipoangukia hivyo toba kwao ni mzigo mkubwa. Njooni kwa Yesu mfuateni mponya nira yake ni laini na mzigo wake ni mwepesi, yeye ndio mtetezi wetu wala hatetewi kwa nguvu wala akili za kibinadamu. Hatuna hofu na Yesu yeye ni mwamba imara usiotikisika, alikufa akafufuka na amepaa mbinguni kwenda kutuandalia makao. Nitamfuata nitalihimidi jina lake milele na milele hata wewe ulie gizani njoo huku YESU NI NURU YA ULIMWENGU atakuangazia njia zako.
 
Wakristo wanauogopa Uislaam kwa kuwa dhambi kwao ndio kitu cha kawaida, wachungaji kulawitiwa na kulawiti watoto. Wanafikiria wataachaje wakiingia Uislaam.

Ukweli wanaujuwa kuwa haiwezekani mungu akazaliwa akawa na ndugu humu duniani. Wamepotoshwa wakapotoka. Lakini wengi wao sasa wanaukubali ukweli hususan hukohuko magharibi ulikotokea Ukristo na wanarudi kwenye Uislaam makundi kwa makundi.

Ila na wewe wakati mwingine unajitoa ufahamu.
 
Faiza,

Mie nafikiri uwezo wako wa kufikiri ni mdogo sana!

Hivi ni kwa nini waislamu hamuwezi kwenda kuhubiri dini yenu zaidi ya kuchokonoa ukristo?

Hivi leo hii wakristo wasimame pale jangwani na waseme MTUME MOHAMAD NI MTUME WA SHETANI! leo hii patakalika hapo mjini?

Kama mnajiamini na huyo mtume wenu na huyo mungu wenu na mnaamini katika Freedom of expression kwa nini mnaandamana dunia nzima pale mtume akichorwa KIKARAGOSI huku kabeba MABOMU?
Nayo si ni Freedom of expression pia?

Au kufanya hayo kwenu ni sawa lakini kwa wakristo si sawa?

Mie nafikiri waislamu mna hofu sana na ukristo ndio maana hamuachi kuuchokonoa na kulipua wakristo huku mkileta fujo pale wanapotaka kuongea ukweli kuhusu uislamu!

Suala la makundi kwa makundi kuingia kwenye uislamu si hoja hata makundi kwa makundi pia yanaingia kwenye USHOGA na USAGAJI!Hao wote kwa wakristo ni kama wameingia kwenye UBATILI!

Na pia mbona makundi kwa makundi wameuchoka uislamu huko uarabuni na wanakuwa wakristo pamoja na sheria kali za kuwazuia kubadili dini?

Kama nchi za kiarabu zina jeuri zijaribu kuondoa sheria kali zilizowekwa kwa watu wanaotaka kuanzisha makanisa muone kama hawajabaki mashehe tu humo misikitini!!!Hizo sheria kali unafikiri zinawekwa kuhofia nini?UKRISTO!!!!

Na pia suala la YESU NI MUNGU ni jambo gumu sana kulielewa kama shule yako ni ile ya kupiga madufu!

Uislamu si dini ni kikundi tu cha kibaguzi kama cha NAZI cha ujerumani na katiba yake ni QUR'AN!!!

We jamaa unajua ngoja nikichape bonge la li:thumbdown::thumbup::thumbdown::thumbdown::thumbup:ke
 
Mi nashangaa sana! Nini maana ya kashfa? Kifupi tu wakristo wameshindwa kutetea dini yao wanaleta blablah tu. YESU SIO MUNGU wala MWANA WA MUNGU.Hiyo ndio imani ya Muislam. Sasa kinachowakera nikuwakanusha nininyi? Huo ni upunbavu! Mbona nyie mnadai kutomtambua Muhammad? Kwahiyo nasisi twende Polisi tukaseme wanakashifu uislam? Acheni umbulula

Hahaha hapo ndipo mnapotuaminisha kuwa IQ zenu ni ndogo sana pale tu ambapo huwa hamuwezi mtangaza mungu wenu bila upinga ukristo, na swala eti la kwenda shitaki polisi nenda kama ukiwakuta wakristo wanahubiri kwa kuukashifu uislam ni haki yako kwenda kushtaki na si vinginevyo muwe mnajifunza mnajifunza kuutetea uislam kwa hoja zenye mantiki na si kusema yesu sio mungu
 
Hebu quote hicho kifungu cha quran kinachosema Yesu sio Mungu. Kutaka kueneza uislamu kwa kufanya reference ya wanachoamini wakristo ni kutojiamini.

Tiba.

mwenyewe huwa nawashanga badala watumie qurani wao wanahangaika na bible kupotosha vifungu wakati Wakristo wapo busy na mambo huko ni kukosa tu uelewe wanafikir hapo ndo wana mfurahsha mtume wao
 
Wakristo wanauogopa Uislaam kwa kuwa dhambi kwao ndio kitu cha kawaida, wachungaji kulawitiwa na kulawiti watoto. Wanafikiria wataachaje wakiingia Uislaam.

Ukweli wanaujuwa kuwa haiwezekani mungu akazaliwa akawa na ndugu humu duniani. Wamepotoshwa wakapotoka. Lakini wengi wao sasa wanaukubali ukweli hususan hukohuko magharibi ulikotokea Ukristo na wanarudi kwenye Uislaam makundi kwa makundi.

We mama mbona unajidhalilisha dhambi inamkristo au muislam au kwa sababu nyie mnazifanyia gizan mkijiaminisha nyie ni wasafi embu achen argument za kitoto kama nyie ni wasafi mbona kipind cha mfungo maguest yanakosa wateja??? Na pia hao maostadhi ndo wanaongoza kwa kunajisi watoto wa watu madrasa, acha nyooshea watu vidole wote tu wadhambi hata wewe unaejifanya unswali sana u mdhambi tuu hivyo usipende hukumu wengine
 
Wakristo wanauogopa
Uislaam kwa kuwa dhambi kwao ndio kitu cha kawaida, wachungaji
kulawitiwa na kulawiti watoto. Wanafikiria wataachaje wakiingia Uislaam.


Ukweli wanaujuwa kuwa haiwezekani mungu akazaliwa akawa na ndugu humu
duniani. Wamepotoshwa wakapotoka. Lakini wengi wao sasa wanaukubali
ukweli hususan hukohuko magharibi ulikotokea Ukristo na wanarudi kwenye
Uislaam makundi kwa makundi.

bILA SHAKA WEWE UTAKUWA UMEPITA MADRASA NA WENZIO WANASUBIRI MABIKRA 7O WEWE NAWE WASUBIRI NINI NA YULE MKE WA MKUBWA WETU ALIKUWA NA MIAKA MINGAPI VILE ALIKUWA MTOTO AU HEBU NIKUMBUSHE
 

Attachments

  • 313853_454049694664499_1513302604_n.jpg
    313853_454049694664499_1513302604_n.jpg
    33.3 KB · Views: 202
Kuna kitu ambacho uwa sikielewi. Hivi kueneza uislamu lazima ufanye reference ya kinachofanywa na wakristo? Mimi ni mkristo niliyepitia mafunzo ya dini lakini sikumbuki hata mara moja ambako ili kuimarisha imani yetu kwa ukristo, ilifanyika reference kwenye uislamu. Vile vile kumekuwa na mikutano ya injili kibao, kinachohubiriwa huko ni neno la Mungu kutoka kwenye biblia, sio kufanya reference na wanachokifanya waislamu.

Nafikiri ni uchokozi wa wazi kwa wakristo kuzungumzia biblia na Yesu kwenye mihadhara ya Waislamu. Angalizo: Nimetumia neno nafikiri, hivyo fikra zangu sio lazima ziwe sawa na zako.

Tiba

nafikiri WAPO radio katika kipindi chake cha SAUTI TOKA NYIKANI saa 2 .30 usiku kutumia QURAN kama referrence kuhalalisha kile wanachokijadili.NAFIKIRI
 
Waislam achen siasa mtafuteni mungu wa kweli na sio siasa mnazozifanya majukwaani na kujifanya mnataka jihad wenzenu wanakomaa peleka watoto wao shule nyie mnawafundisha waende somalia kupigania dini ya haki ni vichekesho sana amken kwenye huo usingizi wa kufaa
 
Kwahiyo kama Quran inasema (Isa a.s)Yesu sio Mungu ni nyamaze kwasababu itaonekana ni uchonganishi?

Huwezi kuuzumzia uislamu kwasababu haujatajwa kwenye biblia Lakini ukristo umetajwa kwenye Quran, na sio kwamba haukutajwa kwenye biblia ila kalamu za waandishi zimeufuta uislamu kwenye biblia.

Naomba unieleweshe kwa sababu ninavyojua ukristo na Biblia vilianza kabla ya uislamu sasa ungewezaje kuingiza uislamu kwenye Biblia wakati haukuwepo, uislamu umeletwa na Muddy miaka ya 643 AD.
 
Wakristo wanauogopa Uislaam kwa kuwa dhambi kwao ndio kitu cha kawaida, wachungaji kulawitiwa na kulawiti watoto. Wanafikiria wataachaje wakiingia Uislaam.

Ukweli wanaujuwa kuwa haiwezekani mungu akazaliwa akawa na ndugu humu duniani. Wamepotoshwa wakapotoka. Lakini wengi wao sasa wanaukubali ukweli hususan hukohuko magharibi ulikotokea Ukristo na wanarudi kwenye Uislaam makundi kwa makundi.

Hao unao sema wanakuja kwenye Uislamu siyo Wakristo, ni Wapagani asioujua Ukristo. Siyo kila aitwaye John ni Mkristo, wengi wao Makanisa hawayajui. Na watu wa namna hii mtawapata wengi maana wanapenda ndoa za Mitala.
 
Hebu quote hicho kifungu cha quran kinachosema Yesu sio Mungu. Kutaka kueneza uislamu kwa kufanya reference ya wanachoamini wakristo ni kutojiamini.

Tiba.

Kasome surat al Imraan ni sura ya nne na surat Maryam ni sura ya 19 utapata jibu la unayouliza na waislam walipo simamia.
 
Mi nashangaa sana! Nini maana ya kashfa? Kifupi tu wakristo wameshindwa kutetea dini yao wanaleta blablah tu. YESU SIO MUNGU wala MWANA WA MUNGU.Hiyo ndio imani ya Muislam. Sasa kinachowakera nikuwakanusha nininyi? Huo ni upunbavu! Mbona nyie mnadai kutomtambua Muhammad? Kwahiyo nasisi twende Polisi tukaseme wanakashifu uislam? Acheni umbulula
nyie ndio hamjiwezi,hamuwezi kufanya mihadhara yenu bila kuchokonoa ukristo,ushawah skia mmetajwa kwny nahubiri ya wakristo,ss ni kimya na mambo yetu,ndio maana unaambiwa work hard in silence and let the succes make the noise!hua hatuna kelele nyingi thats y hamuishi kutuchokonoa hahaaa!
 
Wakristo wanauogopa Uislaam kwa kuwa dhambi kwao ndio kitu cha kawaida, wachungaji kulawitiwa na kulawiti watoto. Wanafikiria wataachaje wakiingia Uislaam.

Ukweli wanaujuwa kuwa haiwezekani mungu akazaliwa akawa na ndugu humu duniani. Wamepotoshwa wakapotoka. Lakini wengi wao sasa wanaukubali ukweli hususan hukohuko magharibi ulikotokea Ukristo na wanarudi kwenye Uislaam makundi kwa makundi.

Hii ni sawa na kucheza mchezo wa kurushiana mawe wakati unakaa kwenye nyumba ya vioo, hakuna asiyejua walimu wa madrasa wanachowafanyia wanafunzi wao wa kike na kiume, labda km ni mojawapo ya mafundisho au sunna!
 
uislam ni dini ya mashetani itokomezwe kabisa.

9- God comes out of a woman? God is a helpless baby?

Unayemuabudu wewe siyo mungu wacha kujidanganya mkristo

The very fact that Jesus was given birth, and came out as little helpless small baby is enough to refute the claim that Jesus is God. It is utter blasphemy to claim that God came out of a women like all people, it is utter blasphemy to claim God came out crying and screaming and being helpless and weak. Such nonsense is insulting to God; this itself is enough to prove Jesus is not God. How can you claim that God came out of a woman? Are you mad? Are you insane? How can you insult God in such a manner, you Christians should be ashamed of yourselves for ascribing such rubbish to God.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom