Waislamu muleba wazuiwa kufanya mihadhara

Waislamu muleba wazuiwa kufanya mihadhara

Status
Not open for further replies.
Hii ni sawa na kucheza mchezo wa kurushiana mawe wakati unakaa kwenye nyumba ya vioo, hakuna asiyejua walimu wa madrasa wanachowafanyia wanafunzi wao wa kike na kiume, labda km ni mojawapo ya mafundisho au sunna!

dini yao haikatazi,sema sheria za nchi ndio zinawabana kula viboga mpaka vya wake zao
 
9- God comes out of a woman? God is a helpless baby?

Unayemuabudu wewe siyo mungu wacha kujidanganya mkristo

The very fact that Jesus was given birth, and came out as little helpless small baby is enough to refute the claim that Jesus is God. It is utter blasphemy to claim that God came out of a women like all people, it is utter blasphemy to claim God came out crying and screaming and being helpless and weak. Such nonsense is insulting to God; this itself is enough to prove Jesus is not God. How can you claim that God came out of a woman? Are you mad? Are you insane? How can you insult God in such a manner, you Christians should be ashamed of yourselves for ascribing such rubbish to God.

uislam ni dini ya mapepo na mashetani itokomezwe kabisa katika uso wa dinia
 
Hivi ni kweli kuwa Muhamad amewahi kuingiliwa kinyume na maumbile?.
 
Hivi ni kweli kuwa Muhamad amewahi kuingiliwa kinyume na maumbile?.

Dah..!Kama ni matusi sasa yamezidi!Hivi kutukana ndio njia sahihi ya kuchangia mada hii?Jamani kesi kama hii si ngeni nchi hii,kumbukeni ile ya Dibagula Kule Morogoro na namna hukumu ilivyopita.Cha muhimu wite tuvumiliane na tuheshimiane wewe ukisema yesu ni mungu kwa muislam ni kashfa na tusi kubwa na ukisema yesu si mungu kwa mkristo ni kashfa na ni tusi vile vile so muhimu ni kuvumiliana na kuheshimiana.
 
Hao waliowaletea ukristo wanaukimbia baada ya kugundua mungu wa kweli yupo wapi
News
Tony Blair's sister in law Lauren Booth converts to islam

By Mail On Sunday Reporter
00:53 24 Oct 2010, updated 14:02 24 Oct 2010


Conversion: Lauren Booth
Tony Blair’s sister-in-law has converted to Islam after having a ‘holy experience’ in Iran.

Broadcaster and journalist Lauren Booth, 43 - Cherie Blair’s half-sister - said she now wears a hijab head covering whenever she leaves her home, prays five times a day and visits her local mosque ‘when I can’.

She decided to become a Muslim six weeks ago after visiting the shrine of Fatima al-Masumeh in the city of Qom.

‘It was a Tuesday evening and I sat down and felt this shot of spiritual morphine, just absolute bliss and joy,’ she told The Mail on Sunday.

When she returned to Britain, she decided to convert immediately.

‘Now I don’t eat pork and I read the Koran every day. I’m on page 60. I also haven’t had a drink in 45 days, the longest period in 25 years,' she said.

'The strange thing is that since I decided to convert I haven’t wanted to touch alcohol, and I was someone who craved a glass of wine or two at the end of a day.’
 
Suala la kulinganisha imani moja na nyingine hilo si tatizo kwani hata katika ualimu kuna teaching from known to unknown.Kama mtu unataka kumfundisha mtu lazima uanze kitu chepesi na anachokijua kisha uende kitu kigumu na asicho kijua.Kwahili kila dini hutumia udhaifu wa dini nyingine na ndipo huundia hoja hapo.Fatilieni mahubiri ya kutaka kumtoa mtu kwenye imani moja kwenda imani nyingine hija ni hizo,uwezi kutumia imani yako kwanza kabwa ya kudhohofisha hoja za mpinzani wako hiyo ndiyo desturi.
 
Mi nashangaa sana! Nini maana ya kashfa? Kifupi tu wakristo wameshindwa kutetea dini yao wanaleta blablah tu. YESU SIO MUNGU wala MWANA WA MUNGU.Hiyo ndio imani ya Muislam. Sasa kinachowakera nikuwakanusha nininyi? Huo ni upunbavu! Mbona nyie mnadai kutomtambua Muhammad? Kwahiyo nasisi twende Polisi tukaseme wanakashifu uislam? Acheni umbulula
Waambie hao maana hawajui walitendalo, sijui hawa wenzetu wameaminishwa vipi mpaka leo bado hawajashtuka na kutambua kuwa walidanganywa sana kusema eti yesu ni mungu. Mimi siamini kama hawa wakristo hawajui ukweli wa ipi ni dini sahihi kuliko nyingine ila ni ubishi wao tu!
 
Wakristo wanauogopa Uislaam kwa kuwa dhambi kwao ndio kitu cha kawaida, wachungaji kulawitiwa na kulawiti watoto. Wanafikiria wataachaje wakiingia Uislaam.

Ukweli wanaujuwa kuwa haiwezekani mungu akazaliwa akawa na ndugu humu duniani. Wamepotoshwa wakapotoka. Lakini wengi wao sasa wanaukubali ukweli hususan hukohuko magharibi ulikotokea Ukristo na wanarudi kwenye Uislaam makundi kwa makundi.

wewe jidaganye tu fanya research uone idadi ya waislam ulivyo kubwa inayoamia kwenye ukristo. tatizo moja simu yenu inaabudu majini alafu mnakuwa wabishi chunguza kama na wewe haujakimbia huko
 
Hawa ni baadhi ya mapadri, na viongozi maarufu wa kikristo waliogundua kuwa yesu siyo mungu na kuingia uislam






Dr. Jerald F. Dirks - Former minister (deacon) of the United Methodist Church. He holds a Master's degree in Divinity from Harvard University and a Doctorate in Psychology from the University of Denver. Author of The Cross and the Crescent: An Interfaith Dialogue between Christianity and Islam (ISBN 1-59008-002-5 - Amana Publications, 2001). He has published over 60 articles in the field of clinical psychology, and over 150 articles on Arabian horses

Abdullah al-Faruq - Formerly Kenneth L. Jenkins, minister and elder of the Pentecostal Church

Viacheslav Polosin - Former Archpriest of the Russian Orthodox Church
Anselm Tormeeda - 14th century CE scholar and priest

Khadijah 'Sue' Watson - Former pastor, missionary, professor. Master's degree in Divinity

Ibrahim Khalil - Former Egyptian Coptic priest
Anonymous Female Missionary - Former Catholic missionary

Martin John Mwaipopo - Former Lutheran Archbishop

Raphael - Former Jehovah's Witness minister

George Anthony - Former Catholic priest

Dr. Gary Miller (Abdul-Ahad Omar) - Former missionary
 
Wakristo wanauogopa Uislaam kwa kuwa dhambi kwao ndio kitu cha kawaida, wachungaji kulawitiwa na kulawiti watoto. Wanafikiria wataachaje wakiingia Uislaam.

Ukweli wanaujuwa kuwa haiwezekani mungu akazaliwa akawa na ndugu humu duniani. Wamepotoshwa wakapotoka. Lakini wengi wao sasa wanaukubali ukweli hususan hukohuko magharibi ulikotokea Ukristo na wanarudi kwenye Uislaam makundi kwa makundi.
Mama mzima ww au ndio kidoa chekundu? Dhambi ya ulawiti na hata unajisi kwa tubinti asili yake na mashabiki wake mbona wanajulikana.

Ukiyasikia huku kwetu, basi ni uhalifu lkn kwa nyie wenzetu ni life system na wala hamshangaani sbb hata kuilala maiti ya mke ni sunnat.

Kuhusu kuwaogopa hapo unajifanya mjinga mwenyewe. Nani anamuogopa mwenzie zaidi ya nyie msioruhusu hata neno jipya likasikika pasipo kutiana majambia?
Swala la kupotoshwa na kupotoka ni uhuni kulielekeza kwa wengine ungali unaaminishwa JUA LINAZAMA KWENYE TOPE nawe ukaitikia Amina!

Kwa akili zako za kitumwa, unaonesha siku akija maalim kulachumbia kabinti kako ka miaka 6 hutakuwa na neno mfia dini wewe, sbb hata nanii naye alifanya......kweli ujinga ni mzigo. Hv hiyo dini yako inayokubagua mwanamke wewe ingehubiriwa hadharani na wachambuzi waupande wa pili, si baada ya wili 5 tu kutakuwa hamna makaburi yaliyo wazi?

Ndio maana uko kundi moja na punda na mbwa mweusi. Najisi wewe
 
Wakristo wanauogopa Uislaam kwa kuwa dhambi kwao ndio kitu cha kawaida, wachungaji kulawitiwa na kulawiti watoto. Wanafikiria wataachaje wakiingia Uislaam. Ukweli wanaujuwa kuwa haiwezekani mungu akazaliwa akawa na ndugu humu duniani. Wamepotoshwa wakapotoka. Lakini wengi wao sasa wanaukubali ukweli hususan hukohuko magharibi ulikotokea Ukristo na wanarudi kwenye Uislaam makundi kwa makundi.
Acha upuuzi wewe...ndio maana mmeharibu CCM....waislam wanaoogopa maamuzi ya kijinga ktk kundi la waislam....watu wanaogopa nyoka, mamba si kwamba mamba au nyoka wapo sahihi...ila ni kwamba hawa wanyama si wanyama wenye kujali uhai wa wengine,ni waharibifu
 
Wapuuzi hapa hawaoni shida inayoletwa na waislam dhidi ya waislam..sasa hapa ni kwamba vita ni dhidi ya Bakwata..hapa ni ktk yale ninayoita ya kishenzi....kupindua shule, misikiti etc...sasa vyote hivi ni kuumaliza uislam na kuleta fujo kwa wengine wanaoishi ktk hii Nchi ya wote.
 
Hivi muddy alioa jimama lililomzidi miaka mingapi vile?
 
Chuki na kashfa haisaidii. Jipange upya
Mwehu wewe..chuki binafsi wapi wakati sasa hivi kuna misikiti mingi imefungwa, kuna shule sasa hivi mabweni na madarasa wanaishi wapemba na mabwana zenu wa kiarabu km zipo mjini kwa vile zimefungwa. Sasa chuki ipi kuwaambia hamjui mnafanya nini?na huu uhuni ni kuwamaliza watu wenu...na mtatakiwa kuwa na guts za kuwajibika na kusema kweli kesho mkijikuta mmeachwa tena hapa Mfumo islam ulipowafikisha ktk kuhujumu nchi...Siku akina JK, Dau NSSF etc wakiondoka...mtaangukia ktk tope mnalolijaza na mtaishia huko huko?
 
Mwehu wewe..chuki binafsi wapi wakati sasa hivi kuna misikiti mingi imefungwa, kuna shule sasa hivi mabweni na madarasa wanaishi wapemba na mabwana zenu wa kiarabu km zipo mjini kwa vile zimefungwa. Sasa chuki ipi kuwaambia hamjui mnafanya nini?na huu uhuni ni kuwamaliza watu wenu...na mtatakiwa kuwa na guts za kuwajibika na kusema kweli kesho mkijikuta mmeachwa tena hapa Mfumo islam ulipowafikisha ktk kuhujumu nchi...Siku akina JK, Dau NSSF etc wakiondoka...mtaangukia ktk tope mnalolijaza na mtaishia huko huko?

Uislamu hautakufa na waislamu wataendelea kufanikiwa kushinda unavyodhania kina rostam , mo, bakhressa na wengine wengi wewe bakua na matusi na chuki zako tu mwisho wa siku utarudi kijijini kwenu kulima kuku wewe,
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom