Wahitimu wa civil engineering wanasota mtaani, siamini macho yangu

Wahitimu wa civil engineering wanasota mtaani, siamini macho yangu

Sijui fani nyingine ila nina watu wangu wengi waliosomea hii fani wengine nilisoma nao O Level wengine shule ya msingi, marafiki na pia ndugu zangu.

Wengi nawaona wanasota nyumbani tu. Sijui hii fani imekumbwa na nini kipindi hiki.
Waambie waroge, wasikae tu.
 
Wazazi ndo wanaumia kuliko hata hao wahitimu.

Unamsomesha mwisho unaanza tena kumpa hela ya vocha.

Inaumiza.
Si mpaka wazazi wawe nayo? Ukute mzazi nae labda ni muhanga wa hii silent freeze ya kuwapa kazi wakandarasi wa ndani na kazi karibia zote za ujenzi kupelekwa NHC au Jeshini au kufanywa na halmashauri wenyewe kupitia ile kitu inaitwa force account
 
Si mpaka wazazi wawe nayo? Ukute mzazi nae labda ni muhanga wa hii silent freeze ya kuwapa kazi wakandarasi wa ndani na kazi karibia zote za ujenzi kupelekwa NHC au Jeshini au kufanywa na halmashauri wenyewe kupitia ile kitu inaitwa force account
Hii mbinu imeharibu sana Industry, kampuni nyingi zimekwama kabisa. Serikali badala ya kuzisaidia Sekta binafsi imejikita kuwa Mshindani wa Sekta binafsi,
 
Apa ndio chanzo cha depression ukifikiria ulikua john kisomo shuleni afu sasa hivi una round round kitaa inauma sana
 
Hii fani ukibahatika kuisomea huko dunia ya kwanza ukirudi huku kwa walala hoi kampuni zinakupigania wanakuona mfalme kula mpaka 10m bila marupurupu na uchafu mwingine kwa mwezi ni kitu cha kawaida but ukisoma huku jalalani wanakuona na wewe ni kutoka jalalani ukikaza sana unaishia 2m.[emoji23][emoji23] Afrika ilishalaaniwa
 
Hii fani ukibahatika kuisomea huko dunia ya kwanza ukirudi huku kwa walala hoi kampuni zinakupigania wanakuona mfalme kula mpaka 10m bila marupurupu na uchafu mwingine kwa mwezi ni kitu cha kawaida but ukisoma huku jalalani wanakuona na wewe ni kutoka jalalani ukikaza sana unaishia 2m.[emoji23][emoji23] Afrika ilishalaaniwa
😂😂
 
Mechanical
katika koz za eng.hii ni msala ukisoma Basi uwe umeandaa na mtaji kabisaaa.wadogo zetu nao Wana paramiaga koz bila kuwa na focus after school what next.africa hatuhitaji saana viwanda vya magari.koz za engineering ambazo dili kwa east Africa na sadec Ni civil,mass communicatn,electrical.petrolium na mining sio Sana.
 
Kuna dogo aliniomba ushauri miaka kadhaa nyuma.

Alikuwa anaanza chuo, ana options za Civil Engineering au udaktari.

Sasa alikuwa hajui achague ipi.

Nikamshauri achague udaktari.

Amemaliza. Sasa hivi kawa mtu wa msaada sana katika jamii.
Miaka kadhaa ni ngapi mkuu?
 
Back
Top Bottom