Wahenga ninawakumbusha tu HIV ipo

Wahenga ninawakumbusha tu HIV ipo

Hawa watoto waliozaliwa miaka ya 90z na 2000z ndio hata hawaujui vizuri UKIMWI wale wa 70z na 80 angalau tulionyeshwa video za PANGUSA,KISONONO NA KASWENDE enzi zile shuleni, pia tulisoma sana hekaya za PANDE NA UKIMWI, hivi vitoto ukikutana navyo kwenye hizi pub wikiendi ukikatongoza kakakubali hata haviulizi ndom wala nini sambi sote sako. UKIMWI hatuuzungumzi ila watu wanakatika kama mshumaa na ARV siku hizi zimefanya watu wanakatika ghafla mara paa IS DEAD.
Mwana wahega. OVA
 
Miaka hiyo kumi lazima uikubali hali yako yaani no mawazo, kuishi kwa masharti ya ugonjwa huo la zivyo miezi unaondoka
Sasa Kisukari hata ukiikubali hali yako unadhani miaka 10 utafika?..
Bora UKIMWI kwakweli!!...Nitaishi kwa matumaini dawa soon inapatikana.
 
Sasa Kisukari hata ukiikubali hali yako unadhani miaka 10 utafika?..
Bora UKIMWI kwakweli!!...Nitaishi kwa matumaini dawa soon inapatikana.
Mkuu sukari inafika miaka kumi na zaidi tunashauriwa kupima kiwango cha sukari mwilini mara kwa mara.
 
Hahaha!!!

Labda watu watakuwa wanakumbushana tu wakati wa mvua sehemu kubwa za TZ...

Maana ndio haswa zoezi la kutwanga na kupepeta hufanyika kizembe zembe...
Au kwakuwa kuna upungufu mkubwa wa kondoms ambao haujawai kutokea tangu Uhuru hahaaaaa

Mambo yasiwe mengi, mengi yasiwe mambo
 
Hawa watoto waliozaliwa miaka ya 90z na 2000z ndio hata hawaujui vizuri UKIMWI wale wa 70z na 80 angalau tulionyeshwa video za PANGUSA,KISONONO NA KASWENDE enzi zile shuleni, pia tulisoma sana hekaya za PANDE NA UKIMWI, hivi vitoto ukikutana navyo kwenye hizi pub wikiendi ukikatongoza kakakubali hata haviulizi ndom wala nini sambi sote sako. UKIMWI hatuuzungumzi ila watu wanakatika kama mshumaa na ARV siku hizi zimefanya watu wanakatika ghafla mara paa IS DEAD.
Mwana wahega. OVA
Kwanini ARV zinawakstisha ghafla?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna kitu hakipo sawa HIV is on Trending Now.

Vizuri kukumbushana Anyways.

Sent using Jamii Forums mobile app
Au labda kuna utaratibu wa wizara ya afya kuunganisha taarifa za wagonjwa mtandaoni. Inawapa watu wa afya kuona details na takwimu za wagonjwa! Who knows

Mambo yasiwe mengi, mengi yasiwe mambo
 
Nadhani kumekuwa na ongezeko kubwa la watu kwenye vile vituo vya kuchukua zile dawa! Hakika ni muhimu kukumbushana...
Nadhan ongezeko ni matokeo ya kubadilika utaratibu wa kuanza kutumia dawa...kuwa utakapogundulika tu kuwa una mambukizi, unatakiwa kuanza kutumia dawa pasi kujali hali ya kinga na afya yako kwa wakati huo
 
yaani tutapukutika balaa.....takwimu zinatisha kwenye mahospitali.....kuanzia watoto mpaka watu wazee.....tukumbuke kuna watoto wanazaliwa nao......kibinti chuchu nhiiii haaaaa........ole wetu.....Mola tuepushe.......ukiuguza utaujua tuu...
 
Mkuu sukari inafika miaka kumi na zaidi tunashauriwa kupima kiwango cha sukari mwilini mara kwa mara.
Dawa kubwa ya kisukari ni kuchange life style, kula mavyakula kama green bananas na cabbage na ma vegetables, kuacha pombe, kunywa dawa on time
 
Mkuu sukari inafika miaka kumi na zaidi tunashauriwa kupima kiwango cha sukari mwilini mara kwa mara.
Ni rahisi kumtambua mwenye kisukari lakini ni ngumu kumtambua muathirika wa HIV.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom