Determinantor
Platinum Member
- Mar 17, 2008
- 61,387
- 100,504
hata mimi sijui AgathaHivi huwa mnajuaje watu wanakulana humu ?maana hayo ni mambo private.
hata mimi sijui AgathaHivi huwa mnajuaje watu wanakulana humu ?maana hayo ni mambo private.
Ongeza nyama aisee sms fupi hivi 🤔hiv.....
Kwa sababu watu wameacha kupima ukimwi.Mada za UKIMWI zimekuwa nyingi humu ndani, wengine tunaogopa sasa
EwaaaaaLakini ukikulana na mmoja, ukawa mtulivu usiyetoa kwa mwingine, nae asitoe kwa mwingine basi mtafurahia hadi uzeeni.
Atuambie yeye anaenda kufanya nini etiMhenga anajua mahudhurio ya huko
Umesema watu humu wanaendekeza ngono maana yake unajua boss....hata mimi sijui Agatha
Labda kwasababu kuna magonjwa hatari zaid ya UKIMWI. Kama Kisukari na KansaKwa sababu watu wameacha kupima ukimwi.
hahaa na majengo yao huwa yanajitenga si rahisi kama auhusiki kuingia.Atuambie yeye anaenda kufanya nini eti
Kabisa hiyo kitu kansa ni harari kupita maelezoLabda kwasababu kuna magonjwa hatari zaid ya UKIMWI. Kama Kisukari na Kansa
Kweli hapo majanga.Alishapima akiwa 40 alidanya full medical checkup
..wewe unaweza kumpa mmoja tu miaka kumi mfululizo?Ewaaaaa
Ndo tuachozungumzia hapa!
Ha ha ha! Kansa, Kisukari Ni Hatari Mno. By the way Ukimwi Dawa Ipo Njiani Kuja.Siku hizi basi UKIMWI nao wa kuogopa!?... Me naogopa Kansa, Kisukari n' soso!!..
Ila matangazo yakiwa mengi inakuwa tabu kutoogopa!.
Hospitali wote tunaenda, japo kwa maradhi tofauti. Hapo muhimbili wanapochukulia mbona hapajajificha sana...Atuambie yeye anaenda kufanya nini eti
Hatupendi muingie kwenye daftari la kitengo.