RRONDO
Platinum Member
- Jan 3, 2010
- 59,882
- 137,230
Na wewe umejuaje wameacha kupima ukimwi ? Huwa unaenda nao kupima?Kwa sababu watu wameacha kupima ukimwi.
Na wewe umejuaje wameacha kupima ukimwi ? Huwa unaenda nao kupima?Kwa sababu watu wameacha kupima ukimwi.
Nina sababu inayonifanya nijue.😎😎Na wewe umejuaje wameacha kupima ukimwi ? Huwa unaenda nao kupima?
Jibu swali.Nina sababu inayonifanya nijue.😎😎
Mkuu sio tunatishana bali tunakumbushana ukimwi ni tofauti na magonjwa yote uliyo Sema mbaya sana kuwa na ugonjwa na mawazo juu yake. Ukipata cancer Jamii itakupa faraja na matumaini ila sio ukimwi unaanza kujiua kwa presha Jamii itanichukuliaje.Mada za Ukimwi zimezidi sana humu, tunatishana tu. Mtu kupata Ukimwi sio news tena.
Na kwanza inabidi tuhofie magonjwa kama saratani ambayo lifetime risk ya kuyapata ni 1 kwa 3.
Sent from my iPhone using JamiiForums
Njoo nikujibu pm.....Jibu swali.
Kwa sababu jamii inaamini ukimwi unasababishwa na ngono tu.Mkuu sio tunatishana bali tunakumbushana ukimwi ni tofauti na magonjwa yote uliyo Sema mbaya sana kuwa na ugonjwa na mawazo juu yake. Ukipata cancer Jamii itakupa faraja na matumaini ila sio ukimwi unaanza kujiua kwa presha Jamii itanichukuliaje.
Kuna jambo hapoohahaa na majengo yao huwa yanajitenga si rahisi kama auhusiki kuingia.
Ndiwooo..wewe unaweza kumpa mmoja tu miaka kumi mfululizo?
Mimi sipajui bana!Hospitali wote tunaenda, japo kwa maradhi tofauti. Hapo muhimbili wanapochukulia mbona hapajajificha sana...
Yes kwa asilimia nyingi wanaamini hivyo ukitaka kujua ukimwi ni tofauti na magonjwa mengine wew jitangaze now kama unao, uangalie huko unako ishi na kwenye mitandao itakuchukuliaje Unaweza ukapoteza marafiki unao wapenda.Kwa sababu jamii inaamini ukimwi unasababishwa na ngono tu.
Aisee hivi Unaweza kumtambua muathirika kwa machoivi waganga wa kienyeji hawawezi tengeneza dawa ya hamu kukata ukikutana na mgonjwa wa UKIMWI ama kwa wanaume dushe kulala chaliii kwa galz punye kubana
kwa macho ngumu ndo tuwaombe waganga wa kienyeji watengeneze dawa ya kugundua wenye virusi ukienda kwenye shoo kama kawaka dushe lisisimameAisee hivi Unaweza kumtambua muathirika kwa macho
Ndio maana UKIMWI naona kawaida, kama mtu anaweza ishi mpaka miaka 10 sio tabu.Kabisa hiyo kitu kansa ni harari kupita maelezo
Kama wameshindwa kugundua dawa ya ukimwi wataweza zoezi hilo.kwa macho ngumu ndo tuwaombe waganga wa kienyeji watengeneze dawa ya kugundua wenye virusi ukienda kwenye shoo kama kawaka dushe lisisimame
wafanye majaribio hayo, yawezekana wakafaulu hapoKama wameshindwa kugundua dawa ya ukimwi wataweza zoezi hilo.
Miaka hiyo kumi lazima uikubali hali yako yaani no mawazo, kuishi kwa masharti ya ugonjwa huo la zivyo miezi unaondokaNdio maana UKIMWI naona kawaida, kama mtu anaweza ishi mpaka miaka 10 sio tabu.
Ili mpate kuvitembesha 😀😀wafanye majaribio hayo, yawezekana wakafaulu hapo
Kuna close friend aligundulika ana kisukari, alivyoisha sitaki amini ule ugonjwa ni mwepesi zaid ya AIDS!!..Ha ha ha! Kansa, Kisukari Ni Hatari Mno. By the way Ukimwi Dawa Ipo Njiani Kuja.
Tangu Nizaliwe Sijawahi Kutimba Kituo Chochote Kupima. Siwaamini Kabisa Wazungu Na Agenda Zao Za Siri Kupitia WHO.
Sent using Jamii Forums mobile app