Wahenga ninawakumbusha tu HIV ipo

Wahenga ninawakumbusha tu HIV ipo

Nasikia ukifata protocol ndo kabisaaa unaweza wazika wazima wakakuacha unadunda mjini.
Me Kisukari hujanambia aseh, kuna watu nimewashuhudia kinavyowatesa.
Ukifuata maelekezo wewe ni winner
 
Hili janga ni hatari Sana ,ila kunawatu wanajijua kabisa ni wagonjwa lakini wanaendelea kugawa tu kwa wengine tena kwa makusud.
 
UKIMWI hupo ila siku hizi hautishi sana kama Enzi zile. Hata taasisi za kupambana na UKIMWI siku hizi zimeutosa sio dili tena
Population Agenda Like Ebola Outbreak Na Nk...
Ukiangalia kwa jicho la tatu when population grows exponentially and exceeds natural resources. HUMAN RACES WILL PERISH VERY FAST COMPARING TO THE RISKS THAT THOSE DISEASES CARRY ON.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna mama aliifiwa na mumewe miaka takriban 20 iliyopita. Alikuwa kwenye 30’s miaka hiyo. Mume wake alimuacha na nyumba pamoja na pesa na mali za kutosha. Alisomesha watoto, alicheza harusi, sasa amebaki nyumbani mwenyewe na house boy.

Amepata boy friend yuko kwenye 40’s hivi, mama amenogewa na penzi. Baadae alikuja kugungua mpenzi alimpendea hela, kwani mama alikuwa na vitega uchumi vya kumwaga. Kuanzia nyumba za kupangisha na bed and breakfast.

Sasa mama ameshikwa na Homa kali ghafla, kwa taratibu za hospitali aliyofika wagonjwa wanapimwa kila kitu ili kurahisisha tiba. Mama amekutwa HIV+ akiwa 57yrs.

Ana haha jinsi ya kuwafahamisha wanae.
Asante Sky Eclat kwa kutukumbusha, maana watu huwa tunajisahau!
 
Kuna mama aliifiwa na mumewe miaka takriban 20 iliyopita. Alikuwa kwenye 30’s miaka hiyo. Mume wake alimuacha na nyumba pamoja na pesa na mali za kutosha. Alisomesha watoto, alicheza harusi, sasa amebaki nyumbani mwenyewe na house boy.

Amepata boy friend yuko kwenye 40’s hivi, mama amenogewa na penzi. Baadae alikuja kugungua mpenzi alimpendea hela, kwani mama alikuwa na vitega uchumi vya kumwaga. Kuanzia nyumba za kupangisha na bed and breakfast.

Sasa mama ameshikwa na Homa kali ghafla, kwa taratibu za hospitali aliyofika wagonjwa wanapimwa kila kitu ili kurahisisha tiba. Mama amekutwa HIV+ akiwa 57yrs.

Ana haha jinsi ya kuwafahamisha wanae.
Naomba picha ya hicho ki HIV nione kinafananaje.
 
yaani tutapukutika balaa.....takwimu zinatisha kwenye mahospitali.....kuanzia watoto mpaka watu wazee.....tukumbuke kuna watoto wanazaliwa nao......kibinti chuchu nhiiii haaaaa........ole wetu.....Mola tuepushe.......ukiuguza utaujua tuu...
Mara paaap Mnakutana kwenye foleni ya ARV....
IMG-20190408-WA0067.jpeg


You are strong than what you think...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom