RRONDO
Platinum Member
- Jan 3, 2010
- 59,988
- 137,582
Aisee!Hahahaah wameshaambukizana WA kutosha.... Humu ndani kumekua janga!
You are strong than what you think...
Aisee!Hahahaah wameshaambukizana WA kutosha.... Humu ndani kumekua janga!
You are strong than what you think...
Mmmh, mimi nilidhani maambukizi yameongezeka, ndani na nje ya jf, huko vituoni msururu idadi sio ndogo asee.Nilifikiri maambukizi ya UKIMWI yamepungua nchini, au unaongelea JF?
Avatar yako naipenda sanaAlooo hatari fire....asante kwa somo
am better here
YamepunguaMmmh, mimi nilidhani maambukizi yameongezeka, ndani na nje ya jf, huko vituoni msururu idadi sio ndogo asee.
Ushahudhuria vituoni?Mmmh, mimi nilidhani maambukizi yameongezeka, ndani na nje ya jf, huko vituoni msururu idadi sio ndogo asee.
Hahaha, mkuu naomba nisihudhurie asee. Huwa nikienda MNH naona....Ushahudhuria vituoni?
Magonjwa yote yanaua ila ukimwi ni UNAUA! Halafu unajua nini, njia KUU ya maambukizi ni kukulana!Niambie ni ugonjwa gani hauuwi?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ushahudhuria vituoni?
Lakini ukikulana na mmoja, ukawa mtulivu usiyetoa kwa mwingine, nae asitoe kwa mwingine basi mtafurahia hadi uzeeni.Magonjwa yote yanaua ila ukimwi ni UNAUA! Halafu unajua nini, njia KUU ya maambukizi ni kukulana!
Nilikua nadhani ni masihara ila baadae sana nikaja kugundua kumbe ni kweli kuna watu wana mahusiano ya kweli humu!Hahahaah wameshaambukizana WA kutosha.... Humu ndani kumekua janga!
You are strong than what you think...
Mara nyingi wanaotoa kauli kama zako ndio mabingwa wakutafuna humu JFNilikua nadhani ni masihara ila baadae sana nikaja kugundua kumbe ni kweli kuna watu wana mahusiano ya kweli humu!
Mhenga anajua mahudhurio ya huko[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mada za UKIMWI zimekuwa nyingi humu ndani, wengine tunaogopa sasa
Siku hizi basi UKIMWI nao wa kuogopa!?... Me naogopa Kansa, Kisukari n' soso!!..Ukihesabu kavu ulizopiga na hujapima, lazima uwaze mbali lakini huoni dalili unasema sijaambukizwa.
Sent using Jamii Forums mobile app
CHANGAMOTO HUJA ILI TUZIKABILI, IN LOVE INAHITAJI AKILI ZAIDI KUFANYA MAAMUZI KULIKO MOYO, MOYO HUTAKA NA HUCHUKIA LAKINI HAUAMUI, HAUSEMI WALA KUFIKIRI, POLE YAKE SANA AKAZE MOYO KONDE KTK HILO.Kuna mama aliifiwa na mumewe miaka takriban 20 iliyopita. Alikuwa kwenye 30’s miaka hiyo. Mume wake alimuacha na nyumba pamoja na pesa na mali za kutosha. Alisomesha watoto, alicheza harusi, sasa amebaki nyumbani mwenyewe na house boy.
Amepata boy friend yuko kwenye 40’s hivi, mama amenogewa na penzi. Baadae alikuja kugungua mpenzi alimpendea hela, kwani mama alikuwa na vitega uchumi vya kumwaga. Kuanzia nyumba za kupangisha na bed and breakfast.
Sasa mama ameshikwa na Homa kali ghafla, kwa taratibu za hospitali aliyofika wagonjwa wanapimwa kila kitu ili kurahisisha tiba. Mama amekutwa HIV+ akiwa 57yrs.
Ana haha jinsi ya kuwafahamisha wanae.
This is very possible mkuu, jumuiya kubwa hiiAu wanatoa ujumbe kiaina kwamba humu upo kwa Sana?
Hivi huwa mnajuaje watu wanakulana humu ?maana hayo ni mambo private.Hahahaa acha zinoge tu maana vijana humu ndani wanaendekeza ngono Sana
You are strong than what you think...