Wahenga ninawakumbusha tu HIV ipo

Wahenga ninawakumbusha tu HIV ipo

Je kama Mumewe ndie aliemwachia huo UKIMWI??maana kuna wengine virus vinajificha kwa miaka mingi tuu.kuna mtu alikaa bila dalili kwa miaka 15,
Alishapima akiwa 40 akifanya full medical checkup
 
anahaha kwanini?,ukimwi ni sawa na mafua tu,mwambie hamna hata ya kuwambia atumie dawa apone homa maisha yaendelee
Ni pale apate dharura, watoto wakisafisha chumba wakutane na ARV’s
 
Hiv ni propaganda tu za wazungu na ni biashara kama biashara nyingine. Hakuna cha hiv wala nn . Sijui mnataka muambiwe nn ndo muelewe!


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Hatupendi muingie kwenye daktari la kitengo.
Hapa utakumbuka Kondom
IMG_20190402_111558.jpeg


You are strong than what you think...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom