Wahariri wapuuza agizo la viongozi wa TEF

Wahariri wapuuza agizo la viongozi wa TEF

TEF walipata faida gani kwa kung'ang'ania kukutana na Makonda wakati Makonda mwenyewe hakuwa na haja ya kukutana nao. Ama TEF walipata wasiwasi kwamba kama Ruge na Makonda wakipatana kabla ya wao kuonana na Makonda watakuwa wamepoteza "Credibility" yao kwa kuwa Clouds itavunja zuio la kutokuonesha mambo ya Makonda bila ya ruhusa ya TEF?
Walikuwa wamuite Ruge, wamulize msimamo wake kisha waamue kufuta zuio au la ! Wapo waliokwisha kiuka hiyo adhabu kwa kuanza kumrusha. Hawakuonywa wala kudaiwa maelezo !
 
Vyombo vya habari vijue sisi ndiyo wateja wao na tunachukia watu wanaojikomba kwa lengo la kupata makombo toka kwenye meza za watawala!
Wakifanya mchezo yatafungiwa maandazi na wanaotaka kuyatumia hawatakuwa na msaada zaidi ya kuwacheka moyoni maana yatakuwa yanasomewa mezani!
Utumbo... mtu anakwenda zake.
TANZANIA YENYE WELEDI NA WANAOJITAMBUA INAWEZEKANA
 
Bashite hana adabu hata kidogo na upeo wake wa kufikiri ni mdogo ameshindwa kabisa kutafakari kuwa kuomba msamaha ni moja kati ya matendo uungwana!
niliandika na ninaandika na nitaendelea kuandika kwa majaliwa yake Muumba
"KIBURI SI MAUNGWANA!"
 
Yule bwana akija kupata madaraka makubwa sijui atakuwa na kiburi cha aina gani!!Kwa ile ongea ni wazi hata skills za uongozi hana!!
Hiyo ndio aina ya vijana tunaowajenga kuwa viongozi wa kesho pasina kuwaongoza wala kuwaongoa wanapopotoka.
Tunawatengeneza kina Samuel Doe kama sio kina Ally chemicals OLE WETU SISI TUSIOSIKIA!
 
Bashite hana adabu hata kidogo na upeo wake wa kufikiri ni mdogo ameshindwa kabisa kutafakari kuwa kuomba msamaha ni moja kati ya matendo uungwana!
The level of Arogance demostrated by RC had made them look like puppies around their master's legs. What a shame.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Kasema nani wamepuuza, wee kipindi tuu wakiwa na mgomo walikuwa wanatamani kwenda kimya kimya ila waloshindwa tuu, alafu njaa kitu kingine ndugu mtoa post, mtu ukipigwa na njaa utamtafuta hata adui yako akupe hela, namaanisha makonda ana habari nyingi ambazo waandishi wangependa wawe nazo ambazo zingewaletea mkwanja, so hawawezi Fanya hivyo utaona. Kama cloudz tu watarusha za makonda hao wengine hata wasiporusha basi cloudz taifa kubwa

Sent using Jamii Forums mobile app
Uovu hautaiona "kesho"
 
Mzee yule katafakariiiii, nyumba yake hajaifanyia finishing, Mara inakuja eskrobashite, kaona ndo hapahapa pa kumalizia mjengo
 
Viongozi wa TEF mjitafakari kama mnafaa kuendelea na nyazifa zenu ndani ya Taasisi hiyo maana ni wazi hata wahariri wenzenu wanawapinga katika hili jambo.
Bavicha mpo very weak!
Huwa mnaumizwa na mambo ambayo wala hayawahusu wala kukusaidieni.
Kibatala kakataliwa mmeumia sana
Hao wahariri wamemsamehe Makonda,mmeumia kupita kiasi,sasa unanunua magazeti meza nzima kufanya auditing.
Huo ugomvi umekwisha hata wasipoandika haisaidii kitu,waliogombana wamepatanishwa
 
Ni wahariri wa magazeti ambao wameipuuzia kabisa habari ya press conference ya jana kati ya Makonda na wanahabari.

Gazeti pekee lilioripoti habari ya viongozi wa TEF kutangaza kusitisha zuio la kuandika habari za Makonda ni gazeti la Uhuru tu ila magazeti mengine yote yameipata kisogo habari hiyo na picha zake.

Viongozi wa TEF mjitafakari kama mnafaa kuendelea na nyazifa zenu ndani ya Taasisi hiyo maana ni wazi hata wahariri wenzenu wanawapinga katika hili jambo.

Watu wamezidi viburi na kuota mapembe.

Hivi Tanzania tuna wahariri wa kufikiria wanaweza kuhakiki habari za maana?
Au tunawahariri wanaotembea Mifukoni mwa watu na kuandika habari zisizo na vyanzo.......
Yaani hii taaluma.......Kwetu hapa ni moja ya taaluma zinazohitaji uhakiki
 
Back
Top Bottom