Wafugaji wa mbwa kibiashara au ulinzi tukutane hapa

KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2018
Messages
5,005
Points
2,000
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined May 22, 2018
5,005 2,000
Mpendwa mwana jf, unaweza kushangaa kusikia kuwa mbwa ni biashara nzuri kupita hata kufuga ng'ombe kibiashara na ukashangaa.

Uzi huu utakuwa ni maalum katika kupeana uzoefu katika biashara hii ya kufuga mbwa kwa lengo la kujipatia kipato na ulinzi pia.

Tutajifunza aina bora na inayohimili mazingira yetu hasa Tanzania na Afrika mashariki kwa ujumla.
Hivyo mdau ikiwa wewe ni mfugaji wa wanyama hawa kibiashara, nakukaribisha sana utupatie uzoefu juu ya aina mbali mbali mfano;

a) German shephard
b) Belgian shephard
c) Bull dog
d) Rottweiler
e) Ridge back nk

mambo muhimu ya kupeana uzoefu;
1) banda/ nyumba bora ya kufugia
2) chanjo
3) Masoko nk

1-threequartersitting-jpg.916841
german-shepherd-on-white-00-jpg.916842
rotties-jpg.916844




Ni nakukaribisha utupe uzoefu wako na kwa wale wanaotamani kujifunza mnakaribishwa kwa maswali na wadau watakujibu
Maelezo ya German Shepherd hapa

Maelezo ya Belgian Shepherd hapa
 
A

ALIBI

Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
31
Points
95
A

ALIBI

Member
Joined Mar 22, 2015
31 95
Ukweli unabakia pale pale kuwa GS yupo duniani miaka mingi na amechakachuliwa kishenzi.
BM breed ilikuwa created Mwaka 1892 around the same the same time GS breed ilikuwa created so hoja ya muda haina mashiko.

Mimi nadhani kuna sababu nyingine iliyosababisha uchakachuliwaji wa GS na moja wapo ni popularity iliyosababisha Waenee maeneo kibao na kuwa na variations nyingi, mfano kuna west Germany GS, East European GS, American GS
 
mamso

mamso

Senior Member
Joined
Feb 9, 2017
Messages
158
Points
250
mamso

mamso

Senior Member
Joined Feb 9, 2017
158 250
Nina gsd puppies, na rottweilers puppy, na hawa maltese pia wapo. Bei nzuri tu kutokana na quality yao. Na wakubwa wapo pia. 0744898813 nipo whatsapp
 
uzeebusara

uzeebusara

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
597
Points
500
uzeebusara

uzeebusara

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
597 500
Kuna jamaa anawauza hao mbwa
1. Aina: German Shephard
2. Idadi: wawili
3. Jinsia: Dume na Jike ( dume ana miezi 8 na jike miezi 10)
4. Chanjo: wamepata zote
5. Wanapatikana: Kigamboni
6: Siku anazopatikana: Jumapili sana japo Jmosi kwa appointment
7: Bei: Alianzia laki 7 mazungumzo yapo
8: Hali yao kiafya, tabia na ukali: kiafya wapo vema sana, kitabia ni watiifu kwani wana mafunzo, ukali ni wakali sana. Ana tarajia kupata idadi ya mbwa wwngine kwn wanakaribia kuzaa.
9: Mm binafsi aliniuzia mbwa mmoja hv sina uhakika kama pure BM lkn mkali sana na kapanda sana. Mm sio dalali, nimefanya hv usamaria mwema tu, kwn aliniletea na hawa wawili, nikaona siwezi kuwa na mbwa wanne gharama za kuwalisha kubwa. Hivyo akaomba nimtangazie ktk social platforms
Mawasiliano: 0755411455

Note: hy mweusi asie na mkia hauzwi ameingia kimakosa
received_287417661895940-jpeg.942093
received_351041035644973-jpeg.942094
received_359326008147137-jpeg.942095
received_700164677031754-jpeg.942099
received_570066476759962-jpeg.942100
 

Attachments:

Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
19,821
Points
2,000
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
19,821 2,000
Mie nafugaga hii mijibwa ya uswazi (koko)
Yenyewe hayana gharama ya misosi maana yanakula chochote yanachokiona hata mavi ya walevi.!
Halafu wakiwa wengi huwa tunaua kisha tunawachuna na kuwapelekea wauza supu wa bar wao huchanganya na nyama ya mbuzi ili kuleta kale kaharufu ka kimbuzimbuzi kisha hupikwa supu na kuuziwa wateja.
Aisee
 
bahati30

bahati30

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,599
Points
2,000
bahati30

bahati30

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,599 2,000
Ganja lazima nikimoka wakiskia harufu tu lazima waje nilipo ,sasa huwa siwavutishi ila nawapulizia moshi ,wanasizi halafu nawazibua na wine dah ,hawa mbwa nikifa watapata tabu sana ,lazima wawe rebellious kwa watakao baki ,wana enjoy life style nayowapa
Huu ufugaji wa mbwa sio wa kispot spot, maisha yangu ndio leo nasikia dog azimuliwa na wine, ila siku moja jaribu whisky uone itakuaje
 
MzeeMeko

MzeeMeko

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2017
Messages
1,134
Points
2,000
MzeeMeko

MzeeMeko

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2017
1,134 2,000
Napenda kufuga Pitbull ila nasikia ni hatari sana unaweza ukapata kesi ya mauaji ngoja niendelee kufuga hawa wala "NYA".
Nchi nyingine pitbul kumfuga mpaka upate kibali serikalini.Take care anamzoea anayemlisha tu na siku ukibadili menu anakuadhibu na kama una mtoto mdogo asije geuzwa mboga.Sikukatishi tamaa ila jihakikishie mazingira yako na uwezo wako.Uswahilini hutamuweza hakikisha una geti kali.Hawa mbwa sio wala rushwa TAKUKURU kwa maana hiyo mhalifu hawezi kumtupia kipande cha nyama kumlaghai afanye uhalifu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,895
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,895 2,000
Nchi nyingine pitbul kumfuga mpaka upate kibali serikalini.Take care anamzoea anayemlisha tu na siku ukibadili menu anakuadhibu na kama una mtoto mdogo asije geuzwa mboga.Sikukatishi tamaa ila jihakikishie mazingira yako na uwezo wako.Uswahilini hutamuweza hakikisha una geti kali.Hawa mbwa sio wala rushwa TAKUKURU kwa maana hiyo mhalifu hawezi kumtupia kipande cha nyama kumlaghai afanye uhalifu

Sent using Jamii Forums mobile app
Hatari sana MzeeMeko sitaki kufuga hao ni more than dangerous.
 
kinusikwetu

kinusikwetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
895
Points
1,000
kinusikwetu

kinusikwetu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
895 1,000
Mbwa wangu Ana mwezi na wiki Mona mdogo na Ana viroboto nimpeleke wapi akapate dawa/tiba soon, nipo mwanza mjini hapa
 
Helicobacter pylori

Helicobacter pylori

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
407
Points
250
Helicobacter pylori

Helicobacter pylori

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
407 250
Kwa Matibabu, Chanjo, Chakula, na Ushauri juu ya Mbwa na Paka, kua huru kuwasiliana na “SIPY VETERINARY CENTER” 0764667503 -KINYEREZI MBUYUNI DSM, tunakufikia popote pale ulipo na huduma bora kabisa
 
mamso

mamso

Senior Member
Joined
Feb 9, 2017
Messages
158
Points
250
mamso

mamso

Senior Member
Joined Feb 9, 2017
158 250
Mbwa wangu Ana mwezi na wiki Mona mdogo na Ana viroboto nimpeleke wapi akapate dawa/tiba soon, nipo mwanza mjini hapa
Tafuta dawa inaitwa tiki tiki ya maji ni nyeupe ndani. Ongesha na sabuni au shampoo ya mbwa then kuna kipimo utapewa uweke kwenye maji lt 20 inategemea na mbwa wapo wangapi unawamwagia kila kona then unapulizia bandani na sehem wanayokaa mara kwa mara

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kinusikwetu

kinusikwetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
895
Points
1,000
kinusikwetu

kinusikwetu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
895 1,000
Asante Sana mkuu
Tafuta dawa inaitwa tiki tiki ya maji ni nyeupe ndani. Ongesha na sabuni au shampoo ya mbwa then kuna kipimo utapewa uweke kwenye maji lt 20 inategemea na mbwa wapo wangapi unawamwagia kila kona then unapulizia bandani na sehem wanayokaa mara kwa mara

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,315,048
Members 505,132
Posts 31,846,361
Top