Wafugaji wa mbwa kibiashara au ulinzi tukutane hapa

KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2018
Messages
5,005
Points
2,000
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined May 22, 2018
5,005 2,000
Mpendwa mwana jf, unaweza kushangaa kusikia kuwa mbwa ni biashara nzuri kupita hata kufuga ng'ombe kibiashara na ukashangaa.

Uzi huu utakuwa ni maalum katika kupeana uzoefu katika biashara hii ya kufuga mbwa kwa lengo la kujipatia kipato na ulinzi pia.

Tutajifunza aina bora na inayohimili mazingira yetu hasa Tanzania na Afrika mashariki kwa ujumla.
Hivyo mdau ikiwa wewe ni mfugaji wa wanyama hawa kibiashara, nakukaribisha sana utupatie uzoefu juu ya aina mbali mbali mfano;

a) German shephard
b) Belgian shephard
c) Bull dog
d) Rottweiler
e) Ridge back nk

mambo muhimu ya kupeana uzoefu;
1) banda/ nyumba bora ya kufugia
2) chanjo
3) Masoko nk

1-threequartersitting-jpg.916841
german-shepherd-on-white-00-jpg.916842
rotties-jpg.916844




Ni nakukaribisha utupe uzoefu wako na kwa wale wanaotamani kujifunza mnakaribishwa kwa maswali na wadau watakujibu
Maelezo ya German Shepherd hapa

Maelezo ya Belgian Shepherd hapa
 
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
4,199
Points
2,000
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
4,199 2,000
Natafuta Rottweiler au hata bulldog au Pitbull hata kama ni cross wa mtaani/ not pure breed
 
German shepherd

German shepherd

New Member
Joined
Mar 26, 2019
Messages
3
Points
45
German shepherd

German shepherd

New Member
Joined Mar 26, 2019
3 45
Habari wadau puppy wanauzwa wana umri wa mwezi 1na siku 4 wamepata chanjo Dhlp na kadi zao zipo.Pichani ni mama yao na baba yao
20190408_124142-jpeg.1065984
20190408_124152-jpeg.1065985
screenshot_20190408-114400-jpeg.1065987
screenshot_20190408-114356-jpeg.1065988
screenshot_20190408-114353-jpeg.1065989
screenshot_20190408-114250-jpeg.1065990
screenshot_20190408-125359-jpeg.1065991


Sent using Jamii Forums mobile app
 
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2018
Messages
5,005
Points
2,000
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined May 22, 2018
5,005 2,000
H

Helios

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
443
Points
225
H

Helios

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
443 225
Mi nafunga mbwa wa kiswahili na wako vzr Sana,kiulinzi ata adabu pia.nawapa huduma zote stahiki ikiwa chakula,chanjo zote,na kuoga kira jpili.kiukweli ulinzi tosha..
Hivi hawa wa kiswahili ni breed gani? Hamna aliefanya kautafiti tujue
 
kinusikwetu

kinusikwetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
895
Points
1,000
kinusikwetu

kinusikwetu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
895 1,000
M
Hivi hawa wa kiswahili ni breed gani? Hamna aliefanya kautafiti tujue
Mbwa wangu Ni chotara nataka nimpe mafunzo ya ulinzi ana umri wa miezi 6 naombeni procedures za kumpa mafunzo wakuu nipo Mwanza mjini
 
Vieloon

Vieloon

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2012
Messages
1,522
Points
2,000
Vieloon

Vieloon

JF-Expert Member
Joined May 5, 2012
1,522 2,000
KWA USHAURI NA MAFUNZO BORA JUU YA UFUGAJI WA MBWA WA KISASA. TEMBELEA INSTAGRAM ACCOUNTI YENYE JINA LA @King_Dawgz
 
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2018
Messages
5,005
Points
2,000
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined May 22, 2018
5,005 2,000
Mwanza mjini kuna jamaa mfugaji maarufu nimepoteza namba zake, huyu anajuana na wafundishaji wengi au fika kikosi cha mbwa na farasi
M
Mbwa wangu Ni chotara nataka nimpe mafunzo ya ulinzi ana umri wa miezi 6 naombeni procedures za kumpa mafunzo wakuu nipo Mwanza mjini
 
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
2,173
Points
2,000
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
2,173 2,000
napenda mbwa sana but huyu hajawahi nivutia mkuu
unaweza wafuga aina zotehizo za mbwa..kwa mfano nina eneo kubwa sana naona mbwa wawili hawatoshi nahitaji mbwa kuanzia 6 kwenda mbele..

swali langu ni: naweza fuga aina tofauti za mbwa nikafuga German wawili,belgian tuveren wawili,nk yani nichanganye aina na wote niwafungulie eneo moja??

Kuna madhara ki afya na je wanapatana au ndio isije kua kama ya KUKU kudonoana maana hamna kitu sipendi kama kuona kidonda kwa mbwa au mnyama yeyote ana kidonda.
 
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2018
Messages
5,005
Points
2,000
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined May 22, 2018
5,005 2,000
@Tundapori
unaweza wafuga aina zotehizo za mbwa..kwa mfano nina eneo kubwa sana naona mbwa wawili hawatoshi nahitaji mbwa kuanzia 6 kwenda mbele..

swali langu ni: naweza fuga aina tofauti za mbwa nikafuga German wawili,belgian tuveren wawili,nk yani nichanganye aina na wote niwafungulie eneo moja??

Kuna madhara ki afya na je wanapatana au ndio isije kua kama ya KUKU kudonoana maana hamna kitu sipendi kama kuona kidonda kwa mbwa au mnyama yeyote ana kidonda.
Huyo jamaa Tundapori ni mwalimu mzuri anaweza kutusaidia
 
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
2,173
Points
2,000
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
2,173 2,000
unaweza wafuga aina zotehizo za mbwa..kwa mfano nina eneo kubwa sana naona mbwa wawili hawatoshi nahitaji mbwa kuanzia 6 kwenda mbele..

swali langu ni: naweza fuga aina tofauti za mbwa nikafuga German wawili,belgian tuveren wawili,nk yani nichanganye aina na wote niwafungulie eneo moja??

Kuna madhara ki afya na je wanapatana au ndio isije kua kama ya KUKU kudonoana maana hamna kitu sipendi kama kuona kidonda kwa mbwa au mnyama yeyote ana kidonda.
Tundapori
 
kinusikwetu

kinusikwetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
895
Points
1,000
kinusikwetu

kinusikwetu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
895 1,000
Sawa mkuu nitafanya hivyo soon asante
Mwanza mjini kuna jamaa mfugaji maarufu nimepoteza namba zake, huyu anajuana na wafundishaji wengi au fika kikosi cha mbwa na farasi
 
mbudunge

mbudunge

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2015
Messages
1,337
Points
2,000
mbudunge

mbudunge

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2015
1,337 2,000
MWe nimesoma sijaona aina ya mbwa wa kitanzania hawa asili yao wapi?
 
Come27

Come27

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2012
Messages
4,775
Points
2,000
Come27

Come27

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2012
4,775 2,000
Nina German shepherd wangu nyama huwa naenda Machinjoni kuwachukulia ,hawali kitu kingine zaidi ya nyama na maziwa

Ofcoz nikila ganja zangu nao huwa wanavuta ,kila jumapili nawatia Red wine glass basi burudani kabisa.

Napenda mbwa sana kiasi kwamba wananipa faraja
Huwapikiii uji uji wa nafaka na kuchanganya na maziwa na nyama
 
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
2,893
Points
2,000
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
2,893 2,000
Mpendwa mwana jf, unaweza kushangaa kusikia kuwa mbwa ni biashara nzuri kupita hata kufuga ng'ombe kibiashara na ukashangaa.

Uzi huu utakuwa ni maalum katika kupeana uzoefu katika biashara hii ya kufuga mbwa kwa lengo la kujipatia kipato na ulinzi pia.

Tutajifunza aina bora na inayohimili mazingira yetu hasa Tanzania na Afrika mashariki kwa ujumla.
Hivyo mdau ikiwa wewe ni mfugaji wa wanyama hawa kibiashara, nakukaribisha sana utupatie uzoefu juu ya aina mbali mbali mfano;

a) German shephard
b) Belgian shephard
c) Bull dog
d) Rottweiler
e) Ridge back nk

mambo muhimu ya kupeana uzoefu;
1) banda/ nyumba bora ya kufugia
2) chanjo
3) Masoko nk

View attachment 916841View attachment 916842View attachment 916844



Ni nakukaribisha utupe uzoefu wako na kwa wale wanaotamani kujifunza mnakaribishwa kwa maswali na wadau watakujibu
Maelezo ya German Shepherd hapa

Maelezo ya Belgian Shepherd hapa
Dah KingY ulikosea sana kubadilisha avatar Picha yako tuliyokuzoea yani nimekuja kukumbuka kwenye huu uzi wako
 

Forum statistics

Threads 1,315,048
Members 505,132
Posts 31,846,404
Top