Psalm_27
JF-Expert Member
- Aug 27, 2026
- 1,653
- 3,244
Umenena vyema mkuu! kwa wakemia tunaita chemical change...anarudi mavumbini kwa njia ya nyesi
Umenena vyema mkuu! kwa wakemia tunaita chemical change...anarudi mavumbini kwa njia ya nyesi
Warumi 8 (Biblia Takatifu)Kama jehanamu na mbinguni papo; wanyama, ndege, wadudu wanaokufa/ kuchinjwa huwa wanaenda wapi?
Leteni majibu
Naamini kafa sabab angekuwa hajafa angekwepo mpaka Leo, mafarao wamekufa pia, Mansa Musa amekufa pia, babu wa babu yangu amekufa pia. Kama unamaanisha mwisho wa maisha Yao nakubaliana nawewe ila kama unamaanisha mwisho wa dunia nikwambie tu utasubiri sana.Kama una amini adam kafa, na MUNGU ndiye aliyewaumba na akasema atamponda nyoka kichwa na ni unabii wa YESU kuja....
kwa nini useme hakuna mwisho?
labda nifafanue...... Ninapo sema dunia mimi namaanisha watu wanaokaa, na sio dunia planet mkuu!Naamini kafa sabab angekuwa hajafa angekwepo mpaka Leo, mafarao wamekufa pia, Mansa Musa amekufa pia, babu wa babu yangu amekufa pia. Kama unamaanisha mwisho wa maisha Yao nakubaliana nawewe ila kama unamaanisha mwisho wa dunia nikwambie tu utasubiri sana.
Unazungumzia siku ya hukumu, si ndio? Kama ndivyo sibadilishi hojalabda nifafanue...... Ninapo sema dunia mimi namaanisha watu wanaokaa, na sio dunia planet mkuu!
Nilifanya utafiti wangu usio rasmi, wale vijana woote walikuwa mambululaz drasani ndio huwa Watumishi at the end
Mathayo alikuwa mzungu au mwafrika?Mathayo 10:16..... imeandikwa na mathayo ariye ongozwa ra ROHO WA MUNGU.
Maisha ya huku kijijini hakuna njaa kabisaBila shaka muda huu umesha shiba zako Ugali na Bamia,ukasindikizia na Juice ya ukwaju,
Coz mtu mwenye njaa hawezi kuanzisha uzi wa namna hii.
Ebu njoo hapa kwa mangi upate kitimoto na balimi 2
Tumeaminishwa roho kuna sehemu inaendaKwa hiyo binadamu akimezwa na chatu harudi mavumbini?
Ukiwa hushiriki ibada alafu ukafariki, siku ndugu na jamaa na marafiki wakienda kuomba msaada wa kuzikwa kwa viongozi wa dini wanakususia kana kwamba wao ndio wamekamata funguo za peponi.
Astagghffirrullahhh!!Ebu njoo hapa kwa mangi upate kitimoto na balimi 2
Kama tutakufa kwa nini tunapambana na mambo ya dunia?
Kwa hiyo hakuna cha mbingu?anarudi mavumbini kwa njia ya nyesi
Hicho kitabu kimeandikwa na nani?Warumi 8 (Biblia Takatifu)
¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯
¹⁹ Kwa maana viumbe vyote pia vinatazamia kwa shauku nyingi kufunuliwa kwa wana wa Mungu.
²⁰ Kwa maana viumbe vyote pia vilitiishwa chini ya ubatili; si kwa hiari yake, ila kwa sababu yake yeye atiyevitiisha katika tumaini;
²¹ kwa kuwa viumbe vyenyewe navyo vitawekwa huru na kutolewa katika utumwa wa uharibifu, hata viingie katika uhuru wa utukufu wa watoto wa Mungu.
²² Kwa maana twajua ya kuwa viumbe vyote pia vinaugua pamoja, navyo vina utungu pamoja hata sasa.
Imani zinatudanganya wakati mwingineNa binadamu aliyeungua moto akabaki majivu nae anaenda wapi😄
Utaki kula vitu vitamu eeeAstagghffirrullahhh!!
Sheendwa pepo trokaaa!!
Wana mabawa, hawalimi lakini wanaishi; kwa nini tusiwaige hao viumbe?Mambo ya dunia yanatuhitaji tupambane....mfani una familia, je ukilala ndani watoto watakula nini ?
kimeandikwa na Roho Mtakatifu kupitia mtume Paulo. Ni NENO la Mungu. Mungu hufanya kazi kupitia watu., kwa ajili ya watuHicho kitabu kimeandikwa na nani?