Wadudu na wanyama wakifa huwa wanaenda wapi?

Wadudu na wanyama wakifa huwa wanaenda wapi?

Binadam ndo tumepewa privilege zaid kwenye uumbaji ona tu tofaut zetu na wanyama wao inasemekana watakuja tu kutoa ushahidi kwa mujibu wa waislamu kuku ataongea sku hiyo kama ulifanya kosa mbele yake
 
Kwa akili zenu,siku hizi mnajifanya msioamini uwepo wa Mungu,ima kwa akili za kuoga au kutokusoma/kujifunza.
Kama alikuumba wewe kutoka kwenye shahawa za baba yako,hata ukiliwa na simba simba porini hashindwi kukufufua ukiwa kama alivyokuumba mwanzo.

Mungu anasema: atakufufueni kama alivyokuumba kwenye matumbo ya mama zenu.

Hata huyo kuku / ng'ombe unayemla Kila siku basi atafufuliwa kama alivyoumbwa mwanzo kabla hujamla
Drugs addiction.
 
Binadam ndo tumepewa privilege zaid kwenye uumbaji ona tu tofaut zetu na wanyama wao inasemekana watakuja tu kutoa ushahidi kwa mujibu wa waislamu kuku ataongea sku hiyo kama ulifanya kosa mbele yake
Si kweli, binadamu ameamua kujipa umuhimu kwa kujiandikia vitabu na kujitengenezea imani hewa.
 
Atheists wana matatizo ya afya za akili, kwanini wawashwe washwe na pilipili wasizokula?
Ubinadamu ni kazi/the humanity is work.
Dunia kwa kiasi kikubwa iko chini ya ujinga na udikteta wa dini, Atheists na Agonistics wana haki na wajibu wa kupaza sauti dhidi ya dini/superstitions kwa sababu zinahusika kwa kiasi kikubwa sana katika sera, sheria, kanuni na taratibu nyingi sana
 
Kwa akili zenu,siku hizi mnajifanya msioamini uwepo wa Mungu,ima kwa akili za kuoga au kutokusoma/kujifunza.
Kama alikuumba wewe kutoka kwenye shahawa za baba yako,hata ukiliwa na simba simba porini hashindwi kukufufua ukiwa kama alivyokuumba mwanzo.

Mungu anasema: atakufufueni kama alivyokuumba kwenye matumbo ya mama zenu.

Hata huyo kuku / ng'ombe unayemla Kila siku basi atafufuliwa kama alivyoumbwa mwanzo kabla hujamla
Yeye mungu aliumbwa na nani ?
Kwa nini anahitaji shahawa na mayai kuumba mtu??
Kwa nini kama anataka mtu mpya duniani asimuibue tu kama wanavyofanya kwenye mazingaombwe??
 
Imeandikwa siku za mwisho kutakuwa na dhihaka.... kuhusu kuja kwa YESU kwa hiyo endelea kutimiza unabii tu mkuu
Hizo ni porojo tu, watu wasioamini, kuibeza na kuidhihaki miungu wamekuwepo hata kabla ya hayo maneno ya kitabu chako.
 
Warumi 8 (Biblia Takatifu)
¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯
¹⁹ Kwa maana viumbe vyote pia vinatazamia kwa shauku nyingi kufunuliwa kwa wana wa Mungu.
²⁰ Kwa maana viumbe vyote pia vilitiishwa chini ya ubatili; si kwa hiari yake, ila kwa sababu yake yeye atiyevitiisha katika tumaini;
²¹ kwa kuwa viumbe vyenyewe navyo vitawekwa huru na kutolewa katika utumwa wa uharibifu, hata viingie katika uhuru wa utukufu wa watoto wa Mungu.
²² Kwa maana twajua ya kuwa viumbe vyote pia vinaugua pamoja, navyo vina utungu pamoja hata sasa.
Nice poetry
 
mtu ni roho mwenye nafsi anaishi kwenye jumba liitwalo mwili. Kifo ni roho kutengana na mwili. Mtu huyo hutoka katika ulimwengu wa mwili na damu na kuingia katika ulimwengu wa roho.

Umeshawahi kujiuliza kuwa unapokuwa tumelala usingizi mzito sana unakuwa uko wapi?
Unapokuwa umelala usingizi mzito sana unakuwa uko wapi ??
 
View attachment 3672599

Kwenye picha hapo huyo mzee anaitwa Hans Macha. Ndie mtu mweusi mwenye share nyingi kuliko wote crdb.

Kanisani huwa anatoa sadaka mamilioni ya pesa .

Na ameshawai kutoa mchango wa milioni 500 pale kanisani KKKT kijitonyama.

Kwa hoja yako, je hans macha hana akili ndio maana anatoa sadaka kanisani ?
Kwanza kwa nini anavunja maandiko na anakubaliwa ?
Mathayo 6
"Bali wewe utoapo sadaka, hata mkono wako wa kushoto usijue ufanyalo mkono wako wa kuume; sadaka yako iwe kwa siri; na Baba yako aonaye sirini atakujazi"
 
Binadam ndo tumepewa privilege zaid kwenye uumbaji ona tu tofaut zetu na wanyama wao inasemekana watakuja tu kutoa ushahidi kwa mujibu wa waislamu kuku ataongea sku hiyo kama ulifanya kosa mbele yake
Kosa atakalosema labda ni wewe kumla.
 
Hivi unajilinganishaje na kuku mkuu?
Nitakujibu swali lako
Binadamu anautashi na ule utashi ndo unaomfanya hata anapokufa anabaki kichwan mwa watu xax kuku atakumbukwaje?
Maana yangu kuku anapotea kama hewa
Mkuu wew unavivuli viwili kimoja lazima kipotee kingine kibaki wanyama wanakivuli kimoja kinachopotea
 
Yeye mungu aliumbwa na nani ?
Kwa nini anahitaji shahawa na mayai kuumba mtu??
Kwa nini kama anataka mtu mpya duniani asimuibue tu kama wanavyofanya kwenye mazingaombwe??
Mungu hapangiwi atakavyo, we nani hadi umuhoji? Hebu umba hata sisimizi tu ikiwa akili zako zina hata 10% za kumkosoa Mungu kiuumbaji.

Ubinadamu ni kazi/the humanity is work.
 
Mungu hapangiwi atakavyo, we nani hadi umuhoji? Hebu umba hata sisimizi tu ikiwa akili zako zina hata 10% za kumkosoa Mungu kiuumbaji.

Ubinadamu ni kazi/the humanity is work.
Leta uthibitisho sisimizi wameumbwa

Leta uthibitisho wa uwepo wa huyu mungu wako.
 
Dini zimetusaidia sana kutuweka kwenye amani hapa duniani, tofauti na hapo hali ilikuwa mbaya sana, hata sheria nyingi zimetengenezwa kutokana na vitabu vya dini.

Jumamosi njema!.
 
Sisimizi wamezuka tu kama chafya wala hawakuumbwa maana ndivyo fuvu lako linavyokudanganya.

Ubinadamu ni kazi/the humanity is work.
Tumia fuvu lako kuthibitisha wameumbwa badala ya kupayuka hovyo,
Zaidi tumia fuvu lako kuthibitisha wameumbwa na mungu wa WaIsrael aliyeanza kuabudiwa huko Israel miaka 4000 iliyopita.
 
Back
Top Bottom