Wadada mnaposema "yule kaka mzuri" mnamaanisha nini?

Wadada mnaposema "yule kaka mzuri" mnamaanisha nini?

[emoji23][emoji23] kwa maana hiyo mm sio handsome?!
Mwanaume hasifiwi sura, anasifiwa pocket..[emoji385] [emoji385] [emoji385] [emoji385] [emoji385] [emoji385] [emoji385] [emoji385]
 
Haina haja ya kujitambulisha,upo huru kuchungulia my profile. Pesa kwanza,mengine baadae.

Mwanamke akikuona njiani umependeza akakusifia uzuri ni kwamba anaona una hela,ila usiombe akajua kibarua chako kama mfano fundi viatu,mbeba zege,ule uzuri unaosifiwa unapotea fasta
hiyo ni kweli kabisa maana hata mimi kuna dem mmoja hivi mwaka juzi nilimtokea baada yakuona dalili kuw huyu mtu naye ananifill maana kila akiniona niko soap soap, bas nikaamua kumtega baada ya kuniuliza nafanya kaz ngan nikamwambia naponda mawe ya kutengenezea barabara, haikuchukua hata siku mbili akaanza kujiengua
 
Haina haja ya kujitambulisha,upo huru kuchungulia my profile. Pesa kwanza,mengine baadae.

Mwanamke akikuona njiani umependeza akakusifia uzuri ni kwamba anaona una hela,ila usiombe akajua kibarua chako kama mfano fundi viatu,mbeba zege,ule uzuri unaosifiwa unapotea fasta
hiyo ni kweli kabisa maana hata mimi kuna dem mmoja hivi mwaka juzi nilimtokea baada yakuona dalili kuwa huyu mtu naye ananifill maana kila akiniona niko soap soap, bas nikaamua kumtega baada ya kuniuliza nafanya kaz ngan nikamwambia naponda mawe ya kutengenezea barabara, haikuchukua hata siku mbili akaanza kujiengua so nikagundua kuwa muonekano wa mtu unaweza kumuonesha kuwa ni mtu wa aina ngan!!
 
Hakuna mwanamume mbaya?


Who said????

Hata Biblia inakiri Yusuph alikuwa mzuri wa uso.

Let me simply things, ....
Tunaposema mwanaume mzuri tunaangalia uso na mwili wake, yaani physically anaonekanaje.

Kuna ma Handsome boy na kuna wa kawaida tu lakini pia kuna wenye ugly face.

Kwangu mm, mwanaume nikimsema ni mzuri huwa ana yafiatayo:

* Uso mzuri mf: kanumba hivi
* Mrefu kwa kias chake
* Na mwili kidogo hivi, sio modo hadi nikastuka wala sio bonge kihivyo.( I hate bonges na wenye vitambi)

Hayo ni ya nje yanayoonekana, yasiyoonekana kila mtu anapenda yakwake na huwa ni siri ya mtu husika.
[emoji1][emoji1][emoji1]
 
Ukweli ndio huo,ukipendeza(mavazi) kila mtu anakuona boss,siku wakikufahamu kwa undani na ni tofauti na unavyopendeza wanakudharau.
hiyo ni kweli kabisa maana hata mimi kuna dem mmoja hivi mwaka juzi nilimtokea baada yakuona dalili kuwa huyu mtu naye ananifill maana kila akiniona niko soap soap, bas nikaamua kumtega baada ya kuniuliza nafanya kaz ngan nikamwambia naponda mawe ya kutengenezea barabara, haikuchukua hata siku mbili akaanza kujiengua so nikagundua kuwa muonekano wa mtu unaweza kumuonesha kuwa ni mtu wa aina ngan!!
 
Wanamaanisha ana hela(mahela)

Numbisa;
Yu are a saint I tell yu. Handsome boy ni yule mwenye wallet nono zaidi ya nene. Akililiwa za salon anatoa bila shida, za pango anatoa bila taab, haangalii papuchi ya mtu bila kuacha za sabuni na pichu mpyaaa. Mengineo yote, geresha tu.
 
Back
Top Bottom