Wadada mnaposema "yule kaka mzuri" mnamaanisha nini?

Wadada mnaposema "yule kaka mzuri" mnamaanisha nini?

Uzuri,nijuavyo mimi ni neno pana sana.mfano sura,tambo,tabia nk.kwa kweli hakuna mtu mzuri katika yote na hasa mtu mzima kidoogo watoto huwa ni wazuri wengi wao.lakini jimama,jibaba,mmh ni vile tu unavyoona wewe yaani,Mzuri wako si mzuri wangu navyoamini mimi.
 
Dah yaani hii post imenipa comfo sana....kwahiyo hata ukiwa na sura kama ya kwenye Avar yangu ni fresh tu bora uwe na mkwanja. Ndio maana nimefight sana ili nipate sabuni ya roho.

Yaani hapa roho nyeupee, kama nywele za kipenzi cha watanzania.
 
lakini wanawake wanawalalamikia ma-handsome kuwa ni wachovu kitandani je ni kweli.....au ndo tetesi....
 
Ahsante kama mnamaanishaga hvyo tuanze kuwanunua
Ndio ivo... Mwanaume awe mfukoni kavimba... Pia awe smart...sio wale kina sharo nani sijui... Awe tu smart...with pocket[emoji385] [emoji385] [emoji385] [emoji385] Huyo tayari Ni HB. Sura hata mbuzi anayo
 
Tokea wanawake humu wamsifie Le mu tuz kuwa ana sauti nzuri ndiyo nilipochoka,hadi Leo sijajua huo uzuri wa ile sauti labda kwa kuwa mie mwanaume.
Hahahhahaha umenichekesha sana mkuu.
 
Back
Top Bottom