Wadada mnaposema "yule kaka mzuri" mnamaanisha nini?

Wadada mnaposema "yule kaka mzuri" mnamaanisha nini?

Hahaa ukweli kweli kabisa.
Numbisa;
Yu are a saint I tell yu. Handsome boy ni yule mwenye wallet nono zaidi ya nene. Akililiwa za salon anatoa bila shida, za pango anatoa bila taab, haangalii papuchi ya mtu bila kuacha za sabuni na pichu mpyaaa. Mengineo yote, geresha tu.
 
Nikiwa shule i heard number of people wakinisifia but honestly, wao wanawake wanaweza kuona mtu fulani ni mwanaume mzuri kulingana na vigezo vyao but mwisho wa siku kama mwanaume huna pesa huwa mzuri hakuta kusaidia chochote... Ndo mana mimi goal number moja ni kutafuta pesa kwanza, huku kusifiwa u HB na huna pesa unaweza kuja kuwa shoga usipoangalia vizur
 
Sijawahi kujiona handsome maana nikijiangalia kwenye kioo hua naona sielewi kabisa. Yaani nakosa kujiamini mpaka natokea wanawake wabayaaaaa ili waone afadhali wametokewa.
Roho inaniuma.
Nenda psychological unit haraka.
 
Kwn hamna wanaume wanaopaka powder na cream wengi sana . tu na pish ana kwny dress
 
Mkuu nakujibu kukingana na mfano wako kwa masogange.. Nadhani umeangalia muonekano. Na sisi awe mrefu, rangi hatuchagui sana.. Awe na body ya kujazia kias sio kama mabaunsa, awe na sura yenye mvuto, msafi, smart anukienukie... Hapo mkuu tunasema ana mvutooo.
 
Kwangu mimi mwanamke akiniita mbaya ni sifa ya ki uanaume kabsa.
Mwanaume unakuwaje mzuri!!!
Mi ni mbaya tena mbaya haswaa
Wabaya hawasemi bwanaaa, sie twajua tuu ila wewe sio mzuri ni Hb wa ukweeli. Ila ongeza kipato zaidi na zaidi
 
mwanaume mzuri ana muonekano mzuri...ni msafi, smart, anajijali na kujitunza..the way anavyoongea anavyotembea anavyonukia....
 
Nikiwa shule i heard number of people wakinisifia but honestly, wao wanawake wanaweza kuona mtu fulani ni mwanaume mzuri kulingana na vigezo vyao but mwisho wa siku kama mwanaume huna pesa huwa mzuri hakuta kusaidia chochote... Ndo mana mimi goal number moja ni kutafuta pesa kwanza, huku kusifiwa u HB na huna pesa unaweza kuja kuwa shoga usipoangalia vizur
Point to take. Ahsante
 
Mkuu nakujibu kukingana na mfano wako kwa masogange.. Nadhani umeangalia muonekano. Na sisi awe mrefu, rangi hatuchagui sana.. Awe na body ya kujazia kias sio kama mabaunsa, awe na sura yenye mvuto, msafi, smart anukienukie... Hapo mkuu tunasema ana mvutooo.
Okay ahsante sana
 
Back
Top Bottom