miss chagga
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 57,803
- 49,109
Ha hamiss chagga hahah jina lishasema kila kitu ahsante sana
Ha hamiss chagga hahah jina lishasema kila kitu ahsante sana
Aaaaah mi washkaji ninaoshnda nao tu hawaelewi actually mi kama mwanaume cwez ona ati this niqqa is cute no labda azidi sana awe kama shori. Sasa ndo sijaelewa kwa wahusika wenyewe wanaovutiwa na wanaume I mean girls waeleze tujuewe ganda la ndizi unatelezesha watu tu humu na utelezii , we tembea uonee[emoji23] [emoji23] [emoji38]
Ndo maana kidumenajitahidi nigonge fasta ili tukija kujuana kiundani zaidi kazi hije iwe kwa demu kama kunimwaga au la.Haina haja ya kujitambulisha,upo huru kuchungulia my profile. Pesa kwanza,mengine baadae.
Mwanamke akikuona njiani umependeza akakusifia uzuri ni kwamba anaona una hela,ila usiombe akajua kibarua chako kama mfano fundi viatu,mbeba zege,ule uzuri unaosifiwa unapotea fasta
Maombi ya nini sasaHeheheeeee nyie bhana inabidi maombi
Namsikitia mwanamke anaependa kwa kuangalia sura ya mwanaume... Wenye sura ngumu not mbaya bwn huwa mna golden hearts kama sio diamond kabisa...Ninachowapenda wanawake hamna ubaguzi. Hata sisi wabaya tunapendwa.
Kuelezea ngum whyMaombi ya nini sasa
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]Ndo maana kidumenajitahidi nigonge fasta ili tukija kujuana kiundani zaidi kazi hije iwe kwa demu kama kunimwaga au la.
AhsanteUkiona mwanaume anajisifia kuwa yeye mzuri basi ana matatizo, mwanaume mzuri ni yule mwenye roho nzuri, hatukani na kuwanyanyapaa wanawake, anajali,mahitaji ya wanawake, hachepuki ovyo ovyo, anaridhika na aliye naye hata wangine watoe mate hana time nao, anatafuta pesa na zikipatikana anazitumia kwa kuwahudumia wa nyumbani mwake ipasavyo.
Mtu kama huyu hata asiponyoe nywele na ndevu kwa miaka 10 bado ataonekana mzuri.
Hahah wellNamsikitia mwanamke anaependa kwa kuangalia sura ya mwanaume... Wenye sura ngumu not mbaya bwn huwa mna golden hearts kama sio diamond kabisa...
Ndo maana kidumenajitahidi nigonge fasta ili tukija kujuana kiundani zaidi kazi hije iwe kwa demu kama kunimwaga au la.
Ningeshangaa usingesema hvyo
Mapesa na anajua kuyatumia
Hahahah poa mkuuKwangu mimi mwanamke akiniita mbaya ni sifa ya ki uanaume kabsa.
Mwanaume unakuwahe mzuri!!!
Mi ni mbaya tena mbaya haswaa
PoaAnatoa hela. Huyo ndio mzuri
Ukimuona wa hivyo mpe huu ujumbeUkiona mwanaume anajisifia kuwa yeye mzuri basi ana matatizo, mwanaume mzuri ni yule mwenye roho nzuri, hatukani na kuwanyanyapaa wanawake, anajali,mahitaji ya wanawake, hachepuki ovyo ovyo, anaridhika na aliye naye hata wangine watoe mate hana time nao, anatafuta pesa na zikipatikana anazitumia kwa kuwahudumia wa nyumbani mwake ipasavyo.
Mtu kama huyu hata asiponyoe nywele na ndevu kwa miaka 10 bado ataonekana mzuri.
Mwingiliano huu umeuona hahahAisee