Jikague kasoro jombaa c umeskia wanataka pesaMIMI NAJIONA HANDSOME...na mademu wananisifia...ila nikiwatokea wananipiga kibuti sijui kwanini?
we jamaa umeniua mbavuSijawahi kujiona handsome maana nikijiangalia kwenye kioo hua naona sielewi kabisa. Yaani nakosa kujiamini mpaka natokea wanawake wabayaaaaa ili waone afadhali wametokewa.
Roho inaniuma.
We vipi au ushamuona HB[emoji7] [emoji7] [emoji7] [emoji7] [emoji7] [emoji7]
Ahsante sana mkuuuzuri wa mwanaume kwa haraka ni Urefu, tumbo flat na rangi yoyote ile yenye kung'arisha ngozi.Baada ya mwonekano sasa utimamu wa akili pia humfanya mwanaume yeyote yule kuitwa mzuri!!!