Wadada, kwa nini mambo haya yameshamiri siku hizi?

Wadada, kwa nini mambo haya yameshamiri siku hizi?

Ngoja wawakomeshe hao jamaa zako kwani walijitakia wenyewe, haiwezekani umtongoze binti kwa madaha ya kujifanya wewe ni ATM, unamkuta kijana anamtongoza binti kabla hajakubaliwa tu kaishaanza kumpeleka out za gharama, mara Mlimani city je siku akikukubalia si ndiyo utampeleka Kempisky! Nawapa bigup wasichana mnao wakomesha wahawa vijana

Kuna rafiki zangu 5 na work mates kama watatu wameachana na wachumba zao kisa wanapenda vitu vya gharama kubwa kuliko uhalisia wa maisha. Wanalalamika kwamba hao WACHUMBA matumizi ya kuwahudumia wao tu hata mwisho wa mwezi haufiki wanajikuta hawana kitu. Kuna wengine mpaka hata kukutana wanataka hotelini na jamaa anakuwa amepanga nyumba ambayo anaishi peke yake.

Kuna mwingine mpaka akawa anamshauri jamaa awe anafanya shopping ya vyakula vya kutumia super market. Wakiongelea kuhusu kuwekeza hawawaelewi, kuna mmoja ndo alikata mawasiliano kisa jamaa kanunua kiwanja na ye alikuwa anahitaji hela ili anunue vitu vyake. Nachojiuliza, ni kwanini siku hizi mdada ambaye unategemea kuwa mtaishi pamoja anakuwa mchunaji kuliko hata madada poa? Siku hizi hamna mawazo ya kujenga familia na hao wakaka mnaokuwa nao? why? Najua wapo wenye hela zao za kuhonga na kustarehe sana.! Cc@snowhite, Nyamayao Badili tabia @aspirin na wengineo wenye familia zao, enzi zenu za kuwinda na kuwindwa mambo yalikuwaje.?
 
Kupanga ni kuchagua, ukitaka haiba, tafuta haiba.

Wanawake wapo wa kila aina, tatizo vijana mmezidi kuwa facetious kuangalia uzuri wa sura na ulimbwende kuliko kingine chochote.

Kwa mbali namsikia Jabari la Muziki Marijan bin Rajab anaimba.

"Nimezunguuka Tanzania bara eeeh
Unguja na Pemba kote nimefika
Nimewaona warembo wenye sifa eeh
Wenye kujipamba wakapambika
Kwa hiyo mama sibabaiki
Sibabaiki na sura eeeeh
Nampenda, tabia njemaaa"

Wewe usitake kumparamia mwanamke kwa sababu mwanamke tu, au kwa sababu mzuri wa sura na umbo tu.

Muangalie kama atakufaa kwa tabia yake.

Isije kuwa yeye chipsi kuku wa Kempinski na Serena, wamati wewe mwanamazingira wa dona na bada kwa picha ya kipande cha nguru.

Kweli aisee, watu wanaparamia tu
 
KE wote tunaojitambua tuko kundi hili na wote tuseme AMEEEN

Duh! Kama huku ndio kujitambua basi tumekwisha. Kwa hiyo siku hizi mnauza? Hamuingii kwenye uhusiano kwa lengo la kufurahishana? Una hela zako na mi nnatafuta zangu, sikuombi zako sasa kwa nini uwe unanikamua kupitiliza? Kwani unafanya exchange na huduma tunayoifurahia wote wawili? Najua kuna vitu nahitaji kukupatia na vinahitaji pesa lakini huu mnaotufanyia ni uchunaji wa wazi wazi!
 
Kiranga, ushauri wako mzuri. Unajua miaka ya leo kuijua tabia ya mtu ni mpaka uwe karibu naye sana. Siku hizi tunakutana makazini, kwenye dala dala nk na date ndo inaanzia hapo na kila mtu ana sifa anazozihitaji kwa mtu anayetaka kuwa naye. Sasa unapoanza naye uhusiano ndio unakuja kukutana na hayo mengine ambayo unajikuta hamuendani kabisa. Nikiwa chuo mwaka wa kwanza niliwahi mtongoza dada mmoja lakini akanambia ana mtu wake, baadaye nilikuja kugundua yule dada siendani naye kabisa kutokana na maisha yake lakini ni baada ya kuwa karibu naye sana kwani alikuja kuwa mtu wangu wa karibu sana kwa miaka mitano yote niliyokuwa chuoni. Angenikubalia toka mwanzo huwa nahisi ningeteseka sana. Shida ya hawa tunaokutana nao huku uraiani, tabia yake utaijua lini? Kila mtu anashinda kibaruani kwake, kukutana ni mpaka mpange na ndo matumizi yanaanzia hapo ndo nyeupe zinafunuliwa.
 
Last edited by a moderator:
Ukiishi na mwanamke km inavyostahili na kwa akili hakika nakuapia badala ya ww kumpa hela basi atakupa yeye!
 
Ha,ha,ha! Asante mtima wangu! Nafurahi kuona we hauko kama wengine. Au umeficha tu makucha amu ?

Love na wewe ulienda kufanya nini huko kwa wengine wakati una mimi??ona sasa ungeuza kiwanja
 
Last edited by a moderator:
its better to live by your means...kama uwezo wa kuhudumia mwanamke huna, tafuta mwenye social background zinazofanana utampata mnayeendana.
 
Love na wewe ulienda kufanya nini huko kwa wengine wakati una mimi??ona sasa ungeuza kiwanja

Nilikuwa sijagundua kwamba wewe ni GGM! Nimekoma kuhangaika aisee. Umeamkaje lakini?
 
...Nyamayao sio masistaduu...ila wakati mwingine kweli na sisi tunakosea gia za kuingilia.....

kuna mkaka tupo nae ofosini ni mkaka wa mujini haswaa, na alikuwa ana date vidada virembooo vya mjini, yule kaka akaja kutamani kuoa, akawa anatuambia jamani sioni wanawake wa kuoa kabisa, na ninataka kuoa, wote nilionao ni wa ice cream na pizza,clubs, mie nilimwambia type zako ulizonazo hutakaa uoe, watakupasua kichwa tu badili choice yako utakuja kuniambia, mkaka kashapata mchumba, ikipendeza tutakula mchele tukimaliza Easter,so wadada wa kuoleka wamejaa tele sema nyie ndio mnataka hao watoto wa mujini ndio mnaowaona wanapendeza machoni mwa hadhara,(kupendeza kwenyewe ni makope, ma kucha ya kubandika etc) kuna wadada bwana wapo simple but sure, na ni wa mjini pia, lakini hawana makuu, ukituliza kichwa utawaona tu.
 
jamaniiiiii mnamuona MARIOOOOOOO......??!mhh kazi kweli kweli,mwanaume hufaiii unamwibia vipi mwanamke??unajuaje wat if she planned kujilipia?inahuu

Bora nilivyomwibia kuliko fedhea ambayo ningepata pale, mie nawafahamu sana wadada wa aina ile , kazi yao kubwa ni kuwakomoa wanaume, alikuwa hana hata chembe ya kulipa, mtu unamtoa out mkifika pale uataona kila chinga anayepita basi anamwita na anachukua bidhaa kisha anakutumbulia mimacho ili utoe wewe pesa, ukimwambia sian ujue papuchi hupati, mie siku niliiba ili nijiokoe mkuu
 
Duh! Kama huku ndio kujitambua basi tumekwisha. Kwa hiyo siku hizi mnauza? Hamuingii kwenye uhusiano kwa lengo la kufurahishana? Una hela zako na mi nnatafuta zangu, sikuombi zako sasa kwa nini uwe unanikamua kupitiliza? Kwani unafanya exchange na huduma tunayoifurahia wote wawili? Najua kuna vitu nahitaji kukupatia na vinahitaji pesa lakini huu mnaotufanyia ni uchunaji wa wazi wazi!

Tulishajaribu hayo unayoyasema lakin reward yake haikuwa productive kwahiyo kwa vile mahusiano ya leo hayana guarantee ni bora kujikatia insurance ya raha kwa mwenye nazo mengine yabaki kuwa majaaliwa
 
Sio wote unakutana nao kwenye starehe, wengi wao maofisini, mtaani nk. Lakini wote ni wale wale. Tena bora uliyekutana naye club utajua ni mtu wa matumizi kuliwa ambaye mmekutana naye kanisani. Yaani in short, wadada miaka hii wamekuwa unrealistic na maisha.


hapo ni 50-50, na hao wadada wanalalamika pia na nyie hamueleweki,wote mkijikibali na kujirekebisha kitaeleweka tu.
 
Ukiona mwanamke anakodolea sana mali au fedha ya mwanaume, ujue hamna kitu hapo...

Mwanamke huyo kamwe narudia tena kamwe hawezi kuja kuwa mshauri mzuri wa mwanaume decent kama wakifunga ndoa...

Hata hivyo wanawake wa aina hii wana aina yao ya wanaume ambao ni saizi yao...

Mkuu you are second to non. Wapo vijana wa kiume wanao synchronize ( wanaorandana) na wadada wa aina hiyo, ambao wao kila pesa wanayoipata inatumika kwa starehe tu hawakumbuki savings kujenga au ku invest.
 
kuna mkaka tupo nae ofosini ni mkaka wa mujini haswaa, na alikuwa ana date vidada virembooo vya mjini, yule kaka akaja kutamani kuoa, akawa anatuambia jamani sioni wanawake wa kuoa kabisa, na ninataka kuoa, wote nilionao ni wa ice cream na pizza,clubs, mie nilimwambia type zako ulizonazo hutakaa uoe, watakupasua kichwa tu badili choice yako utakuja kuniambia, mkaka kashapata mchumba, ikipendeza tutakula mchele tukimaliza Easter,so wadada wa kuoleka wamejaa tele sema nyie ndio mnataka hao watoto wa mujini ndio mnaowaona wanapendeza machoni mwa hadhara,(kupendeza kwenyewe ni makope, ma kucha ya kubandika etc) kuna wadada bwana wapo simple but sure, na ni wa mjini pia, lakini hawana makuu, ukituliza kichwa utawaona tu.
.....hao simple but sure na wajini na wasio na makuu....ni wachache mno nyamayao...almost nil....wasichana wa kibongo wamebadilika wewe
 
.....hao simple but sure na wajini na wasio na makuu....ni wachache mno nyamayao...almost nil....wasichana wa kibongo wamebadilika wewe

Mkuu,huu ndio ukweli halisi. Wanawake wa leo ni kama wameambukizana kupenda hela. Wanapenda hela haooo! Loh! Utadhani walikaa sehemu wakaambizana 'watukomoe'
 
Mkuu,huu ndio ukweli halisi. Wanawake wa leo ni kama wameambukizana kupenda hela. Wanapenda hela haooo! Loh! Utadhani walikaa sehemu wakaambizana 'watukomoe'

ubazazi umezidi jmnn,..sasa huwezi ukakaa kulaumu the dating system and all that,U JUST TAKE ACTION,kama ndoa ipo haya,kama hakuna on to the next one
 
Kwa kifupi si wadada wote wana mitazamo hiyo wawapo katika mahusiano na mtu. Wapo ambao wapo committed na sio comanding ktk pesa ya mwanaume. Hao rafiki zako hawajakutana na wanawake wa hivyo.
 
Back
Top Bottom