Wadada, kwa nini mambo haya yameshamiri siku hizi?

Wadada, kwa nini mambo haya yameshamiri siku hizi?

hehehhe my dear,siku ukishaingizwa kingi maybe u wil know better
nlishakuwaga na ths guy,ukimuona utasema he is well off vibayaa mno,na me nkajua hvo,mapema tu kwny uhusiano akanieleza his life is not straight yet na kweli by then we were both in school japo ye mfanyakazi,mi nkaona sawa,and i was happy he wasnt faking anything,mtoto wa kike nkaendelea nae and i wasnt expecting anythng from him,..he smtymz ran out of cash and i had to supplement vitu mi sikuona shida,but alikuja kunitosa kweupee na kunisumbua sana badae and i wondered,I TOTALLY DONT WANT TO DATE A BROKE GUY EVERRRR AGAIN,mana ni wasumbufu tuuu,af saiv unambie nimdate mtu kiholela tu in the name of love,NO,LAZMA NIANGALIE POTENTIAL YA MTU KWANZA

Wewe huna potential halafu utampata vp mtu mwenye potential...hahahhaha
 
kuna mkaka tupo nae ofosini ni mkaka wa mujini haswaa, na alikuwa ana date vidada virembooo vya mjini, yule kaka akaja kutamani kuoa, akawa anatuambia jamani sioni wanawake wa kuoa kabisa, na ninataka kuoa, wote nilionao ni wa ice cream na pizza,clubs, mie nilimwambia type zako ulizonazo hutakaa uoe, watakupasua kichwa tu badili choice yako utakuja kuniambia, mkaka kashapata mchumba, ikipendeza tutakula mchele tukimaliza Easter,so wadada wa kuoleka wamejaa tele sema nyie ndio mnataka hao watoto wa mujini ndio mnaowaona wanapendeza machoni mwa hadhara,(kupendeza kwenyewe ni makope, ma kucha ya kubandika etc) kuna wadada bwana wapo simple but sure, na ni wa mjini pia, lakini hawana makuu, ukituliza kichwa utawaona tu.

Haya maneno yanahusika sana.

Kuna uncle mmoja aliniusia, kitambo tu, ukitaka kuoa oa mwanamke ambaye hatakuletea matatizo.

Sio mtu bajeti kali, mwanamke anapenda kujirusha, umemzoeza kwenda viwanja kwa mbinde za "uambasada" wa kutafuta viza ya kupona, mnaenda vi date vya kuhesabika mwenzako anafikiri yale ndiyo maisha yatakavyokuwa. Unamuoa na kuanza kutaka kumpikisha bada kwa kisamvu cha mtaro wa uani.

Na safari za Serena zinabadilika kuwa kwenda Muhoro kwa bibi.

Lazima akwambie "maisha haya sijazoea mimi" na ndoa/ uhisiano uingie nongwa.

We gotta be real nowadays, kama ni mwendo wa daladala utahusika full disclosure kinaeleweka daladala linahusika.

Kama nguru wa kuchoma kwa bada na togwa la jana, mumo humo.

Sio mtu unalianzisha kwa full mashauzi, halafu unakata umeme katikati bila taarifa kama TANESCO.

Vitu viwili vinaharibu mahusiano/ ndoa.

Kutumia fedha kama fimbo na kuangalia sana uzuri wa nje.
 
kauli ya kidhaifu hii....!!!

Nafikiri kauli ya "mtu hatoishi kwa mkate tu" katika context iliyotolewa hapa, si ya kidhaifu.

Ni kauli inayoangalia mahusiano kwa upana wa zaidi ya mambo ya kiuchumi tu, kwa sababu mahusiano yanahusisha pia kuchangiana kimawazo, kujengana kisaikolojia, kurushana vizuri kunako et cetera et cetera.

Sioni udhaifu unakuja vipi kama kauli hii imeongeza wigo wa mahusiano bila kuuondoa mkate, kwamba mahusiano ingawa yanaweza kuhitaji mkate, hayaishii kwenye mkate.

Mimi naona kuiona kauli hii kuwa ya kidhaifu ndiyo udhaifu wenyewe.

Kwa kweli kuishia kwenye mkate katika mahusiano ni aina fulani ya uchangudoa.
 
Walahi ananiona...na kwanin niombe mapi...ukifil kunipa ntashukuru usiponipa pia poa...mtu hatoish kwa mkate tuu

Mwanamke ukimpenda, hata kabla hajaishiwa jibaba usha take over na ku cover, halafu hicho ulicho cover nacho hata kabla hakijaisha usharudi ku cover upya.

Kiasi na yeye ajisikie ana mtu anamjali.

Hlafu pia vidani vidani, nguo nguo kama anamind muhimu kumsuuza navyo kila mara.

Halafu kumtoa toa outings kama tambiko au ibada.

Halafu ikibidi kama usafiri wake umechoka unampiga na kitu cha nguvu.

Hata kabla hujaombwa wala nini, ni kuonesha tu kwamba unamjali.

Lakini haya hayafanywi kwa chickenhead yeyote, ni mwanamke wa shoka tu.
 
Haya maneno yanahusika sana.

Kuna uncle mmoja aliniusia, kitambo tu, ukitaka kuoa oa mwanamke ambaye hatakuletea matatizo.

Sio mtu bajeti kali, mwanamke anapenda kujirusha, umemzoeza kwenda viwanja kwa mbinde za "uambasada" wa kutafuta viza ya kupona, mnaenda vi date vya kuhesabika mwenzako anafikiri yale ndiyo maisha yatakavyokuwa. Unamuoa na kuanza kutaka kumpikisha bada kwa kisamvu cha mtaro wa uani.

Na safari za Serena zinabadilika kuwa kwenda Muhoro kwa bibi.

Lazima akwambie "maisha haya sijazoea mimi" na ndoa/ uhisiano uingie nongwa.

We gotta be real nowadays, kama ni mwendo wa daladala utahusika full disclosure kinaeleweka daladala linahusika.

Kama nguru wa kuchoma kwa bada na togwa la jana, mumo humo.

Sio mtu unalianzisha kwa full mashauzi, halafu unakata umeme katikati bila taarifa kama TANESCO.

Vitu viwili vinaharibu mahusiano/ ndoa.

Kutumia fedha kama fimbo na kuangalia sana uzuri wa nje.
hivi kwa nini ukizoweshwa kempiski unajifanya kuzowea hadi kushindwa kubadirika...??? Na ukizoweshwa kajamba nani unakataa ndoa... Mbwaku kwa kweli
 
hivi kwa nini ukizoweshwa kempiski unajifanya kuzowea hadi kushindwa kubadirika...??? Na ukizoweshwa kajamba nani unakataa ndoa... Mbwaku kwa kweli

Suala si kuzoeshwa Kempiski.

Suala ni kwamba, mjini hapo usanii mwingi.

Watu wote wajukuu wa wakulima, watoto wa Kinondoni. Mnakutana halafu wote mnajifanya matawi ya Kempiski.

Inakuwa kama habari aliyorap Profesa Jay katika "Bongo Darisalam".

Aliyeuza dhahabu bandia, kapewa pesa bandia, ngoma droo.

Huyu dume anajifanya matawi ya juu kumpata mwanamama, na huyu mwanamama anajifanya matawi ya juu kupanda ngazi awe na mtu wa matawi ya juu.

Baada ya muda wote wanajikuta maisha waliyoyafanya ni movie, tena tangazo tu la movie, kimbembe ku maintain. Waswahili wanasema kulea mimba si kazi, kazi kulea mwana.

Point hapa ni uwazi, ukimkuta mtu anajifanya yeye ni matawi ya Kempiski, na wewe unajijua huwezi ku maintain habari ya viwanja hivyo, unamuacha tu.

Ukimuingia na kujifanya unaviweza viwanja hivyo, unatoa kile kinachoitwa "false advertisement". Mtu anaweza kukukubali kwa kufikiri wewe unaviweza viwanja hivyo, halafu baadaye akaja kujuta kama ule wimbo wa Marquis wa Kalubandika.

"Kumbe bwana yule, hana kitanda wala chumba
Pakulala hana, analala kwenye stendi ya basi
Pakulala hana, ana lala kwenye kituo cha UDAAAAA
Kalubandika wewe, wacha vituko we bwana"
 
Mwanamke ukimpenda, hata kabla hajaishiwa jibaba usha take over na ku cover, halafu hicho ulicho cover nacho hata kabla hakijaisha usharudi ku cover upya.

Kiasi na yeye ajisikie ana mtu anamjali.

Hlafu pia vidani vidani, nguo nguo kama anamind muhimu kumsuuza navyo kila mara.

Halafu kumtoa toa outings kama tambiko au ibada.

Halafu ikibidi kama usafiri wake umechoka unampiga na kitu cha nguvu.

Hata kabla hujaombwa wala nini, ni kuonesha tu kwamba unamjali.

Lakini haya hayafanywi kwa chickenhead yeyote, ni mwanamke wa shoka tu.

Hahaha...umeeleweka...it needs a real woman to be treated that way
 
lakini haya mambo tumewazoesha wenyewe,ukimtenda mwanamke mmoja unawafunza wanawake wengine kumi
 
Kiranga, mkuu ushauri wako mzuri sana. Nimeupenda. Lakini kuna wale ambao mnakutana kwenye ground zero lakini siku zinavyozidi kwenda na mambo yanazidi kubadirika! Hii inatokana na ushauri na experience anazozipata kwa rafiki zake. Mwanzoni mlikuwa kawaida lakini baadaye anaanza 'baby,unajua sehemu x nimeambiwa ni nzuri, unaonaje tukienda?' na mazoea na usanii ndo unaanzia hapo. Na akishazoea huko hatarudi kule chini! Hawa watu wanabadirika kufuatana na anachoona, kuambiwa nk. Regardless ya kizuri au kibaya.
 
Last edited by a moderator:
Haya maneno yanahusika sana.

Kuna uncle mmoja aliniusia, kitambo tu, ukitaka kuoa oa mwanamke ambaye hatakuletea matatizo.

Sio mtu bajeti kali, mwanamke anapenda kujirusha, umemzoeza kwenda viwanja kwa mbinde za "uambasada" wa kutafuta viza ya kupona, mnaenda vi date vya kuhesabika mwenzako anafikiri yale ndiyo maisha yatakavyokuwa. Unamuoa na kuanza kutaka kumpikisha bada kwa kisamvu cha mtaro wa uani.

Na safari za Serena zinabadilika kuwa kwenda Muhoro kwa bibi.

Lazima akwambie "maisha haya sijazoea mimi" na ndoa/ uhisiano uingie nongwa.

We gotta be real nowadays, kama ni mwendo wa daladala utahusika full disclosure kinaeleweka daladala linahusika.

Kama nguru wa kuchoma kwa bada na togwa la jana, mumo humo.

Sio mtu unalianzisha kwa full mashauzi, halafu unakata umeme katikati bila taarifa kama TANESCO.

Vitu viwili vinaharibu mahusiano/ ndoa.

Kutumia fedha kama fimbo na kuangalia sana uzuri wa nje.

kuna wakati nasoma vituko vya maisha vya baadhi ya warembo wa humu ndani nabakia kuguna tu, dhahiri mwanaume akifatisha anaona kabisa hakuna mwanamke wa kuoa, lakini wapo telee wanaojitambua/kujithamini, sijui wengine tuliolewaje lakini sikuwahi kufikiria ishu za pesa kwa boyfriend wangu wakati huo (sasa mume) mpaka mwenyewe alikuwa anafanya kunifungashia makorokoro kwa lazima na kuniletea chuo, sikuwahi kumwambia sijui hela ya nini na nini, sasa hivi huku maofisini tunawasikia vijana wakilalamika kila mara, mwingine anakwambia huyu nimekutana nae jana tu tumebadilishana no. sasa hivi ananiomba sijui hela ya saloon, na kuitwa" baby" "hubby" ghafla, yaani uhusiano wa sasa kwa kweli mtu usipokuwa makini inakula kwako, but nina hakika kuna wakaka/wadada wazuri sana wa kuoa/kuolewa, mnaotafuta mwenza kwa sasa tulizeni akili zenu na mtafanikiwa tu.
 
Mwanamke ukimpenda, hata kabla hajaishiwa jibaba usha take over na ku cover, halafu hicho ulicho cover nacho hata kabla hakijaisha usharudi ku cover upya.

Kiasi na yeye ajisikie ana mtu anamjali.

Hlafu pia vidani vidani, nguo nguo kama anamind muhimu kumsuuza navyo kila mara.

Halafu kumtoa toa outings kama tambiko au ibada.

Halafu ikibidi kama usafiri wake umechoka unampiga na kitu cha nguvu.

Hata kabla hujaombwa wala nini, ni kuonesha tu kwamba unamjali.

Lakini haya hayafanywi kwa chickenhead yeyote, ni mwanamke wa shoka tu.

well said Kiranga, mwanaume mwenye akili zake timamu hawezi tu kuwa na mwanamke ampendae kwa dhati then asimjali, na kujaliwa kwenyewe kunatokana na mwanaume kuridhika na mienendo ya huyu mwanamke, karidhika nae kuanzia tabia etc, sio baada ya dk 0 ooh baby sijui vocha, oooh baby sijui saloon, kituko mrembo mzima unaomba vocha, oweiii, baby hela ya lunch, khaa mtaacha kuchokwa?
 
Mada nzuri sana...sasa hivi tuna kizazi ambacho kinatazama maisha tofauti sana....unaweza kumwita mwanamke...nyumbani kwako...ndani una unga mchele, samaki ,kuku na kila kitu....lakini mkashangaa mnaenda kununua chips....badala ya kutake hardly 15 min kupika..ila wakati mwingine inategemea MISINGI ya mahusiano yenu

Hii ni kawaida sana kwa wapenzi wapya ambao wanakuwa bado wanahitaji mda mwingi kuwa wote. Kwanza gharama ya kuandaa chakula cha watu wawili ni kubwa zaidi ya kula kwenye mghahawa. Nakumbuka wakati nimeoa - kila jioni nilikuwa natoka na wife tunakula sehemu ambayo tunaipenda wakati stock ya chakula ndani ilikuwepo. Lakini baada ya kupata mtoto haikuwa rais kufanya hivyo kila siku kwani majukumu ya kifamilia yaliongezeka + members.

Wale ambao siku hizi wanafanya mambo ya kuwachuna wachumba badala ya kufanya mambo ya maendeleo - sina uhakika na uchumba wao.
 
Nafikiri kauli ya "mtu hatoishi kwa mkate tu" katika context iliyotolewa hapa, si ya kidhaifu.

Ni kauli inayoangalia mahusiano kwa upana wa zaidi ya mambo ya kiuchumi tu, kwa sababu mahusiano yanahusisha pia kuchangiana kimawazo, kujengana kisaikolojia, kurushana vizuri kunako et cetera et cetera.

Sioni udhaifu unakuja vipi kama kauli hii imeongeza wigo wa mahusiano bila kuuondoa mkate, kwamba mahusiano ingawa yanaweza kuhitaji mkate, hayaishii kwenye mkate.

Mimi naona kuiona kauli hii kuwa ya kidhaifu ndiyo udhaifu wenyewe.

Kwa kweli kuishia kwenye mkate katika mahusiano ni aina fulani ya uchangudoa.
lengo lilikuwa kupima reaction yake kama ujuavyo kwa asilimia kubwa ya wanawake fedha ni mapenzi, nikafurahi kuona walau wapo wachache wanaowaza tofauti hivyo nikapima msimamo isijekuwa ni maneno tu.
 
lengo lilikuwa kupima reaction yake kama ujuavyo kwa asilimia kubwa ya wanawake fedha ni mapenzi, nikafurahi kuona walau wapo wachache wanaowaza tofauti hivyo nikapima msimamo isijekuwa ni maneno tu.

Utapimaje zaidi ya maneno JF? Ulikutana naye nje ya JF?
 
Back
Top Bottom