Wadada, kwa nini mambo haya yameshamiri siku hizi?

Wadada, kwa nini mambo haya yameshamiri siku hizi?

Duuuuh! noma sana,mi juzi kuna mdada tulikubaliana nikamuone ghafla nilipomwambia nakuja akaniambia nikute Mbagala zakiem, mara leo tutoke out pale Dar live,nikifikilia anavyopenda kutupia mipombe ya gharama nikaghairi ikabidi nikamfanyie surprise X wangu pale DUCE na kujirudisha zangu sikani, cha ajabu nilipompatia taarifa kuwa nimeghairi alikasilika sana tu! wadada pole pole jamani!
 
Pole sana... Njoo kwangu mie sijui kuchuna kabisaaa..!

Nitakushauri ununue kiwanja, ujenge na kuwekeza... Sitajali kupanda Daladala..!

Teh teh teh unaonekana upo commited kweli kweli. Kila la kheri
 
Msiwalaumu maana Tamaa ni hulka yao inategemea jinsi ulivyo banizi atakimbia mwenyewe ila ukijifanya unazo atakuchomoa mpaka utalia .
 
Vijana nao wamezidisha ubishoo...
Mtu unakaa tandale lakini ukimtokea dem unasema kwenu Mbezi beach.
Wacha uchunike...
 
Wengi nitamaa kutaka kujirusha kama watoto wa masaki wakati uwezo hawana mmoja mdada alikuja na gear yakula merryblown nikamwangaliaaaa nikamwambia mwisho wako unakaribia anakaa uswazi anataka kula mlimani city nikamwambia leo ndo mwisho kimoyomoyo nikasepa ila wenye matatizo niwale wanaopenda mashindano.
 
ukijitongozesha kwa kudanganya mwishowe inakula kwako....
 
haya wanaume mnayataka wenyewe....kama mtu yupo serious yan unamuona tu bila hata kuambiwa. ukiona wewe wa kuchunwa hebu jimulike matendo yako., je unafaa kuwa husband material?.. na hii tabia nyie ndio mmetufunza wa dada yan mtu yupo kwa ajili ya kumfuja tu mwanamke mwili wake sasa hapo ukiombwa pesa kelele za nini??. kwanza unaombwaje pesa unatakiwa umpe hela mpenzi wako za kujihudumia ndio jukumu la mwanaume. kingine kuhudumia mtu umpendaye kuna ugumu gani tatizo mnakuwa na wanawake 100 kidogo mnatukatisha tamaaa hata hao walioolewa hali si shwari kabisa wakaka mmekuwa hamueleweki mnataka nini....ngoja mchunwe tu mshike adabu. mkitaka wanawake watulivu tupo hatuna makuu ila mnataka wadada wa mjini uunategemea nini??. hao waachieni kina Clement nyie rudini kijijini kuna wanawake wazuri wengi wa kuoa....sasa utasikia hawajui kuvaa wala kujitengeneza bla bla mnadhani hao wanajitengeneza wanatumia makaratasi??. ukitaka wa mjini ujue na gharama zake.
NB. am independent young woman nashukru mungu kazi inanilipa off course na baby wangu ananihudumia bila kinyongo sina mwanaume mwingine zaidi yake natamani wanaume wote wangekuwa kama yeye yan anakushauri vitu vya maendeleo tu hata anawaza kuhusu future yangu like kuniendeleza masters. he is my bestfriend badilikeni wakaka
 
Nawaonea huruma sana wadogo zangu wa kiume..

Mdogo wangu mmoja aliniambia kaachaba na gf wake ila baada ya kusikia anafanya kazi gf kaomba warudiane kumbe hajui mwenzake yuko field tu..ila wa dada wa sasa hivi kazi mnayo..
 
ila inategemea pia na wewe ulimuingiaje huyo mdada, kama ulijiweka juu na kigari cha kuazima unategemea nini, tumieni uhalisia wa maisha yenu, mbona sisi tumechoka tu lkn watoto wazuri tunagonga kupitia ucheshi na game linakuwa la kiwanja cha kawaida tu kama vya mchangani.
 
Hao walichakazana, tatizo mnafikiriaga upande wenu tu kwamba ndio mnaachwa. Wanaume huwa wanaumia kimya kimya hawatangazi kuachwa! Na wengine anaoachana nao ni kwa sababu wametofautiana interest na wachunaji. Nikishaona uko kimatumizi zaidi nasepa mapemaaaa na we unaanza kulalamika nimekuacha.!

Kuna kaji point hapa umekatoa Nyalotsi
 
Nishawahi kuwa a girl of less matumizi kwa my man,me najitaftia pesa angu,nkajua ntakuwa exceptional lakini nkaambulia kuachwa,ya kazi gani tena,siwezi tumia similar method nikaexpect different results,
hadi nilikuwa nakumbuka my ex bf's,mwingine had alikuwa ananiambia nimuombe hela,mwingine nikitaka hela ananiambia walau nimwambie a week before na yote nliowahi kuomba alinipa na smtym bila hata kumuomba,na hakuwa msumbufu,Broke man sasa ,aaah,sina hamu sijawahi pewa hela yake hata moja,na sikuiomba lakini,still bado akanitosa,aaah,NOT AGAIN,i learnt my lesson already...sipendi mwanaume mkono wa birika,me kutoa vyangu sio tatizo,will insure myself effectively ths tym,

Badiebey hebu funguka vizuri hapa, uliwahikuw na ex bf ambae alikuwa anakuuliza mbana humuombi hela na wakati mwingine anakupa bila kuomba; lakini mkaachana, then ukapata BROKE guy naye miaachana.
Sasa huwezi kuona kuwa wewe ndio una matatizo ndio maana unaachwa? Weka mambo jamvini
 
halafu sijui kwanini napenda sana kuhonga madada warembo
 
Badiebey hebu funguka vizuri hapa, uliwahikuw na ex bf ambae alikuwa anakuuliza mbana humuombi hela na wakati mwingine anakupa bila kuomba; lakini mkaachana, then ukapata BROKE guy naye miaachana.
Sasa huwezi kuona kuwa wewe ndio una matatizo ndio maana unaachwa? Weka mambo jamvini

nimeachwa twice,nimeacha twice,ngoma draw,kuwa na matatizo my friend kila binadamu anayo,however najitahidi kuwa a good woman,better than ystdy,ila pia si guarantee utapendwa kwa sababu hiyo....kuachana,kuachwa ts part of life,
hapa we are talkn abt the money part,nmejifunza kitu kulingana na nliyopitia,..sitaki ku'date a man ambae anaweza niumiza af pia matunzo yawe F,..never again
 
nimeachwa twice,nimeacha twice,ngoma draw,kuwa na matatizo my friend kila binadamu anayo,however najitahidi kuwa a good woman,better than ystdy,ila pia si guarantee utapendwa kwa sababu hiyo....kuachana,kuachwa ts part of life,
hapa we are talkn abt the money part,nmejifunza kitu kulingana na nliyopitia,..sitaki ku'date a man ambae anaweza niumiza af pia matunzo yawe F,..never again
Nilichojifunza hapa kwa maelezo yako ni kwamba umetumika mara nne while hao waliokutumia wewe wao wametumika mara moja moja kupitia ww, ingekuwa ni hesabu za set wewe ungekuwa intersection
 
Back
Top Bottom