Waalimu kwa bashasha wanasubiri laptops zao hadi raha..

Waalimu kwa bashasha wanasubiri laptops zao hadi raha..

Hahahahahaha...umepanic ee ninazozote na nimesha toa hadi copy za cd...usiwe na haraka 2020 kuanzia mwezi wa sita niombee uzima nitakuwekea

Sasa mkuu unataka kuleta ahadi kama za wsle viomgozi wa chama flani hapa nchini waliosema wata release ishahidi wa nani aliye sababisha watu kujeruhiwa na kuuawa pale Arusha

Mpaka leo kimya.


Mi nasubiri kuona sare za walimu sarawili au siketi ya kijani na shati la njano....
 
Million 50 kila kijiji hapa na uhakika wa million zangu 13 kwa sababu kijijini kwetu wasomi ni wachache alaf mimi nmesoma account lazima nilambe eskroo na mimi hakika lazima ni fanye kwel si danganyi najua wataniita tuu nikawasaidie hesabu

Mm nimetulia pembeni nasubir kilimo cha umwagiliaji cha mibuyu

Hahahaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Hamna lolote.

Laptop za nini wakati shule hazina madawati, madirisha, mapaa, chaki, ubao, vyoo, umeme, maji, na mengineyo.

Ahadi za kijuha kweli hizo.

Nani anajua kuhusu laptop huko Lamadi au Dutwa?

Hivi kuna watu walioamini hizo ahadi za kijuha?
 
Mibuyu kwa ajili ya ubuyu:what:looooool

Unashangaa Kilimo cha mibuyu,kuna ahadi kubwa kuliko zote ya kujenga Vituo vya afya,Zahanati na hospitali za Rufaa kila kijiji,kata,wilaya na Mkoa.Hili litaifanya Tanzania kuwa nchi ya kwanza duniani kwa kuwa na hospitali nyingi.Pia kuna ahadi ya ujenzi wa barabara ya njia 6-Dar-Chalinze na ujenzi wa Daraja Ziwa Victoria toka Kigongo-Busisi.#HapaKaziTu.CCM hoyeeee.
 
Hamna lolote.

Laptop za nini wakati shule hazina madawati, madirisha, mapaa, chaki, ubao, vyoo, umeme, maji, na mengineyo.

Ahadi za kijuha kweli hizo.

Nani anajua kuhusu laptop huko Lamadi au Dutwa?

Hivi kuna watu walioamini hizo ahadi za kijuha?

Wenyewe watakujibu"tulia dawa ikuingie wewe nyumbu"#HapaKaziTu
 
Mimi nishanunua power bank kabisa nasubiri tu laptop yangu hahaaaaaa
 
Hivi ni ahadi ya mi-laptops au malapulapu ya kudekia?Jus' kidding....hapa kiza tu....oooh noo...kazi tu!😀😀
 
Magufuli hakuwahi kutoa ahadi ya laptop. Msimsingizie mwogopeni Mungu.
 
Hamna lolote.

Laptop za nini wakati shule hazina madawati, madirisha, mapaa, chaki, ubao, vyoo, umeme, maji, na mengineyo.

Ahadi za kijuha kweli hizo.

Nani anajua kuhusu laptop huko Lamadi au Dutwa?

Hivi kuna watu walioamini hizo ahadi za kijuha?

Magufuli hakuwahi kuahidi laptop. Sijawahi kumsikia wala kusoma popote akitoa hii ahadi.
 
Tunasubiria viwanda tukawe vibarua wa kubeba mizigo maana elimu hatuna
 
Nyiye walimu mlikuwa ukawa halafu sasa mnataka laptop tena nasema hapewi mwalimu laptop
 
Million 50 kila kijiji hapa na uhakika wa million zangu 13 kwa sababu kijijini kwetu wasomi ni wachache alaf mimi nmesoma account lazima nilambe eskroo na mimi hakika lazima ni fanye kwel si danganyi najua wataniita tuu nikawasaidie hesabu

Unataka alale na wewe mbele kwa mbele?
 
Hizi laptop ni muhimu sana kupewa walimu,zitasaidia sana katika kutunza mazingira kwa vile kiasi fulani cha matumizi ya makaratasi kitapungua.
 
Mwanza wanasubiri meli 2
Huku bagamoyo kiwanda cha juice ya nanasi
Kote nchini kujengewa jim ya kupiga pushap mwalim makam wa rais
 
Unataka alale na wewe mbele kwa mbele?

Haniwezi mimi ni mzoefu wa kupiga dili Mkuu hakika lazima nitoke na million zangu 13 nishapiga hesabu nikajua hizo hazina ubishi
 
Kuan mijitu humu baada ya kushindwa kura sasa imekuwa mifataani mikubwa sana.

Kwa kuwajuza tu, mbona kazi ilishaanza kabla hata Magufuli hajawa Rais, na shule ya kwanza kujaribiwa ni Msoga?

Na Halotel walinufaisha hilo na wanaendelea na kazi ya kusambaza mtandao wao.

Hamjui hilo?
 
Dah wife akipewa laptop ntapuguza gharama za kumnunulia smartphone. Na powerbank
 
Back
Top Bottom