Wa kaka mnaotegemea ukweni kisa mambo mazuri

Wa kaka mnaotegemea ukweni kisa mambo mazuri

Wakati story na washkaji zimenoga unasikia unaitwa na baba mkwe, unafika unaambiwa Lori la mkaa limefika ukasaidie kushusha magunia. Wale ulikuwa unapiga nao story wote walileta vyakula msibani ni wewe tu ndiyo ulikwenda kama mwanaume suruali.
Siendi[emoji23] [emoji23]
 
Acha tu kuna fala kaoa kwetu eti wakipata shida huko unaskia anamwambia dada em jaribu kuongea na mama kama ataweza kutusaidia. Sasa kuna siku nilisikia dada anapiga mzinga kwa mama, nilichokifanya ni nilmpgia cm mume wake nikamwambia kiume tu inabidi afanye kazi kwa bidii hawezi kumtegea mama amtunzie familia. Najua alimind lakini nilimchana tu ukweli

Halafu na nyie wadada kuna wakati mnazingua kweli yaani unakuta mtu hana lile wala hili na wazazi wanakwambia usiolewe nae lakini wewe unajifanya ndio umezima kwake na maisha yakianza kukuzimia unaleta taabu nyumbani kwenu.
Huyo shemeji yako alikuheshimu ingekuwa ni mimi ungenitambua. Huna adabu
 
Chunga mdomo wako brother uwezi mwita shemeji yako fala?

Kitendo cha kumpigia simu ulitokota kwa nini usingempigia Dada yako umueleze huna hekima hata kidogo.

Mungu ndiye anayepanga aolewe na nani sio wewe imagine huyo tajiri unaetaka aoe kwenu angemletea ukimwi ndo ungefurahia acha utoto think big Mkuu.
Hivi vi-mboga saba vinajisikia wakati pesa za wazazi p*mb*f zao
 
Hivi imagine mtoto wako kaolewa lakini still anadepend kwako do u think this is fair?..Kuna vitu vya kumsaidia lakini too much is harmful yaan hata mtoto wako akiugua unamleta unampeleka ukweni ukatibiwe sasa kwanini ulioa?.. I am a man and human being but kuna wakati inabidi kila mtu astand for his own responsibilities.
Kama hawana uwezo ni mzigo wako huo.wape ramani na wao wajaribu maisha.
 
Sigawiki mimi.
Hata kwa jamaa flani hivi mwenye avata yenye suit kali na sura yenye mvuto wenye kila rangi ya bashasha......[emoji13] [emoji13] [emoji13]
Yule kijana alie kataa kunifundisha kubadili avatar ili namimi nisipendwe kama yeye....[emoji85] [emoji85] [emoji85]
Kwani haumjui huyu mweny I'd inayo anzia na D alafu inamalizikia na y.....[emoji2] [emoji2] [emoji2]
Comrade.....
Mistaki kuitwa mchokozi bhana...
[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
 
Hata kwa jamaa flani hivi mwenye avata yenye suit kali na sura yenye mvuto wenye kila rangi ya bashasha......[emoji13] [emoji13] [emoji13]
Yule kijana alie kataa kunifundisha kubadili avatar ili namimi nisipendwe kama yeye....[emoji85] [emoji85] [emoji85]
Kwani haumjui huyu mweny I'd inayo anzia na D alafu inamalizikia na y.....[emoji2] [emoji2] [emoji2]
Comrade.....
Mistaki kuitwa mchokozi bhana...
[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
Daby unaitwa huku.
 
rafiki yangu mama ake dem wake akamwambia mwanangu nakupa mtaji na nyumba a kuishi ili umuoe mwanangu, maana naona miaka inaenda na huja tengemaa kiuchumi, hata kazi hujapata mpaka leo, mwanangu anakupenda sana tokea mkiwa chuo na me mzaz nmelielewa hilo, kipindi icho dem ana gari (Toyota Opa nyeupe) na anafanya kazi Stanbinc Bank. hapo ndo hapo ndo jamaa yangu aka Break up na dem maana aliona ilo jinamizi la ukweni lisingemuacha salama, dem hakuamini, bembeleeeeeeza sana Jamaa wapi.
Safi sana huyo jamaa ndo kafanya sahihi na kafanya maamuzi magumu ambayo ni ya kiume, naapa hata mimi ningejiondokea zangu yaani huko ni kudhalilishana..ili heshima ibaki ukweni ni bora uoe ktk familia maskini misaada yako itapeleka heshima ukweni kuliko hao matajiri wenye dharau
 
Life haipo fair, huku kukiwa na wanaume waliooa familia nzima, kwa maana ya kuwa wao ni bread winners wa familia ya ukweni, wanasomesha mashemeji na kuhudumia wakwe kila siku.

...upande mwingine kuna wanaume wameoa familia matawi, pesa ipo, wamepewa hata mitaji ya kuanzia maisha na wakwe, life is not fair, hivyo ndivyo maisha yalivyo so we don't need to judge too much, and this is not done in Africa alone, hata huko mbelez kuna hao mnawaita fa.la wamekuwa pushed na wakwe zao.
 
Hata kwa jamaa flani hivi mwenye avata yenye suit kali na sura yenye mvuto wenye kila rangi ya bashasha......[emoji13] [emoji13] [emoji13]
Yule kijana alie kataa kunifundisha kubadili avatar ili namimi nisipendwe kama yeye....[emoji85] [emoji85] [emoji85]
Kwani haumjui huyu mweny I'd inayo anzia na D alafu inamalizikia na y.....[emoji2] [emoji2] [emoji2]
Comrade.....
Mistaki kuitwa mchokozi bhana...
[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
Amigo naona umehamia kwa dada yangu vipi unautaka ushemeji? [emoji3]
 
Back
Top Bottom