Najijipendekeza ili niwe shemeji wako kwa huyu, maana yule ulieliachia nilimshindwa namimi nikamgawa kwa huyu jamaa mwenye I'd inayoanzia na.....[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]Amigo naona umehamia kwa dada yangu vipi unautaka ushemeji? [emoji3]
Amigo Huyu analegezwa na miamalaNajijipendekeza ili niwe shemeji wako kwa huyu, maana yule ulieliachia nilimshindwa namimi nikamgawa kwa huyu jamaa mwenye I'd inayoanzia na.....[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]
Huelewi nimemaanisha nini..kalale na usiku mwemaHebu jisome tena mkuu, kuna tofauti ya kuwa mwanamke na kuwa mwanaume.
Kwahiyo unataka umtegemee mkeo eti???
Machozi ya babe mother hayatamwacha salamaDah hawa wanaume ni majanga siku hiz yanapenda slope kama mabinti..kuna huyo mmoja aliniacha hoi mwakajana alimvalisha babe mama wake Pete cha ajabu mwaka huu kamvalisha mwingine ati kisa dada kaajiriwa UN na wazazi wake wako vizuri.Slope zitawaua shenzzy
Ndioa maana mashoga wanaongezeka kila kitu wanataka wafanane na wakikeWaache waendelee kujilinganisha hivyo hivyo, ndio maana wengine wanaolewa sasa.
Toba.....[emoji87] [emoji87] [emoji87]Amigo Huyu analegezwa na miamala
Kama haujampa muamala utashika kote asilegeee. Ni dada huyo lkn
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]Vipi ndiye shemeji yangu kwasasa?
Comrade....Vipi ndiye shemeji yangu kwasasa?
Labda wa kuazima. Kila siku unanitambulisha makaka duuh[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
Ni kaka yangu huyo.
Afadhali umemfukuza akuje huki, na alog off....[emoji2] [emoji2] [emoji2]Huelewi nimemaanisha nini..kalale na usiku mwema
Asafazali nimrudie S...yo
Alikuficha tu comrade, ila poa tu maana.......[emoji25] [emoji25] [emoji25] [emoji25]Labda wa kuazima. Kila siku unanitambulisha makaka duuh
Ng'ombe walipungua kwa kiangazi cha juzi wewe kama umempenda mchukue bwana tuongeze zizi.Asafazali nimrudie S...yo
[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
[emoji3] [emoji15] [emoji15] [emoji134] [emoji134] huyo s mzimaDah hawa wanaume ni majanga siku hiz yanapenda slope kama mabinti..kuna huyo mmoja aliniacha hoi mwakajana alimvalisha babe mama wake Pete cha ajabu mwaka huu kamvalisha mwingine ati kisa dada kaajiriwa UN na wazazi wake wako vizuri.Slope zitawaua shenzzy
Sky eclat, kama ni ndugu yako, bora ukamseme mbele ya mkewe, aone aibu,Nyinyi makaka mnaooa wadada ambao kwao kuna unafuu wa maisha kwanini mnaridhika na hali ya maisha ki rahisi? Tena bila haya wengine wanaomba mke akaombe Ada ya watoto nyumbani kwao kwani wale watoto alikutuma uwazae? Hivi wale wazee wasingehangaika unafikiri ungevikuta.
Baba mkwe alishagundua wewe ni tegemezi utatumwa sana aisee, na ukitumwa utalalamika kuwa huheshimiwi. Akuheshimu wakati nyumba unayokaa mlipewa muanzie maisha na ni mwaka wa 10 huu hujisogezi, juu ya yote yule ki mada wako uliyempangia chumba anaishi mtaa mmoja na dereva wa baba mkwe na anayafahamu yote