Idimi
Platinum Member
- Mar 18, 2007
- 15,656
- 11,715
[emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji125] [emoji125] [emoji125] bila shaka unataniaMAMBO MAGUMU SANA KAMA UKWENI KUNA KA UPENYO,NIKO TAYARI KUPIGA HATA DEKI UKWENI
[emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji125] [emoji125] [emoji125] bila shaka unataniaMAMBO MAGUMU SANA KAMA UKWENI KUNA KA UPENYO,NIKO TAYARI KUPIGA HATA DEKI UKWENI
Nakuambia utatumwaaaa mpaka kwenda kuleta kibiriti dukani ukweniiiii we acha tuu na utaenda bila ubishi na ukirudi unaulizwa change... Tena SAA zingine ata asubuhi utadekiMimi situmwi aisee [emoji23] [emoji23]
Wengine tumeoa Ukweni Choka mbaya. Wakwe kutwa mizinga.Kuliko kupiga deki tumia akili kidogo kujiongeza na ukikwama omba msaada wa baba mkwe atakuheshimu
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji2]Na wale wadada wanaotaka mwanaume mwenye nazo au kwao mwanaume kuwe vizuri tuwasemeje siyo tegemezi?