Wa kaka mnaotegemea ukweni kisa mambo mazuri

Wa kaka mnaotegemea ukweni kisa mambo mazuri

Wakati story na washkaji zimenoga unasikia unaitwa na baba mkwe, unafika unaambiwa Lori la mkaa limefika ukasaidie kushusha magunia. Wale ulikuwa unapiga nao story wote walileta vyakula msibani ni wewe tu ndiyo ulikwenda kama mwanaume suruali.
Au uambiwe ukimbize kuku kwa ajili ya wageni... hahah
 
Chunga mdomo wako brother uwezi mwita shemeji yako fala?

Kitendo cha kumpigia simu ulitokota kwa nini usingempigia Dada yako umueleze huna hekima hata kidogo.

Mungu ndiye anayepanga aolewe na nani sio wewe imagine huyo tajiri unaetaka aoe kwenu angemletea ukimwi ndo ungefurahia acha utoto think big Mkuu.
Hivi imagine mtoto wako kaolewa lakini still anadepend kwako do u think this is fair?..Kuna vitu vya kumsaidia lakini too much is harmful yaan hata mtoto wako akiugua unamleta unampeleka ukweni ukatibiwe sasa kwanini ulioa?.. I am a man and human being but kuna wakati inabidi kila mtu astand for his own responsibilities.
 
Nyinyi makaka mnaooa wadada ambao kwao kuna unafuu wa maisha kwanini mnaridhika na hali ya maisha ki rahisi? Tena bila haya wengine wanaomba mke akaombe Ada ya watoto nyumbani kwao kwani wale watoto alikutuma uwazae? Hivi wale wazee wasingehangaika unafikiri ungevikuta.

Baba mkwe alishagundua wewe ni tegemezi utatumwa sana aisee, na ukitumwa utalalamika kuwa huheshimiwi. Akuheshimu wakati nyumba unayokaa mlipewa muanzie maisha na ni mwaka wa 10 huu hujisogezi, juu ya yote yule ki mada wako uliyempangia chumba anaishi mtaa mmoja na dereva wa baba mkwe na anayafahamu yote
Nasikiaga ni marufuku kumaliza kuku ukweni?
 
Vijana nao wamechoka kutumia kuni wanataka gesi,tena ambayo kuna mwanaume nyuma ambae ka fight kupata hiyo gesi wao wanaona afuheni,..manyanyaso na dharau haviwezi kuepukika kwa vyovyote vile kama mwanaume hatojiongeza....
Kweli kabisaaa, alafu badae eti nae atalalamika kweli!!! Ukishapoteza sifa yako ya uanaume usitegemee heshima aisee!!
 
Acha tu kuna fala kaoa kwetu eti wakipata shida huko unaskia anamwambia dada em jaribu kuongea na mama kama ataweza kutusaidia. Sasa kuna siku nilisikia dada anapiga mzinga kwa mama, nilichokifanya ni nilmpgia cm mume wake nikamwambia kiume tu inabidi afanye kazi kwa bidii hawezi kumtegea mama amtunzie familia. Najua alimind lakini nilimchana tu ukweli

Halafu na nyie wadada kuna wakati mnazingua kweli yaani unakuta mtu hana lile wala hili na wazazi wanakwambia usiolewe nae lakini wewe unajifanya ndio umezima kwake na maisha yakianza kukuzimia unaleta taabu nyumbani kwenu.
Hapo ulitakiwa umuite dada yako uongee nae umpe hata mawazo ya nini afanye ili wajikwamue kuondokana na hizo changamoto zao. Kaolewa na mwanaume anayempenda, alichagua mapenzi ili aishi kwa amani. Changamoto hizo zingine zinatatulika maana hakuna alozaliwa na mali. Wahangaike watafute zao.

Na huyo the so called 'fa.la' ndio shemeji yako na ndio dada yako kamchagua, hivyo kama una nia njema nao basi wasaidie hata mawazo ya namna ya kujikwamua, na sio kuwaponda, undugu gani huo sasa!!!
 
Acha tu kuna fala kaoa kwetu eti wakipata shida huko unaskia anamwambia dada em jaribu kuongea na mama kama ataweza kutusaidia. Sasa kuna siku nilisikia dada anapiga mzinga kwa mama, nilichokifanya ni nilmpgia cm mume wake nikamwambia kiume tu inabidi afanye kazi kwa bidii hawezi kumtegea mama amtunzie familia. Najua alimind lakini nilimchana tu ukweli

Halafu na nyie wadada kuna wakati mnazingua kweli yaani unakuta mtu hana lile wala hili na wazazi wanakwambia usiolewe nae lakini wewe unajifanya ndio umezima kwake na maisha yakianza kukuzimia unaleta taabu nyumbani kwenu.
Ulikosea mkuu, kwanza kusikiliza maongezi ya mama na dada yako kisiri then unashika phone na kumake calls hiyo siyo maana unaweza tupiwa lawama na dada yako hata na mama yako, huwezi jua shemeji yako kafanya mapangi na mangapi yamemshinda hadi kuomba hilo moja.....we ungeongea na sista wako ambadilishe mumewe ila hiyo call uliyofanya si sahihi..... Kila mwanaume kuna mda utakutana na mitihani tu itakayokuyumbisha kidogo so sismini kama shemeji kila leo anamtuma sista kws maza ila kama ni nadra hapakuwa na haja....huwezi jua labda jamaa anajenga ujenzi umembans hapo napo utamlaumu?.... Ok kesho jamaa anakuwa powa utaweza kwenda hata kukaa kwake na kejeli ulizompa, kama mama yako anakubali kuwasaidia we hukupaswa kutoa hukumu kwake na kumkejeli huyo jamaa ni kuikejeli ndoa ya dada yako which means atakuzingua kwa hilo....acha mambo ya ndoa na maisha ya watu waishi usiingilie, we ungeongea na mama yako ukamuuliza angekufafanulia pengine hata usingekuwa na haja ya kutoa lawama kea shemeji yako au ungeongea na sista mbona umevuka mipaka yote hadi kumfikia shemeji yako.....kesho kwenu wakiyumba mama akakwambia ada utalipiwa na shemeji yako( kama unasoma) sijui ndo umuombe msamaha for that call.
 
Hapo ulitakiwa umuite dada yako uongee nae umpe hata mawazo ya nini afanye ili wajikwamue kuondokana na hizo changamoto zao. Kaolewa na mwanaume anayempenda, alichagua mapenzi ili aishi kwa amani. Changamoto hizo zingine zinatatulika maana hakuna alozaliwa na mali. Wahangaike watafute zao.

Na huyo the so callede 'fa.la' ndio shemeji yako na ndio dada yako kamchagua, hivyo kama una nia njema nao basi wasaidie hata mawazo ya namna ya kujikwamua, na sio kuwaponda, undugu gani huo sasa!!!
Kweli kabiss mkuu una busara sana mshauri huyo bwana mdogo
 
Wanaume Wa dizain hio saiv hawapo saiv wote wana stragor for fittest
 
Back
Top Bottom