Vyombo vya ulinzi na usalama mko wapi katika hili?


I

ithangaledi

Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
84
Likes
1
Points
13
I

ithangaledi

Member
Joined Jun 4, 2011
84 1 13
Wakuu nimeikuta hii sehemu, hakika Jeshi la wananchi haliwezi kukwepa kadhia hii ya kuajiri tapeli ambaye watu wanahaingaka kumtafuta na wapo kimya.

Jisomeeni wenywewe;

Ni kijana mzaliwa wilaya ya Same kata ya Suji kijiji cha Tae,ni tapeli mkubwa anae jifanya usalama wa taifa,uvccm,afisa wa tamisemi,TRA,NECTA N.K...jina lake halisi ni NELSON SAFIEL MTETA (MANDELA),amewahi kufanya kazi VETA Tanga,morogoro,kibaha na sasa kuna taarifa kuwa anafanya kazi karakana ya jeshi airwing. Ambapo kuingia tu kumuona unaweza kula kichapo kwa wazee wa kazi.

Mtu huyu wana jf ni tapeli mkubwa akiwa jijini tanga amewatapeli wafanya biashara kibao akijifanya ni afisa wa TRA,amewatapeli vijana wengi akijifanya atawapatia leseni za udereva,ametapeli walimu kwa kujifanya atawahamisha vituo vyao vya kazi na kuwapandisha madaraja,amewatapeli watu wengi tu akijifanya atawapatia nafasi za jeshi,jkt,polisi na magereza,na hata kuwatafutia vyeti feki vya form 4 na 6,amemtapeli hata na mkewe ambae ni mwalimu (Safiness Brown Abbas) wa shule moja ya msingi jijini tanga na kumtelekeza kwa kumnyanganya documents zake za kazi, namba anazotumia ni 0784/0657 991187,0652 717271,0755 441940.

Mimi mwenyewe amenitapeli pesa taslimu TSH laki 8 namsaka kwa udi na uvumba usiku na mchana....

JIEPUSHENI NAE.
 
Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
4,548
Likes
3,061
Points
280
Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
4,548 3,061 280
Kama mnapenda shortcut kwa nini msitapeliwe.
 
I

ithangaledi

Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
84
Likes
1
Points
13
I

ithangaledi

Member
Joined Jun 4, 2011
84 1 13
Kama mnapenda shortcut kwa nini msitapeliwe.
Utapeli ni utapeli tu hauna lugha nyingine haiwezekani mtu wadanganye watu alafu anaachwa na kuajiriwa na jeshi. This is impunity per se
 
Opera Min

Opera Min

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
789
Likes
155
Points
60
Opera Min

Opera Min

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
789 155 60
Naam mkuu huyu jamaa aisee hafai hata chembe waliofanya nae kazi wanamjua sana mdokozi hata kwa mali za ofisi nenda VETA pale tanga utaambiwa madudu yake.
 
Opera Min

Opera Min

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
789
Likes
155
Points
60
Opera Min

Opera Min

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
789 155 60
Kama mnapenda shortcut kwa nini msitapeliwe.
Mkuu hakuna cha shortcut wala nini huyu mtu anae ongelewa hapa ni tapeli kweli kweli mtu ambae anaweza kukopa kwa jina la mkewe mamilioni ya pesa na kisha kumtelekeza kwa kashfa na matusi na documents zote za ajira za mkewe kaondokana nazo i.e vyeti,barua za ajira,kuthibitishwa kazini na za kupandishwa madaraja,jamaa ni zaidi ya muuaji eti.
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
223
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 223 160
Si unasema yupo airwing? ???!!!!
RB namba yake mbona hujaiweka hapa??!!!!
Ana kesi ngapi so far???!!!!

Dhumuni la barua yako(yenu) ilikuwa nini vile???!!
 
Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
9,342
Likes
4,907
Points
280
Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
9,342 4,907 280
Duuh wakuu wa jeshi mpoo? tafuteni huyu mtu wapo wengi sana hata hapa jf wamejaa kibao wakina yahaya hao.
 
Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
9,342
Likes
4,907
Points
280
Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
9,342 4,907 280
Au labda vyombo vya usalama vinawatuma hawa watu ndio maana hawachukui hatua yoyote ..
 
W

willy kaya

New Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1
Likes
0
Points
0
W

willy kaya

New Member
Joined Nov 11, 2013
1 0 0
Pole sana huyo ni tapeli tu ila siyo mfanyakazi yoyote ile.
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,097
Likes
9,290
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,097 9,290 280
mjanja huyo. Muache afanye yake.
 
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2013
Messages
1,847
Likes
794
Points
280
Age
34
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2013
1,847 794 280
yahaya naye bwana kazi kwelikweli
 
I

ithangaledi

Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
84
Likes
1
Points
13
I

ithangaledi

Member
Joined Jun 4, 2011
84 1 13
Si unasema yupo airwing? ???!!!!
RB namba yake mbona hujaiweka hapa??!!!!
Ana kesi ngapi so far???!!!!

Dhumuni la barua yako(yenu) ilikuwa nini vile???!!
Mkuu RB zipo zaidi ya kumi katika vituo mbalimbali nchini, unataka ngapi zibandikwe humu?
 
Opera Min

Opera Min

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
789
Likes
155
Points
60
Opera Min

Opera Min

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
789 155 60
kila siku tunalia na wingi wa vyeti feki mtaani kumbe maagent wanajulikana tunataka wachukuliwe hatua sasa.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,842
Likes
5,201
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,842 5,201 280
waliotapeliwa nao wakamatwe.....
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,504
Likes
224
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,504 224 160
Subiri Kova aseme ni "mambo binafsi"
 
M

MT KILIMANJARO

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
4,214
Likes
36
Points
145
Age
36
M

MT KILIMANJARO

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
4,214 36 145
Wakuu nimeikuta hii sehemu, hakika Jeshi la wananchi haliwezi kukwepa kadhia hii ya kuajiri tapeli ambaye watu wanahaingaka kumtafuta na wapo kimya.

Jisomeeni wenywewe;

Ni kijana mzaliwa wilaya ya Same kata ya Suji kijiji cha Tae,ni tapeli mkubwa anae jifanya usalama wa taifa,uvccm,afisa wa tamisemi,TRA,NECTA N.K...jina lake halisi ni NELSON SAFIEL MTETA (MANDELA),amewahi kufanya kazi VETA Tanga,morogoro,kibaha na sasa kuna taarifa kuwa anafanya kazi karakana ya jeshi airwing. Ambapo kuingia tu kumuona unaweza kula kichapo kwa wazee wa kazi.

Mtu huyu wana jf ni tapeli mkubwa akiwa jijini tanga amewatapeli wafanya biashara kibao akijifanya ni afisa wa TRA,amewatapeli vijana wengi akijifanya atawapatia leseni za udereva,ametapeli walimu kwa kujifanya atawahamisha vituo vyao vya kazi na kuwapandisha madaraja,amewatapeli watu wengi tu akijifanya atawapatia nafasi za jeshi,jkt,polisi na magereza,na hata kuwatafutia vyeti feki vya form 4 na 6,amemtapeli hata na mkewe ambae ni mwalimu (Safiness Brown Abbas) wa shule moja ya msingi jijini tanga na kumtelekeza kwa kumnyanganya documents zake za kazi, namba anazotumia ni 0784/0657 991187,0652 717271,0755 441940.

Mimi mwenyewe amenitapeli pesa taslimu TSH laki 8 namsaka kwa udi na uvumba usiku na mchana....

JIEPUSHENI NAE.
Tatizo mnapenda vya mteremko acha mtapeliwe.
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
Bongo kila mtu anakula kwa urefu wa kamba yake...dah
 

Forum statistics

Threads 1,251,558
Members 481,767
Posts 29,775,953