Vodacom mnakera na meseji zenu mnazotuma hovyohovyo kwa wateja kwa kutumia namba 15778


D

Dr Kingu

Senior Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
155
Likes
0
Points
33
D

Dr Kingu

Senior Member
Joined Jun 13, 2011
155 0 33
yaani hiyo mitandao ya simu ni kero sana. Hata airtel ni janga. Unaweza kuwa unafanya kazi muhimu sana mara unasikia msg unadhani ya muhimu unakatisha kazi uione kumbe hao wapumbavu.
 
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
3,212
Likes
179
Points
160
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
3,212 179 160
Imefikia wakati tiwashtaki ili watulipe fidia. hii inawezekana kabisa hawakutuandikisha mkataba wa matangazo wakati wanauza line. PERIOD
 
YouTube

YouTube

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
944
Likes
86
Points
45
YouTube

YouTube

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
944 86 45
weka namba hiyo kwenye screen numbers. wala hutaona tena hizo msg zinazokuja kwa namaba hiyo kwenye simu yako.
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
weka namba hiyo kwenye screen numbers. wala hutaona tena hizo msg zinazokuja kwa namaba hiyo kwenye simu yako.
Bora inayokuja na namba uta screen,kuna wale wanaozileta kwa majina mara INTERNET, mara SHINDA and the like sijui uta screen nini?
Kuna muda simu inaita ukipokea tangazo! Uwiiii! Wanakeraje?
 
M

Mitze

Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
5
Likes
0
Points
0
M

Mitze

Member
Joined Apr 30, 2012
5 0 0
Hii inaonyesha nikwajinsi gan hali ilivyo kuwa ngumu mpaka kwenye makampuni...wanapiga debe promoshen zao ili wapate $....ilikuwa tigo sasa Voda na bado!! Na sisi wateja tunakula jiwe.
 
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
11,712
Likes
9,831
Points
280
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
11,712 9,831 280
Imefikia wakati tiwashtaki ili watulipe fidia. hii inawezekana kabisa hawakutuandikisha mkataba wa matangazo wakati wanauza line. PERIOD
huwa nakereka sana, sku nyingine huwa wanapiga simu kabisa. hivi sheria inasemaje katika hili?
 
Kibishi

Kibishi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
958
Likes
533
Points
180
Kibishi

Kibishi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
958 533 180
Kuna huduma yao nyingine ya PERUZI,ambayo kujiunga unatuma namba 15368.Issue inakuja kwenye kujitoa maana meseji wanazokutumia wanakata helj.JAMANI WANAJITOAJE KWENYE HII HUDUMA YA PERUZI?
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,562
Likes
27
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,562 27 135
Vodacom ni Wezi sana15778
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,949
Likes
246
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,949 246 160
pengine kuna idadai kubwa ya wateja wanazifurahia huizo sms.
 
I

isotope

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
2,404
Likes
16
Points
0
I

isotope

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
2,404 16 0
Vodacom mnakera na meseji zenu mnazotuma hovyohovyo kwa wateja kwa kutumia namba 15778.

Habari zingine ni za udaku! Mfano leo kuna ujumbe umetumwa "baada ya ndoa ya wasanii... kuvunjika...Risasi limeandika!"

Huwa hamchelewi kuanza kukata salio!
Wanakeraje? Nimewatumia STOP sijaziona tena
 
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
2,168
Likes
1,321
Points
280
SaidAlly

SaidAlly

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
2,168 1,321 280
Wanakeraje? Nimewatumia STOP sijaziona tena
hahahaha ...... nimependa hiyo nimewatumia STOP.

Kiukweli, hizi meseji zao zinakera sana. ukitumia mpesa kidogo tu kosa wanakutiririshia meseji kibao halafu hazina hata maana.
 
S

salehematwe

Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
37
Likes
0
Points
13
S

salehematwe

Member
Joined Oct 24, 2013
37 0 13
Mimi nilipigiwa kutoka tigo kua umefanikiwa kujiunga nabima tembelea ofisi zetu upate kujua hospitali zetu, kweli inakera.
 
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
528
Likes
6
Points
35
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined Oct 26, 2013
528 6 35
nikiona ya kuanzia 15xxx nafutaga kabla ya kusoma. Nakatwa kila mwenzi buku jelo eti bima sijui nimewafata lakini wapi kila mwez nakatwa je nifanyeje lakin ni tigo.
 
Kibishi

Kibishi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
958
Likes
533
Points
180
Kibishi

Kibishi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
958 533 180
Msaada waungwana jinsi ya kujitoa Vodacom, PERUZI(15368),NIFANYEJE?
 
Kibishi

Kibishi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
958
Likes
533
Points
180
Kibishi

Kibishi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
958 533 180
Msaada waungwana jinsi ya kujitoa Vodacom huduma ya PERUZI(15368),NIFANYEJE?
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
nilishajitoa Vpdacpm kwa kero zao nyingi
 
F

faraday

Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
38
Likes
0
Points
0
F

faraday

Member
Joined Nov 27, 2013
38 0 0
Mimi nilipigiwa kutoka tigo kua umefanikiwa kujiunga nabima tembelea ofisi zetu upate kujua hospitali zetu, kweli inakera.
Ndugu hauko peke ako mimi nililiwa hela mpaka nikakoma.Nilijitoa sana ila wapi kila mwisho wa mwez wanachukua chao. mara ya mwisho nilienda kwenye kituo chako k/koo msimbaz nikaivunja line mbele yao.
 
F

faraday

Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
38
Likes
0
Points
0
F

faraday

Member
Joined Nov 27, 2013
38 0 0
Namba yangu ya voda inaishia 90 .vodacom hazipiti siku 2 wananitumia mesej unasikia " Huu si utani ndugu mteja namba yako inaishia 90 imeshinda million tisin tuma neno OK kwenda ....(namba flan hv) uje uchukue million zako. yan WIZI MTUPU
 

Forum statistics

Threads 1,263,514
Members 485,914
Posts 30,154,648