Vodacom mnakera na meseji zenu mnazotuma hovyohovyo kwa wateja kwa kutumia namba 15778


kanabali

kanabali

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
495
Likes
2
Points
35
kanabali

kanabali

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
495 2 35
Hicho kinamba hakina madhara sana kaka, ni kama "toothless dragon". Hicho ni Mega Promotion ile ya kujishindia Boda Boda ama pesa taslimu, ila meseji inayotumwa hata iwe na mbwembwe kiasi gani usibabaike nayo maana zile ni Invitation Message tu za kukuvuta ushiriki.

Unapojaribu kuijibu tu neno lolote (nasisitiza tena unapojaribu tu kureply neno lolote) unafyekwa Tsh. 300/= on the spot! Ukijibu tena 300/= nyingine inasepa, ukirudia kujibu 300/= hiyooo! Dawa pekee usijibu chochote (liwe neno NDIYO, STOP, ONDOA, CANCEL usijibu maana system yao inapromt kuwa una-attempt to subscribe so inaku-prob moja kwa moja kwenye promo na charges apply on the spot. ) Ukiona msg zinakuwa kero kwako unaweza wapigia 100 ama 15366 waambie wakutoe usiwe unapokea hizo msg, usiwasikilize chochote waambie SITAKI HIZO msg na watakutoa kwenye kupokea hzo msg ktk hiyo Promo yao.
Nina uhakika huo maana nina uzoefu nao sana hawafurukuti, ukiwa mpole watakufilisi.



Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
Walisha nitoa hela siku moja,..."vya bure vinaua"..
Waliniambia eti nimeshinda zawadi wakati hata nilikuwa sijashiriki,wakaniambia nitume sms kwenda kwenye hiyo namba kujua zawadi....
Walichokifanya wanajua wao na mimi.
 
L

Lubhalisi

Senior Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
118
Likes
31
Points
45
L

Lubhalisi

Senior Member
Joined Jun 2, 2014
118 31 45
Jamani nachukizwa sana na message za vodacom,natumiwa message za bahati nasibu,message ingiingia nadhani ni jambo la muhimu,nakuta sms eti number yangu imechaguliwa kushinda,I am not interested mnaniletea usumbufu! Watumieni wanaotaka au wanaocheza hizo bahati nasibu zenu! Naamini huwa mnapita humu,wengine hatutaki kusumbuliwa na free message zenu!
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,290
Likes
1,227
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,290 1,227 280
Hata mie jamani vodacom wanasumbua sana
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,870
Likes
14,396
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,870 14,396 280
Jamani nachukizwa sana na message za vodacom,natumiwa message za bahati nasibu,message ingiingia nadhani ni jambo la muhimu,nakuta sms eti number yangu imechaguliwa kushinda,I am not interested mnaniletea usumbufu! Watumieni wanaotaka au wanaocheza hizo bahati nasibu zenu! Naamini huwa mnapita humu,wengine hatutaki kusumbuliwa na free message zenu!
HUMU KUNA VODACOM SPESHO THREAD TAFUTA UWAPE MAKAVU ALTHOUGH SIDHANI KAMA ITASAIDIA
 
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
26,399
Likes
17,626
Points
280
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
26,399 17,626 280
Hawa Vodacom,ukikosea malipo kwenye Mpesa sahau kupata pesa yako.Utazungushwa kama TAIRI la gari bovu
 
mtunzasiri

mtunzasiri

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
1,346
Likes
810
Points
280
mtunzasiri

mtunzasiri

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
1,346 810 280
Biashara imedoda watapataje ndo maana wanaibia kupitia lotto hizo
 
talentbrain

talentbrain

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
911
Likes
220
Points
60
talentbrain

talentbrain

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
911 220 60
TCRA wanatusaidia vipi na tatizo hili??
 
bampami

bampami

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2011
Messages
5,109
Likes
1,696
Points
280
bampami

bampami

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2011
5,109 1,696 280
MASWALI ZAIDI-FEDHA RAHISI. 757****** cheza zaidi kujishindia mgao wako wa TZS 615,000,000 TASLIMU KUPITIA KAMATA MPUNGA! TUMA NENO GO kwenda 15544 SASA.
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,003
Likes
2,921
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,003 2,921 280
Msg kama hizi Keroo UNAFAA!
KAMATA MPUNGA inasisimua, rahisi, inafurahisha, na ina zawadi za kila siku!
JIBU MASWALI MENGI ZAIDI kwa TZS 1,000,000 LEO & JUMAPILI TZS 5,000,000!Je YANGA Ilianzishwa mwaka gani?
1=1987
2=1935
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,274
Likes
15,459
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,274 15,459 280
Hawa voda ni wakudar sana kila siku wananitumia ikishafika mida kuanzia saa 8 mchana hadi jioni ndiyo wanaanza kutuma wanaboa sana!

Kwanini wasiinge mazuri kutoka Halotel bhana
 
K

kibila

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
510
Likes
103
Points
60
K

kibila

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
510 103 60
Aisee hawa watu wanaboa sana unakuta uko busy na kitu alafu meseji inaingia unakuta limeseji halina maana yani huwa nachukia sna
 

Forum statistics

Threads 1,261,948
Members 485,438
Posts 30,110,462