FENtastic
JF-Expert Member
- Aug 4, 2015
- 6,789
- 10,577
Zile huduma za pesa za mtandao si zinapatikana? Zikishindikana nafanya banking transfer tu. Gimme those codes then[emoji4]Viunga vya kanda ya ziwa huku
Zile huduma za pesa za mtandao si zinapatikana? Zikishindikana nafanya banking transfer tu. Gimme those codes then[emoji4]Viunga vya kanda ya ziwa huku
Sasa hapo itategemea unakuja kwa misheni gani Mkuu maana maeneo hutofautiana na mishemishe zakena congo sehemu nzuri ya kufikia kama ukianza safari ni wapi
Zinapatikana muda wote ni wewe kufanya uhamisho wa salioZile huduma za pesa za mtandao si zinapatikana? Zikishindikana nafanya banking transfer tu. Gimme those codes then[emoji4]
Basi bila hiyana/ajizi niwezeshe nikuwezeshe... Waitn for ur prompt responsesZinapatikana muda wote ni wewe kufanya uhamisho wa salio
Naamini itatanguloa kabla ya salamBasi bila hiyana/ajizi niwezeshe nikuwezeshe... Waitn for ur prompt responses
Tatizo usalama boss sio wa uhakikacongo pana fursa za biashara nyingi mno hasa kama wewe ni mtafutaji utavuna pesa nyingi mno. na wanawapenda sana watanzania .
Hahaha tupelekeni kongo tukajionee maajabu jamani..... ningekua na mapesa ningekua tourist napenda sana kuona mambo mapyaNilikutana na hyo kitu kasumbalesa
Anataka kuzamia. Ila kule ni shida sanaHapo unataka kumuuza, ni sawa ataingia Kongo kwa rushwa siku ya kutoka na kupitia nchi nyingine akidaiwa passport ataeleza nini?
ila sina sikia ishu yamadini kwa huuko iko chini au ni story tu. na ishu kubwa ambayo ukiifanya kujahuku au kwenda uko itabadilisha maisha ni ipiSasa hapo itategemea unakuja kwa misheni gani Mkuu maana maeneo hutofautiana na mishemishe zake
Kama imepikwa ama kubanikwa na ukaletewa utajuaje kama ni ng'ombe na sio sokwe mtu? Komaa na samaki na maharage tu!Nakula ng'ombe na mbuzi mkuu.
Ni kweli kabisa. Nakumbuka kipindi fulani hapa Dar kulikuwa na mwembe jirani yangu, sasa kulikuwa na majira hao viwavi walikuwa wengi kwenye mwembe. Kuna watu wengi walikuwa wanakuja kuwachukuwa kwa ajili ya mboga, wenyewe wakiita chavi chavi..Hata Bongo wapo wanakula hao.
[emoji2] [emoji2]Sukari kwa kifaru
Nimetamani kuja kongo
Ukikutana na mkongo anayehitaji mke mpe namba yangu
Wakongo wanajipenda...hata kuvaa yenu si ndo huko huko; na kujisifia kwa kuimba majina ya watu kwenye muziki...mapedeshee, mapapaa!5. Wanapenda kujichubua sana:
Kwao ni vitu vya kawaida na imeonekana 'fashion' kufanya hivyo mafuta yanayokatazwa Tz, Congo yapo sokoni.
dawa za kikongo kwa ajili ya kubanjuanaSor mkuu wanaposema vumbi wanamaanisha nini
Mtu ambae ni mgeni akihitaji kufungua biz ya restaurant huko taratibu zikoje?
hapo sasa ndo sipawezi kuhusu swala la kodi za usumbufuSijaona nchi yenye kodi za ajabuajabu na wasumbufu kama Congo, hapo watakuja watu wa Sante (Afya), DGM -uhamiaji, watu wa kodi nk, wacongo wanawezana wenyewe kwa wenyewe
Mkuu wabongo tuna hits sana hukoNyama ya kima au nyani pia huliwa kwa wingi.
Ni nchi yenye saa mbili tofauti kati ya Magharibi na Mashariki. Zinatofautiana kwa saa 1.
Mto Kongo umepita katikati ya mji.
Mji wa Brazzavile Congo na Kinshasa DRC ipo jirani.
Wakongo wanawapenda sana wabongo
Watu wa kule wengi warefu. Ukimkuta binti, mmama, mbaba au mvulana mrefu ni mrefu kweli.
Kinshasa maisha ni nafuu kidogo kulinganisha na Lubumbashi.