monde arabe
JF-Expert Member
- Oct 22, 2017
- 8,887
- 13,644
Bana Congo!
Ikiwa hujasikia umeona basi tupe ushuhuda was hilo usiseme ulisulimuliwa sitakuamini, maana hakuna mwenye akili aliefi... Akakuhadithia wewe huku akitabasam.soma vizuri nilivyoandika ndo ujibu sijazungumzia kusikia
Wakiwa kwao wanaroho mbaya sana siyo km wanavyojionesha wakiwa ugenini,Nilishawai kuishi bangwe beach way back in the days..nilikuwa nafanya kazi pale TPA.
Wacongo bhana hata pale kigoma wao sio wezi wala Wateka magari wao ni bata na kung'arisha pamba tu but warundi wao ndio majambazi na hawajipendi hata robo.
Mbona mkuu nilishawa watatu na mmoja mda mfupi uliopita amenishobokea kesho anataka nikamle.Mkuu Shida na raha nakushukuru maana nilighafirika pale Sky Eclat alivyokuwa anawashobokea wacongo, kwa vile mabinti zao wanatushobokea, basi Ngoma droo! Ila nshaidie kwa kula angalau mmoja tulipize kwa mcongo kumlamba dada yetu
Hapo unataka kumuuza, ni sawa ataingia Kongo kwa rushwa siku ya kutoka na kupitia nchi nyingine akidaiwa passport ataeleza nini?Ukiwa na pesa yako unaingia tu wanapenda rushwa hao.
Lete nimpe haraka sana wanapenda watz sana.Nimetamani kuja kongo
Ukikutana na mkongo anayehitaji mke mpe namba yangu
Nawagonga balaa mpaka naona ntakufa mapema.Ukitoa Kenya kwa Afrika Mashariki basi hakuna nchi kama Congo inayo wapenda wabongo. Na Kenya ni vile tu kuna ukabila ndio maana inakuwa hivyo ila wako poa sana. Ila Congo ni balaa wanawapenda wabongo we acha tu.
Kama unaweza kuanzisha hiyo biashara nakuahidi hautajuta utaingiza pesa nyingi sana.Kwa hio biashara ya chakula ni fursa?
Viongozi wao wanaishi Sake.Viongozi wa waasi wanaishi kivu na walanguzi wa dhahabu,matapeli wa dhahabu ni wengi sana
Mkuu kwani ni hela nyingi???
Huko sipajui mimi nilipitia Rubavu - Rwanda.Hivi kamalondo ni mpakani?
Aiseee nitakujibu nikimaliza kusoma madaaa
Ilo vumbi la Kongo akuna kitu hapo wanachanganya na dawa za hospitalini na kuzisaga kisha mnadanganywa bureTEMBELEA MACHIMBO WANAYOCHIMBA LILE VUMBI LA KONGO TUNALOUZIWA HUKU
Dada zao hawana roho mbaya kwa wa Tz.Wakiwa kwao wanaroho mbaya sana siyo km wanavyojionesha wakiwa ugenini,
Kumbe shem umeshatoka kazini?Aiseee nitakujibu nikimaliza kusoma madaaa
Nimelewa chakali hapa hata sielewi chochote nitasomaa keshooKumbe shem umeshatoka kazini?
Hii hata malawi niliona,mjini kabisa Lilongwe panya wanauzwa sokoni mh!nikashangaa sanaNa pia bila kusahau panya unakuta wanatembezwa kwenye sinia..
Haya lala shem akukule kesho uje ukiwa mwepesi.Nimelewa chakali hapa hata sielewi chochote nitasomaa keshoo