Visa gani pombe ilikufanyia hutasahau?

Visa gani pombe ilikufanyia hutasahau?

Nina rafiki yangu toka Kanda ya ziwa kule ambako mbunge wao wa bunge lililopita alikua anatokea upinzani. Huyu jamaa alikua anafanya kazi kwenye taasisi ya umma yenye hela nje nje na alikua ameoa toka kwao mmama mzuri lakini mweusi. Jamaa alikutana na manka fulani toka Kilimanjaro magharibi, si unajua wale wakiamua kuwa wazuri wanakua wazuri kweli.

Jamaa katupa ndoano na manka akaidaka kama vile alikua anaisubiri. Jamaa alionjeshwa vitu vitamu na adimu na mtoto mweupe (by the way weupe ndio ugonjwa wa jamaa zangu yoka Kanda ya ziwa). Jamaa kila akitoka ofisini na mark two yake, enzi hizo mark two ndio Kama harrier ya sasa hivi lazima ampitie manka wakale Bata. Kwa mkewe Tena hakumbuki kijana keshaonja mtori wenye nyama nyingi uji wa ulezi sijui mtama alikua hautaki Tena.

Kuna siku shetani hakuwa busy sana aliwatembelea, rafiki yangu na manka kwenye sehemu waliokua wanakata kiu. Shetani aliwahimiza wanywe sana na walipolewa akawaambia wasiende kwa Manka Bali waende kwa jamaa yangu Sinza. Basi waliondoka na mark two Hadi Sinza, shetani akamuelekeza jamaa jinsi ya kufungua geti, kupaki gari na kubisha hodi ili housegel afungue mlango.

Housegel akafungua mlango na kurudi kulala. Hapa ukumbuke mke wa jamaa yuko chumbani na alisikia mlango ukifunguliwa lakini aliendelea na hamsini zake. Jamaa kaingia sitin rum na manka na shetani akawaelekeza jinsi ya kukumbatiana wakiwa kwenye Kochi na Mara usingizi ukawapitia.

Mama anasubiri mume aingie chumbani, hamuoni kumbe yuko na Manka wamekumbatiana kwenye Kochi na wako usingizini. Mama akaona akakague isije ikawa kidume kaingia kwa hausegel. Aliyoyakuta hakuamini macho yake. Mume kaleta mchepuko mpaka ndani na wamekumbatiana kimahaba. Mama aliingia jikoni chap akawasha birika ya kuchemshia maji Moto. Maji yalipochemka akayatia sukari nyingi ili kuongeza joto. Kisha akayatia kwenye jagi na kuwamwagia kifuani na kutokomea kusikojulikana. Wote walizimia pale pale. Asubuhi hausegel akatoa taarifa kwa majirani na dume ambae aliumia sana aliwahishwa Muhimbili huku manka akipelekwa Mwananyamala.
Itaendelea.....
 
Pombe zimenitoa lock tena nimepoteza smartphone yangu kizembe kabisa plus kufunguka siri zangu ambazo hata mimi mwenyewe sipendi kuzikumbuka. Ilikuwa hivi siku ya uchaguzi nilinyoosha miguu maeneo ya Mwenge wakati narudi Ubungo nikapata wazo la kutest banana ndo nilipoharibu hapo. Mpango wangu ulikuwa ninywe banana moja au mbili hadi natoka hapo nimekata sita ndo nilipoharibu.

Nimerudi nyumbani sijaingia ndani nikaanza kuongea na mshkaji wangu kwenye simu ilikuwa shida nikapata na udhaifu wa kulia hapohapo maana sikumbuki siku niliyolia miaka ya karibuni. Baada ya maongezi na watu kibao nilizima palepale breki ya kwanza saa saba usiku simu niliacha nje wajanja wakachukua kiulainii
 
Nina rafiki yangu toka Kanda ya ziwa kule ambako mbunge wao wa bunge lililopita alikua anatokea upinzani. Huyu jamaa alikua anafanya kazi kwenye taasisi ya umma yenye hela nje nje na alikua ameoa toka kwao mmama mzuri lakini mweusi. Jamaa alikutana na manka fulani toka Kilimanjaro magharibi, si unajua wale wakiamua kua wazuri wanakua wazuri kweli. Jamaa katupa ndoano na manka akaidaka Kama vile alikua anaisubiri. Jamaa alionjeshwa vitu vitamu na adimu na mtoto mweupe (by the way weupe ndio ugonjwa wa jamaa zangu yoka Kanda ya ziwa) . Jamaa kila akitoka ofisini na mark two yake, enzi hizo mark two ndio Kama harrier ya sasa hivi lazima amitie manka wakale Bata. Kwa mkewe Tena hakumbuki kijana keshaonja mtori wenye nyama nyingi uji wa ulezi sijui mtama alikua hautaki Tena.
Kuna siku shetani hakuwa busy sana aliwatembelea, rafiki yangu na manka kwenye sehemu waliokua wanakata kiu . shetani aliwahimiza wanywe sana na walipolewa akawaambia wasiende kwa manka Bali waende kwa jamaa yangu Sinza. Basi waliondoka na mark two Hadi Sinza, shetani akamuelekeza jamaa jinsi ya kufungua geti, kupaki gari na kubisha hodi ili housegel afungue mlango. Housegel akafungua mlango na kurudi kulala. Hapa ukumbuke mke wa jamaa Yuko chumbani na alisikia mlango ukifunguliwa lkn aliendelea na hamsini zake. Jamaa kaingia sitin rum na manka na shetani akawaelekeza jinsi ya kukumbatiana wakiwa kwenye Kochi na Mara usingizi ukawapitia. Mama anasubiri mume aingie chumbani, hamuoni kumbe Yuko na manka wamekumbatiana kwenye Kochi na wako usingizini. Mama akaona akakague isije ikawa kidume kaingia kwa hausegel. Aliyoyakuta hakuamini macho yake. Mume kaleta mchepuko mpaka ndani na wamekumbatiana kimahaba. Mama aliingia jikoni chap akawasha birika ya kuchemshia maji Moto. Maji yalipochemka akayatia sukari nyingi ili kuongeza joto. Kisha akayatia kwenye jagi na kuwamwagia kifuani na kutokomea kusikojulikana. Wote walizimia pale pale. Asubuhi hausegel akatoa taarifa kwa majirani na dume ambae aliumia sana aliwahishwa Muhimbili huku manka akipelekwa Mwananyamala.
Itaendelea.....
Si mchezoo!!!
 
kwasababu pombe wanazokunywa zimevumbuliwa na wazungu ukitaka uwamini nenda matako bar kwenye pombe za kienyeji uwone watu wanavyocheza singeli na kupiga kikwao tuuh kwenye , unakumbuka yule mzungu aliongeaga kiswahili baada ya kunywa mbege hile ilisababishwa na pombe iliotengenezwa na wachaga
Dah 😂 😂 😂 😂 😂 😂 😂 😂
 
Vijana jihadharini sana na pombe. Hivi majuzi tu dogo mmoja wa Mbezi Luis alikua anafunga ndoa na mtoto mmoja aliyekamilika kila idara kutoka jiji la Toronto Kama alivyokua anauita mkuu mmoja wa mkoa machachari sasa hivi mkulima wa ndizi. Siku Ile Ile ya harusi bwana harusi na best man mapema tu walielekea Sinza kwenye salon moja ya wakongo kujiweka sopsop usoni.

Kweli walinyolewa nywele na ndevu mpaka wakapendeza, Ila Kama ujuavyo mtu kutoka Rombo na bar Ni Kama mgonjwa na hospitali. walipitia bar moja kupata mtori. Baada ya mtori wakaona wapate ka konyagi kale kadogo ili kuondoa aibu maana kanisani watakua wanaangaliwa wao tu na yule mrembo na matron wake. Baas bwana, baada ya kuangusha kale kadogo shetani alikua jirani na pale, Kama ujuavyo shetani anapenda sana kutembelea sehemu za starehe. Shetani akawaambia waache ujinga waongeze konyagi moja tu nzima ili waondoe aibu kabisa. Bila kujiuliza maswali mengi wakaagiza, wakanywa na kumaliza, Mara shetani Tena akawaambia "nikuambieni kitu"?

Agizeni faru John mpige chapchap muwahi home kuvaa ili muwahi kanisani. Nao bila hiana wakaagiza faru John shetani alipoona wameagiza faru John alihama pale na kwenda kutafuta wajinga wengine. Jamaa walipiga faru John chap chap sana kumbe walikua wajipalia mkaa. Unajua Kama umekula supu ya utumbo wa mbuzi toka Rombo, pombe haikuchukui haraka kila unavyokunywa unaona bado.

Walipomaliza kunywa lile faru waliingia kwenye gari lao na bwana harusi baada ya kupigwa na ka ubaridi ka ac ya gari alizima pale pale. Dereva aliwapeleka Hadi home lakini bwana harusi hakufanikiwa kuamka. Ilibidi mdogo wake avalishwe suti chap ili awe Kama bwana harusi kupunguza aibu maana walialikwa watu wengi.

Mpaka tunaingia LA DARIOT HALL pale Mbezi inn mida ya saa moja usiku, bwana harusi alikua hajitambui Yuko hoi. Mdogo mtu ilibidi aendelee kukaa high tebo na bi harusi...
Itaendelea......
 
Baada ya kuutwika kwenye sherehe ya kazini nilimtongoza mama mmoja mwenye cheo chake, nae akawa anacheka tu. Mimi ndio nazidi kumpa maneno mbele ya watu. Party iliisha kila mtu akaenda zake. Jumaatatu yule mama akaniita na kuniambia Ni mwambie yale maneno niliyo muambia siku ya party halafu alikua serious.

ukasemaje ? [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Nina rafiki yangu toka Kanda ya ziwa kule ambako mbunge wao wa bunge lililopita alikua anatokea upinzani. Huyu jamaa alikua anafanya kazi kwenye taasisi ya umma yenye hela nje nje na alikua ameoa toka kwao mmama mzuri lakini mweusi. Jamaa alikutana na manka fulani toka Kilimanjaro magharibi, si unajua wale wakiamua kua wazuri wanakua wazuri kweli. Jamaa katupa ndoano na manka akaidaka Kama vile alikua anaisubiri. Jamaa alionjeshwa vitu vitamu na adimu na mtoto mweupe (by the way weupe ndio ugonjwa wa jamaa zangu yoka Kanda ya ziwa) . Jamaa kila akitoka ofisini na mark two yake, enzi hizo mark two ndio Kama harrier ya sasa hivi lazima amitie manka wakale Bata. Kwa mkewe Tena hakumbuki kijana keshaonja mtori wenye nyama nyingi uji wa ulezi sijui mtama alikua hautaki Tena.
Kuna siku shetani hakuwa busy sana aliwatembelea, rafiki yangu na manka kwenye sehemu waliokua wanakata kiu . shetani aliwahimiza wanywe sana na walipolewa akawaambia wasiende kwa manka Bali waende kwa jamaa yangu Sinza. Basi waliondoka na mark two Hadi Sinza, shetani akamuelekeza jamaa jinsi ya kufungua geti, kupaki gari na kubisha hodi ili housegel afungue mlango. Housegel akafungua mlango na kurudi kulala. Hapa ukumbuke mke wa jamaa Yuko chumbani na alisikia mlango ukifunguliwa lkn aliendelea na hamsini zake. Jamaa kaingia sitin rum na manka na shetani akawaelekeza jinsi ya kukumbatiana wakiwa kwenye Kochi na Mara usingizi ukawapitia. Mama anasubiri mume aingie chumbani, hamuoni kumbe Yuko na manka wamekumbatiana kwenye Kochi na wako usingizini. Mama akaona akakague isije ikawa kidume kaingia kwa hausegel. Aliyoyakuta hakuamini macho yake. Mume kaleta mchepuko mpaka ndani na wamekumbatiana kimahaba. Mama aliingia jikoni chap akawasha birika ya kuchemshia maji Moto. Maji yalipochemka akayatia sukari nyingi ili kuongeza joto. Kisha akayatia kwenye jagi na kuwamwagia kifuani na kutokomea kusikojulikana. Wote walizimia pale pale. Asubuhi hausegel akatoa taarifa kwa majirani na dume ambae aliumia sana aliwahishwa Muhimbili huku manka akipelekwa Mwananyamala.
Itaendelea.....
Endelea mkuu
 
Vijana jihadharini sana na pombe. Hivi majuzi tu dogo mmoja wa Mbezi Luis alikua anafunga ndoa na mtoto mmoja aliyekamilika kila idara kutoka jiji la Toronto Kama alivyokua anauita mkuu mmoja wa mkoa machachari sasa hivi mkulima wa ndizi.
Siku Ile Ile ya harusi bwana harusi na best man mapema tu walielekea Sinza kwenye salon moja ya wakongo kujiweka sopsop usoni. Kweli walinyolewa nywele na ndevu mpaka wakapendeza, Ila Kama ujuavyo mtu kutoka Rombo na bar Ni Kama mgonjwa na hospitali. walipitia bar moja kupata mtori. Baada ya mtori wakaona wapate ka konyagi kale kadogo ili kuondoa aibu maana kanisani watakua wanaangaliwa wao tu na yule mrembo na matron wake. Baas bwana, baada ya kuangusha kale kadogo shetani alikua jirani na pale, Kama ujuavyo shetani anapenda sana kutembelea sehemu za starehe. Shetani akawaambia waache ujinga waongeze konyagi moja tu nzima ili waondoe aibu kabisa. Bila kujiuliza maswali mengi wakaagiza, wakanywa na kumaliza, Mara shetani Tena akawaambia "nikuambieni kitu" ? Agizeni faru John mpige chapchap muwahi home kuvaa ili muwahi kanisani. Nao bila hiana wakaagiza faru John shetani alipoona wameagiza faru John alihama pale na kwenda kutafuta wajinga wengine. Jamaa walipiga faru John chap chap sana kumbe walikua wajipalia mkaa. Unajua Kama umekula supu ya utumbo wa mbuzi toka Rombo, pombe haikuchukui haraka kila unavyokunywa unaona bado.
Walipomaliza kunywa lile faru waliingia kwenye gari lao na bwana harusi baada ya kupigwa na ka ubaridi ka ac ya gari alizima pale pale. Dereva aliwapeleka Hadi home lkn bwana harusi hakufanikiwa kuamka. Ilibidi mdogo wake avalishwe suti chap ili awe Kama bwana arusi kupunguza aibu maana walialikwa watu wengi.
Mpaka tunaingia LA DARIOT HALL pale Mbezi inn mida ya saa moja usiku, bwana harusi alikua hajitambui Yuko hoi. Mdogo mtu ilibidi aendelee kukaa high tebo na bi harusi...
Itaendelea......
Malizia na hii
 
Hahaha daaa nyagi na k vt ni hatari weka mbali na watoto, mimi mwenyewe nimeamua kupumzisha maini kwanza kwa muda maana naona kama yataungua yote yaishilie uko tumboni
 
Mi niliacha kwa wiki mbili, jana nikajikuta nakunywa high Life 4 asubuhi nimeamka sijiwezi
Hangover ndio imekata sasa hivi hata job sikwenda!
Kuacha pombe si mchezo
 
Pombe nakunywaga lakini haikuwahi kunifanya tukio kubwa,

Madhara yake Ni kujikuta umemtongoza mtu ambae ulikuwa hutarajii, pengine baadae anakuganda kumbe Ni geny****tu , au kuchukua ps mbovu/isokua na viwango then unakuja jilaumu,,,!!!!
 
Iko hivi mkuu. Kitu chochote ambacho kimechachushwa ( fermented )kinakuwa na kiwango kikubwa cha acetic acids. Ini hubadirisha hizi chemical compound kuwa fatty acid, carbon dioxide na maji. Sasa ukiendelea kunywa kiwango ambacho ini litashindwa kuchakata hupelekea kiwango cha pombe kwenye damu kuongezeka. Pombe inapokuwa nyingi kwenye damu heart beats kuongezeka ili kuruhusu kiwango kingi cha oxygen kwenda kwenye moyo ili ijichanganye na damu yenye pombe kwa matumizi ya cells mwilini.

Hapa utumaji wa taarifa ( impulses) kwenda na kurudi kwenye ubongo hufanyika kwa speed kubwa kadri blood circulation inavyoongezeka kwa unywaji wako wa pombe. Taarifa ni hizo unazosikia hapo ulipo (stories zinazoendelea mahala unapokunywa) na taarifa nyingine ni hizo ambazo zipo kwenye store ya ubongo wako. Sasa mchakato wa kuzichakata ndipo hupelekea mwingine KUONGEA SANA[emoji3][emoji3]. Hapa ndipo huwa chanzo cha matusi, dharau na hali ya kutaka kusikilizwa wewe tu (conversational domination).

Process ya unywaji inapoendelea hufikia hatua kiwango cha blood alcohol huwa kikubwa sana nakupelekea utumaji na urudishaji wa taarifa kutoka kwenye ubongo kuzorota, hatua hii mtu huanza kuloose control na matokeo yake mdomo kuwa mzito, macho hulegea( Viungo vya mwili kuwa vizito). Kadri pombe inavyoongezeka kwenye damu Ubongo huamua kufanya maamuzi ya kuvizima sense organs (viungo pokea taarifa) ili ushugurike na kubalance kiwango cha pombe kwenye mwili.

Ubongo huamuru nephrones kwenye figo kuongeza kasi ya uchujaji bila kunyonya. Hapa kimkja hutokea kati ya vitu viwili ambavyo ni
1. Kama kiwango ni cha juu lakini ubongo unaweza tengeneza mazingira ukashtuka na kuhisi umebanwa na mkojo ukakojoa kwa hiari yako.

2. Kama kiwango ni cha juu ubongo huruhusu mkojo kutiririka toka kwenye figo, kjja kwenye bladder (kifuko) na kutoka nje moja kwa moja bila wewe kuwa na taarifa. Hatua hizi mbili zote tunasema mtu amezima[emoji23][emoji23][emoji23]

Nadhani nimejaribu kukujibu kadri ulivyotaka mkuu.
Maelezo mazuri sanaaaa!! Kongole mkuu
 
Matokeo ya pombe haya[emoji28][emoji28][emoji28]
IMG_20201115_041620.jpg
 
Kitu kama mwaka 2012 hivi nipo na wanachuo wenzangu wawili tukaenda zetu Savanna lounge ya Tazara kwa usafiri binafsi. Piga sana vyombo, baadae kuna pisi kali 3 (marafiki) zikajoin na sisi gambe likaendelea. Hapo kila mmoja ana wake. Imefika mida ya saa 9 usiku vyombo vishakubali wote tukakubaliana twende lodge kila mtu chumba chake na pisi yake.

Safari ya kwenda Kinyaiya lodge river side ikaanza, mmoja kati ya washkaji zangu akiwa dereva kwa wakati huo (nlilewa sana), wengine kila mmoja kampakata wake. Aisee, hata TOT sikufika vyombo vikazidi kupanda kichwani nikazima mazima, sielewi kitu na nikagoma katakata kushuka kwenda lodge. Vioo vikashushwa kidogo, nikaachwa nimelala zangu kwenye gari parking ya pale kinyaiya, jamaa na zile pisi wakazama ndani. Saa nne asubuhi wakatoka wakaniamsha, tukapiga michemsho kwa pamoja tukasepa. Baadae nakuja kupewa story kuwa mwanangu mmoja alipiga threesome na mwingine akawa na wake. Shughuli ikaishia hapo
 
Niliuzia msala jamaa zangu walionipeleka home nikiwa nimelewa chakari, kwa kuzuga nilimwambia bibi yangu, "hawa jamaa wakupe bia zako 10, nimewapa wanisaidie kubeba" [emoji28] bibi mwenyewe mchaga huko marangu, beef kati yao lilichukua mda sana kupoa bibi aliwaona ma snitch wamekunywa bia zake
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji120]
 
Balaaa Lake asubuhi kwenye hangover babuu
Mpwa. Dawa ya hangover ni maji hasa ya uvuguvugu saa kumi mpaka kumi na moja ALFAJIRI. Hakikisha unakunywa glass nne au tano. Drink the water on an empty stomach for best results and thank me later.
Infact hata Kama unaamka ukiwa huko fresh kwasababu ya uchafu uliojikandamiza kwenye utumbo mkubwa, that is the remedy.
 
Back
Top Bottom