fyddell
JF-Expert Member
- Dec 19, 2011
- 12,923
- 24,609
Pole sana aisee.Kuachana na mke wangu
Pole sana aisee.Kuachana na mke wangu
Inategemea na aina ya pombe na kiwango ulichokuwa ukinywa. Kwahiyo siku hizi unalewa eh?😜Mimi nikiwa teenager nimekunywa pombe ila sikuwahi kulewa, nilikuwa natamani sana nilewe nione mtu anafeel vipi akilewa ila wapi nilikuwa silewi
Sema aina ya pombe, kiwango nilikuwa nakunywa cha kutosha[emoji16][emoji16][emoji16]Inategemea na aina ya pombe na kiwango ulichokuwa ukinywa. Kwahiyo siku hizi unalewa eh?[emoji12]
Gongo pure grade 1 haina hangoverHakuna pombe haina hangover jombaa, nimejaribu pombe nyingi sana nilizoambiwa hazina hangover, hali ni ile ile! Kinacholeta hangover sio jina la pombe but ni ile alcohol
Mkuu unaweza ukanywa monde ya kutosha matarajio uongee ung'eng'e alafu huongei hata utashangaa unavua boksa yako unaifanya kofia [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] pombe sio chaiHahaha[emoji23][emoji23][emoji23] unywe alafu uje hapa tukithaminishe mkuu.
Oooops kumbe ni arushaPoint zone Resort- Arusha
Haha hiyo labda uwe umechanganya na bang😂😂Mkuu unaweza ukanywa monde ya kutosha matarajio uongee ung'eng'e alafu huongei hata utashangaa unavua boksa yako unaifanya kofia [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] pombe sio chai
Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
Kwasasa je? Isijekuwa ulikuwa unakunywa togwa ukizani pombe miaka hiyo😂😂Sema aina ya pombe, kiwango nilikuwa nakunywa cha kutosha[emoji16][emoji16][emoji16]
Mazoea mkuu! Nimeanza kula monde seriously darasa la saba mwishoni, niliteseka sana na maswala ya hangover full tapika ile kwa sana. Kufikia kidato cha nne ntakula gambe kiwango cha mwisho ila naamka kama hakuna kilichotokea jana yake, no hangover no kutapikaHakuna pombe haina hangover jombaa, nimejaribu pombe nyingi sana nilizoambiwa hazina hangover, hali ni ile ile! Kinacholeta hangover sio jina la pombe but ni ile alcohol
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] unajua mkuu mpaka Leo sijajua kuna mekanizim gani ambayo inapelekea binadamu na akili zake timamu anakunywa gambe vizur tu lakini baada ya hapo utashangaa mishipa ya kichwa inamtoka kinachotokea mkojo kutoka wenyewe, matusi kama yote alafu kinachofata kiingereza cha malkia kinasubili[emoji14][emoji14][emoji14][emoji14][emoji14]Haha hiyo labda uwe umechanganya na bang[emoji23][emoji23]
Kama pombe huiwezi au umekunywa kupitiliza tegemea hasa kuzima, kujikojolea. Wengine zikioanda kichwani matusi, dharau kwa watu, fujo...
Ila mambo ya kuvua nguo kutmbea uchi hayo nayaona kwa wavuta bangi na waliopandwa na malaria kichwani.
Mkuu wewe ni noma tangu STD 7 umeanza kula mondeMazoea mkuu! Nimeanza kula monde seriously darasa la saba mwishoni, niliteseka sana na maswala ya hangover full tapika ile kwa sana. Kufikia kidato cha nne ntakula gambe kiwango cha mwisho ila naamka kama hakuna kilichotokea jana yake, no hangover no kutapika
Kabisa mkuu! Darasa la saba hapo natoa pesa mfukoni nanunua vipombe vinaitwa power, ila pombe niliipenda tangia niko darasa la tano baada ya kuonja bia ya mzeeMkuu wewe ni noma tangu STD 7 umeanza kula monde
Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
[emoji14][emoji14][emoji14][emoji14][emoji14][emoji14] vp kuhusu sasa umeacha au bado unaendelea na gambeKabisa mkuu! Darasa la saba hapo natoa pesa mfukoni nanunua vipombe vinaitwa power, ila pombe niliipenda tangia niko darasa la tano baada ya kuonja bia ya mzee
Iko hivi mkuu. Kitu chochote ambacho kimechachushwa ( fermented )kinakuwa na kiwango kikubwa cha acetic acids. Ini hubadirisha hizi chemical compound kuwa fatty acid, carbon dioxide na maji. Sasa ukiendelea kunywa kiwango ambacho ini litashindwa kuchakata hupelekea kiwango cha pombe kwenye damu kuongezeka. Pombe inapokuwa nyingi kwenye damu heart beats kuongezeka ili kuruhusu kiwango kingi cha oxygen kwenda kwenye moyo ili ijichanganye na damu yenye pombe kwa matumizi ya cells mwilini.![]()
![]()
![]()
![]()
unajua mkuu mpaka Leo sijajua kuna mekanizim gani ambayo inapelekea binadamu na akili zake timamu anakunywa gambe vizur tu lakini baada ya hapo utashangaa mishipa ya kichwa inamtoka kinachotokea mkojo kutoka wenyewe, matusi kama yote alafu kinachofata kiingereza cha malkia kinasubili![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
Duh! Sijaacha mkuu, ila naanza fikiria kuacha kwa sasa japo naipenda[emoji14][emoji14][emoji14][emoji14][emoji14][emoji14] vp kuhusu sasa umeacha au bado unaendelea na gambe
Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
Ukiwa mnywa konyagi huna haja ya kupuliza pafyumu ukienda ofisini. Ukiwa unapita kwenye korido and watu wapo maofisini hata kama hawajakuona wanajua flani anapita!Nakubaliana nawe mkuu, nilikosea I was supposed to mean magic haichachushi mdomo asubuhi tofauti na nikinywa K Vant au Konyagi. Hizi hunipa bad taste na kichwa kuuma.
Mbona haujaendelea, umeishia itaendelea endeleza bas hiyo stori.Ilikua 2014" " mkoan Tabora huko"""
Kuna ukumbi wa Club: unaitwa 1 O 1 (one zero one)....wikend moja hiv!! Nilichukua bodaboda ya mshikaj ili nipigie misele""" but ilipotimia night hiv nilienda pale ukumbin kubuludika""" na ilipotimu saa 6 hiv! Nikatoka ..dhumun niende ghetto" coz kichwan nishawaka'''
Sasa suala linaanzia hapa:
Ile bodaboda ilikua nje ya ukumbi nimepaki""
Nilipoiwasha tuu"" wakatokea Warembo Wawili ( pisi kalii) pamoja na msela mmoja::
Kabla sijawaoji yule demu mmoja kisha dandia pikipiki......akatoa na amri nipeleke mtaa Cheyo"" ( mitaa fulan ushuani huko)
Ikumbukwe BodaBoda Haikua kazi yangu;
Nikasema poa" ngoja niongeze hela ya mafuta"""""" wale wengine tuliwaacha.. Japo yule demu niliempakia aliwasisitiza wenzie hatakua salama""""( japo Alikua nae kalewa)
Safari ilipokolea nakuja situka kanilalia mgongon!! Anaongea maneno hayaeleweki!!!!!! Kila nikimuuliza wapi kwenu"" anakoloma tuu"" daa"" ikabidi nilud"" mpka club""
Nikajitega pale mpka ngoma 8 hivi ..wenzie sikuwaona""""( shubaamiti)....
Wakuu ilibidi niende nae ghetto yule mtoto ...
Kufika ghetto mtoto nambeba mpka ndan ajielewi!!!! ..ilibidi nimtoe nguo zote""" coz alitapikia"" kibaya zaid"" hakua na simu" nikamfuta na maji """ washa fen nini!! .....oooh my god""alikua mzuri hatar!!!!!..
Chuchu saa6..kasoro... Rangi ya mtume, ;;;
Kilichonikosti ni vile viroba viwili nilivobakiza mfukoni!! Baada ya kuviongeza kichwani!.....""Anisamehe Yesu na Kristo"" (asubuh nilikuta nishamfyeka""" Alipostuka pombe zimeishaa ilikua ni kilio tuu:
Ukichangany ni wakishua"""asee ilikua kazi kumtuliza na kumuelewesha"""""..
Lawama zote tulizipeleka kwa JOHNY(Pombe) ila alikuja elewa" Asubuh hyo" nikafanya mpango kumpeleka kwao , , , , , , itaendelea!!?