Visa gani pombe ilikufanyia hutasahau?

Visa gani pombe ilikufanyia hutasahau?

kisa cha kwanza nilikuwa na bro tukaenda ukweni kwake alikuwa anataka kuvuta jiko lake basi kabla ya kufika akaona tupandishe ujasiri na beer Kibo sa 2x2,Kufika ukweni tukapata tunangojewa kwa shangwe shughuli ikaenda vizuri tu
tukaendelea kujirudishia shukrani pale ukweni ilipofika maji ya shingo kwakuwa sikuwa mzoefu wa unywaji nikarudisha chenji pale ukweni kwa bro kwakweli hili liliniumiza sana leo na kesho
Kisa kingine ni kunywa na kesho yake sina memory yoyote kujua nilikula wapi,nilikunywa nini na home nimerud vp naamka najikuta home tu lakini sijui nilirudi vp imetokea kama tatu,nikaona itakuja niletea maafa nikaamua kupumzika ni mwaka saa
NOTE; kama ni mnywaji usinywe ukweni kabisa wakuu wakwe wanaweza kukujazia meza na ikawa kipimo cha kukupa binti yao bana😀
Hii ya ukweni bora wewe mkuu ulikuwa umempeleka tu bro wako mimi yalinikuta makubwa,

Hii ilinitokea mwaka june 2014 siku ya kwanza kabisa nilipoenda kutambulishwa ukweni na ilikuwa ni kwenye sikukuu ya midsummer (kwa wanaoishi au walioishi Sweden watakuwa wanaifahamu sikukuu hii maana ni sikukuu kubwa sana sweden)

Familia ilikutana nje ya mji ambako ndio kuna summer house, ikiwa ni kusherehekea sikukuu hii pamoja na kutambulishwa kwangu kwenye familia, Tulifika eneo la tukio kwenye saa nne asubuhi na ilikuwa ni mbali kidogo na tunapoishi

Basi tukaanza mdogo mdogo na bia huku tunapiga stori za hapa na pale

Chakula kikaiva tukala, baada ya chakula ikawa toti za tequilla tukanywa kadhaa kila mtu, mwingine akasema ni lazima nionjeshwe Absolut maana ndio pombe yao wanayojivunia nayo nikapewa toti mbili tatu, kufika kwenye saa kumi na mbili jioni nyumba ikachangamka sana maana karibia familia yote ilikuwa imelewa, na stori za hapa na pale zikiendelea

Baada ya chakula cha usiku shemeji yangu akaamua kuleta box la red wine la lita 5, nalo likafunguliwa tukaanza kunywa,

Kiukweli mi sio mnywaji kiviile sasa haya mambo ya kuchanganya pombe yakaanza kunipa shida, nikamwambia mume wangu awaambie ndugu zake kuwa mi sitaweza kuendelea maana nimelewa sana hivyo naenda kulala, kweli akawataarifu, tukainuka ili anipeleke room nikalale dah hata sijafika mlangoni nikarudisha chenji ya hela yote[emoji24][emoji24][emoji24]

Kesho yake nikaamka sasa nataka nikaoge si ndio nakutana na nguo zina matapishi ndio nikakumbuka kuwa jana yake nilirudisha chenji, nikaona acha niende kusafisha chap nikakuta pameshasafishwa, ikabidi kumuasha mme wangu ili kumuuliza kama ni yeye ndio aliepiga mop kumbe nae hata hana kumbukumbu ya kilichotokea,
Niliamka bado nna pombe kichwani ila baada ya yeye kuonekana hakumbuki kilichoendelea baada ya mimi kutapika pombe zote ziliniisha
Sema nashukuru wakwe zangu na familia yote hawakuichukulia hiyo kama big deal ila hata hivyo siku zote zilizofuata ambazo nilikuwa hapo nilikunywa kwa umakini mkubwa sana mpaka sikukuu ilipoisha nikarudi zangu kwangu bila kufanya tukio lolote la kutia aibu!!!

Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
 
Hongera kwakuwa na hiyo nguvu ya maamuzi juu ya pombe. Au kuna mbadala mzee baba?
Hahah hakuna mbadala mzee baba ila tu siku hizi nimekua nachukia sana hangover(nadhani nimeanza kuzeeka sasa) maana natakiwa saa 11 asubuhi niwe nimeshaamka nimekaa mbele ya PC nafanya kazi, so nikiwa na hangover kazi haziendi ipasavyo.

Inshort siku hizi pombe zinanichosha ila siwezi kuacha ng'o,hahah
 
Hii ya ukweni bora wewe mkuu ulikuwa umempeleka tu bro wako mimi yalinikuta makubwa,

Hii ilinitokea mwaka june 2014 siku ya kwanza kabisa nilipoenda kutambulishwa ukweni na ilikuwa ni kwenye sikukuu ya midsummer (kwa wanaoishi au walioishi Sweden watakuwa wanaifahamu sikukuu hii maana ni sikukuu kubwa sana sweden)

Familia ilikutana nje ya mji ambako ndio kuna summer house, ikiwa ni kusherehekea sikukuu hii pamoja na kutambulishwa kwangu kwenye familia, Tulifika eneo la tukio kwenye saa nne asubuhi na ilikuwa ni mbali kidogo na tunapoishi

Basi tukaanza mdogo mdogo na bia huku tunapiga stori za hapa na pale

Chakula kikaiva tukala, baada ya chakula ikawa toti za tequilla tukanywa kadhaa kila mtu, mwingine akasema ni lazima nionjeshwe Absolut maana ndio pombe yao wanayojivunia nayo nikapewa toti mbili tatu, kufika kwenye saa kumi na mbili jioni nyumba ikachangamka sana maana karibia familia yote ilikuwa imelewa, na stori za hapa na pale zikiendelea

Baada ya chakula cha usiku shemeji yangu akaamua kuleta box la red wine la lita 5, nalo likafunguliwa tukaanza kunywa,

Kiukweli mi sio mnywaji kiviile sasa haya mambo ya kuchanganya pombe yakaanza kunipa shida, nikamwambia mume wangu awaambie ndugu zake kuwa mi sitaweza kuendelea maana nimelewa sana hivyo naenda kulala, kweli akawataarifu, tukainuka ili anipeleke room nikalale dah hata sijafika mlangoni nikarudisha chenji ya hela yote[emoji24][emoji24][emoji24]

Kesho yake nikaamka sasa nataka nikaoge si ndio nakutana na nguo zina matapishi ndio nikakumbuka kuwa jana yake nilirudisha chenji, nikaona acha niende kusafisha chap nikakuta pameshasafishwa, ikabidi kumuasha mme wangu ili kumuuliza kama ni yeye ndio aliepiga mop kumbe nae hata hana kumbukumbu ya kilichotokea,
Niliamka bado nna pombe kichwani ila baada ya yeye kuonekana hakumbuki kilichoendelea baada ya mimi kutapika pombe zote ziliniisha
Sema nashukuru wakwe zangu na familia yote hawakuichukulia hiyo kama big deal ila hata hivyo siku zote zilizofuata ambazo nilikuwa hapo nilikunywa kwa umakini mkubwa sana mpaka sikukuu ilipoisha nikarudi zangu kwangu bila kufanya tukio lolote la kutia aibu!!!

Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
Aseh pole sana ila pombe ni mwanaharam wanasema nimejifunza sana ukweni si mahali pa kuutwika kabisa
heri yako wewe huko Sweden kibongo unaweza tengwa na ukoo 😀 😀
 
aseh pole sana ila pombe ni mwanaaram wanasema nimejifunza sana ukweni si mahali pa kuutwika kabisa
heri yako wewe huko swden kibongo unaweza tengwa na ukoo 😀 😀
Hawakujali kiviile sema nilikuwa naona aibu sana baada ya hilo tukio, mpaka ilipopita kama mwezi bila mi kusikia kelele ndio niliamini kuwa limepita salama

Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
 
Yuko jamaa yangu mtu wa Kanda ya ziwa kutoka kabila kubwa la washamba Ila Wana upendo sana alinifuata twende tukayapige maji maeneo ya Sinza. Kweli tulikwenda pale kwenye bar ya mtangazaji mmoja maarufu. Tukapaki kila mtu gari lake na kuanza kufakamia mipombe. Kumbuka pale Kuna warembo wengi weupe, na weupe ndio ugonjwa wa Hawa ndugu zangu washamba. Mimi kufika saa nne nikawa nimetosheka, nikawasha motokari yangu na kurudi zangu Kimara. Yule mshamba aliendelea kunywa kiasi kwamba aliondoka na gari lake na kuendesha kilevilevi usiku wa manane mpaka polisi wakamstukia na kumkamata, Kisha wakaendesha gari lake mpaka Urafiki polisi. Kufika hawakua na ugomvi na jamaa yangu, Ila walimwambia aache gari polisi achukue taxi halafu atalifuata gari pombe zikimtoka. Jamaa hakua mbishi, alichukua taxi mpaka kwake. Kumbe alikua keshapoteza kumbukumbu. Asubuhi alipoamka gari hakuliona Ila alimdanganya wife kwamba kaliacha gereji hakujumbuka kwamba aliliacha kwa vijana wa Tibaigana. Jamaa alianza kutumia vitz ya wife siku ya kwanza Hadi wiki huku akijiuliza gari lake aliliacha wapi....
Baada ya wiki wife akiwa kwenye daladala ndio akaona lile gari pale Urafiki na kwenda kuuliza gari mbona liko pale?
Polisi wakamuambia Ni la mlevi Fulani walimkuta na changudoa wawili wako barabarani wanamhudumia kwa midomo wakiwa kwenye gari.
Itaendelea......
Bonge la msala....[emoji44][emoji44]
 
HII MADA YA POMBE INANIKUMBUSHA MATUKIO KADHAA....

TUKIWA CHUO KIKUU HAPA HAPA DAR KUNA RAFIKI YANGU
ALIKUA NI LAZIMA APIGE GLASS KADHAA ZA GONGO

NDIO AINGIE KWENY UNIVERSITY EXAMINATION (UE)

NA ALIKUA ANAFAULU VIZURI MITIANI HATA BILA KUSOMA SANA....

SIKU AMEINGIA BILA KUNYWA GONGO LAZIMA ATOKE AKIJILAUMU MTIAN ULIKUA MGUMU ANGALAU ANGEPIGA BUSTA KIDOGO......

ALIPENDA KUSEMA AKI INGIA KWENYE MTIANI AKIWA AMEKUNYA POMBE MTIANI UNAKUA KITU RAHISI MNO KWAKE
 
Mimi nilimkorofishana na Lady jay dee pale Mliman city kulikuwa na harusi nikajitia ninja nikasema leo ngoja nipige WISK, nililewa chakali kila mtu nilimuona pimbi tu sasa nikaenda kucheza mziki kumbe lady Jay dee alikuwa na bend yake pale mbele sasa kipindi mimi naserebuka kuna style walikuwa wanacheza pale jukwaani, sasa walihitaji nafasi kidogo wakaniambia mimi siogee mbali hapo ndipo kulizuka kimbembe nusura nimzabe makofi lad jay dee nikaja kutolewa na joti dah
Ushaur wangu kunywa bia zote ila wisk usijaribu U WILL DIE kama afya yako sio nzuri
 
Hahah hakuna mbadala mzee baba ila tu siku hizi nimekua nachukia sana hangover(nadhani nimeanza kuzeeka sasa) maana natakiwa saa 11 asubuhi niwe nimeshaamka nimekaa mbele ya PC nafanya kazi,so nikiwa na hangover kazi haziendi ipasavyo.

Inshort siku hizi pombe zinanichosha ila siwezi kuacha ng'o,hahah
Mi hata nilewaje, ikifika saa tisa lazima nishtuke, vinginevyo niwe nimechelewa kulala zaidi ya saa tano usiku. Hang over na kazi haviendani hata kidogo, nilishaahirisha kwenda kazini alafu funguo za shelf la petty cash ninazo home😆😆
Raha ya hang over kesho yake uwe una hela alafu week end😊😊
 
Nilipata aibu kwenye sherehe moja hv ilikua kila mziki unapopigwa lazima niende mbele kucheza,si unajua pombe inataka mziki aibu kuu niliipata baada ya kwenda mbele kwenye kikundi cha kina mama nami nikajichanganya humo humo
Hii ilimtokea jamaa yangu mwaka huu mwanzoni kwenye harusi wakati wa kutoa zawadi. Kimeitwa kikundi cha kinamama kwenda kutoa zawadi jamaa naye yumo halafu hajui kucheza sasa ni balaa tupu.... Kesho yake hakutamani hata kwenda kazini

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahaha umenikumbusha rafiki yangu mmoja hivi yaani kama mmekaa nae hakikisheni bia ya nne hafikishi maana ataanza kwanza kuimba nyimbo za kihindi za miaka 1980's atakumbuka movies zake zile zenye kugusa hisia sasa akianza kulia hapo hakuna wakumzuia. Tunachofanyaga ni kumnyamazisha, akigoma huwa tunateleza mmoja mmoja na kumuacha peke yake na maneno yake ya kulaumu watu wenye pesa wanavyonyanyasa masikini.
Neno lake kubwa "The world is not fair na The law is blind"
Nimekukumbuka Mr. The law is blind[emoji6][emoji4]
Kuna jamaa rafiki mmoja ye si mnywaji wa mara kwa mara, Amekuwa akinywa mara chache pengine mara mbili au tatu kwa mwezi. Licha ya kutokunywa mara kwa mara lakini amekuwa na tabia ya kulia kila anywapo. Kwanza akiwa anakunywa huwa anapenda awekewe nyimbo za Msondo hasa alizoimba Marehemu TX MOSHI pamoja na za Mchinga sound.
Sasa kuna wimbo wa Mchinga wanaimba,
"Huzuni niliyonayo kutokwa na wazazi, nifananishe na kitu ganii......."
Huo mstari huwa unamtoa machozi jamaa, na kumbembeleza huwa ni kimbembe..
 
Hii kitu ni mtakuja mkuu, jamaa yangu aliweza kuacha kwa mwaka, aliporejea ilikuwa ni balaa zaidi ya alivyokuwa mwanzo, ila kama unasali pia basi uwezo wa kumantain ni mkubwa japo siyo rahisi hata kidgo
Wacha nijaribu, imeshanifanyia mabaya mengi sana.
 
utatoboa tu maintain hivyo hivyo pole pole na kingine kama una family basi tumia muda mwingi hapo unapotoka kwenye mitikasi yako
nunua hata ka playstation wakati huo kaimu wako anaanda hata chai utamaliza kabisa
Changamoto ni hiyo, family iko mbali na kituo changu cha kazi. Nikienda likizo hata unywaji wangu unakuwa wa kawaida sana. Nikirudi job inakuwa balaa. Ila so far hata nikiona pombe naona kawaida tu na siitamani. Nataka niamie makazi mapya kuepuka group langu la walevi.
 
Kuna jamaa rafiki mmoja ye si mnywaji wa mara kwa mara, Amekuwa akinywa mara chache pengine mara mbili au tatu kwa mwezi. Licha ya kutokunywa mara kwa mara lakini amekuwa na tabia ya kulia kila anywapo. Kwanza akiwa anakunywa huwa anapenda awekewe nyimbo za Msondo hasa alizoimba Marehemu TX MOSHI pamoja na za Mchinga sound.
Sasa kuna wimbo wa Mchinga wanaimba,
"Huzuni niliyonayo kutokwa na wazazi, nifananishe na kitu ganii......."
Huo mstari huwa unamtoa machozi jamaa, na kumbembeleza huwa ni kimbembe..
Pombe humzamisha mtu kifikra ndani sana. Hata wewe karibu siku kunywa kiasi alafu zama kwenye fikra za jambo ambalo linakutatiza utaona linabeba hisia zako zote. Kumbuka alcoholic blood ikishakuwa ya kiwango flani, ubongo hufanya kazi katika rate ya juu tofauti na ukiwa haujanywa. So ukielekeza akili katika jambo fulani ubongo hutoa michanganuo mingi ambayo mengine ndio solution ya hilo Jambo linalokutatiza.
 
Enzi zile tuko sekondari wakati ule shule za sekondari Ni adimu Kama kumuona paka akijamiiana. Kule Mbeya tukifunga shule tulikua tunajitenga na vijana wengine. Basi Xmas moja tukaamua tuchange tununue pombe kwa ajili ya sikukuu ili tunywe na mademu wetu wanaosoma sekondari kumbuka tulikua hatujichanganyi na ma loko. Hela ilichangwa na pombe ikanunuliwa siku ya mkesha kusubiri sikukuu kesho yake. Pombe Ile kimpumu ambayo bado ilikua kwenye process ya kuiva tukaihifadhi kwenye gheto la mwenzetu mmoja mnyakyusa wa tukuyu Kisha kila mtu akaenda kwao kulala. Yule mnyakyusa akaona atapunjika akisubiri mpaka timu ikikamilika hivyo anywe kidogo. Basi bwana, glasi moja huanzisha nyingine halafu mnajua pombe ambayo haijaiva vizuri inavyowafanya watu wasio wazoefu wa pombe. Dogo alikunywa akalewa akapoteza network kuanzia 24/12 mpaka 26/12.
Ameamka Xmas imeisha na demu wake kachukuliwa na mtu mwingine.
Kali
 
Back
Top Bottom