Visa gani pombe ilikufanyia hutasahau?

Visa gani pombe ilikufanyia hutasahau?

hyo ilkua na 45% mkuu
Hiki ni kiwango kikubwa sana kwa Ini kuchakata intoxication (kupunguza kiwango cha sumu kwa kubadirisha acetic acids into carbon dioxide, fatty acids na maji) kwaajili ya matumizi mwilini.
Ukiona pombe inazidi 43% Vcl bora upige shots kazaa with spark of ice uachane nayo, ukijifanya unakomaa nayo kama unavyokunywa konyagi utazikwa au utalala hospitali zaidi ya siku 2 mwili ukibugia dripu za maji tu kwa kasi.
 
Hiki ni kiwango kikubwa sana kwa Ini kuchakata intoxication (kupunguza kiwango cha sumu kwa kubadirisha acetic acids into carbon dioxide, fatty acids na maji) kwaajili ya matumizi mwilini.
Ukiona pombe inazidi 43% Vcl bora upige shots kazaa with spark of ice uachane nayo, ukijifanya unakomaa nayo kama unavyokunywa konyagi utazikwa au utalala hospitali zaidi ya siku 2 mwili ukibugia dripu za maji tu kwa kasi.
daah sure mkuu coz ilkua inakausha maj mwilin watu
 
Jamaa umenikumbusha mbali matukio ni mengi ila moja ni hili:
Wakati nikiwa chuo mwaka wa mwisho tulikuwa tunafanya vikao vya tungi ,kama kawaida faru john mtu nne ila nilikua nachelewa kulewa tofauti na wenzangu kwa bahati mbaya Siku iyo nlikula slace mbili za mkate ,nikakaza kibingwa Hamna kutegeana nakumbuka tulikunywa konyagi nyingi sana baadae tukasepa kila mtu kivyake njiani nikanunua chips+mishkaki ili nikalie geto kufika geto nikaanza kukata moto kiasi kwamba nilishindwa kuingiza funguo kwenye tundu la kofuli nikajisogeza pembeni Luna tofali nkakaa cha ajabu ambacho kilinishangaza alikuja mbwa sijui wa wapi akaninyang'anya mfuko wenye kiepe na mishkaki nilishindwa hata kumwambia shhh toka maana mdomo haufunguki,nikaamua kujilaza palepale hadi asubui..nikajifunza pombe bila msosi noma pia niligundua ukinywa nyagi na glass macho yanakufa
Inaelekea wangetokea wahuni wakataka kukupiga kipara usingeweza kuwazuia
 
Ilikua 2014" " mkoan Tabora huko"""
Kuna ukumbi wa Club: unaitwa 1 O 1 (one zero one)....wikend moja hiv!! Nilichukua bodaboda ya mshikaj ili nipigie misele""" but ilipotimia night hiv nilienda pale ukumbin kubuludika""" na ilipotimu saa 6 hiv! Nikatoka ..dhumun niende ghetto" coz kichwan nishawaka'''

Sasa suala linaanzia hapa:
Ile bodaboda ilikua nje ya ukumbi nimepaki""
Nilipoiwasha tuu"" wakatokea Warembo Wawili ( pisi kalii) pamoja na msela mmoja::

Kabla sijawaoji yule demu mmoja kisha dandia pikipiki......akatoa na amri nipeleke mtaa Cheyo"" ( mitaa fulan ushuani huko)
Ikumbukwe BodaBoda Haikua kazi yangu;

Nikasema poa" ngoja niongeze hela ya mafuta"""""" wale wengine tuliwaacha.. Japo yule demu niliempakia aliwasisitiza wenzie hatakua salama""""( japo Alikua nae kalewa)

Safari ilipokolea nakuja situka kanilalia mgongon!! Anaongea maneno hayaeleweki!!!!!! Kila nikimuuliza wapi kwenu"" anakoloma tuu"" daa"" ikabidi nilud"" mpka club""

Nikajitega pale mpka ngoma 8 hivi ..wenzie sikuwaona""""( shubaamiti)....
Wakuu ilibidi niende nae ghetto yule mtoto ...

Kufika ghetto mtoto nambeba mpka ndan ajielewi!!!! ..ilibidi nimtoe nguo zote""" coz alitapikia"" kibaya zaid"" hakua na simu" nikamfuta na maji """ washa fen nini!! .....oooh my god""alikua mzuri hatar!!!!!..
Chuchu saa6..kasoro... Rangi ya mtume, ;;;

Kilichonikosti ni vile viroba viwili nilivobakiza mfukoni!! Baada ya kuviongeza kichwani!.....""Anisamehe Yesu na Kristo"" (asubuh nilikuta nishamfyeka""" Alipostuka pombe zimeishaa ilikua ni kilio tuu:

Ukichangany ni wakishua"""asee ilikua kazi kumtuliza na kumuelewesha"""""..
Lawama zote tulizipeleka kwa JOHNY(Pombe) ila alikuja elewa" Asubuh hyo" nikafanya mpango kumpeleka kwao , , , , , , itaendelea!!?
Hahahaha haya mkuu ila 1 0 1 hatunayo tena kwa sasa.. wapo kina oxygen
 
Unamaanisha power no.1 mkuu? vikiuzwa sh 100 per sachet?baadaye 150....nilikua na age 12 nilipoanza rasmi hii kitu gambe...kifupi kwenye family haikua kesi ni kama tamaduni tu.
Ndiyo yenyewe mkuu! Ile kitu ilikuwa na hatari mkuu sana
 
Kisa kikubwa cha pombe katika ujana huu ni kulewa alafu baada ya kufika home wakati nasubiria kufunguliwa geti niingize gari nikazima hapohapo.

Chakushangaza toka kote huko nilipokuwa nimekuja vizuri tu mpaka getini, akili ikinituma nishapiga honi nasubiri kufunguliwa kumbe sikupiga.

Nilikuja kushtuliwa saa kumi na moja asubuhi na mpangaji mwenzangu baada ya kuamka na kuona mwanga wa taa za gari zikipiga getini gari ikiwa inaunguruma mdogomdogo. Niliona aibu kwa mdada yule na tulivyokuwa tunaheshimiana haha.

This issue opened a new page of us maana alianzishaga utani ambao baadae ulikiwa wa manufaa😜😜😜
 
Kisa kikubwa cha pombe katika ujana huu ni kulewa alafu baada ya kufika home wakati nasubiria kufunguliwa geti niingize gari nikazima hapohapo. Chakushangaza toka kote huko nilipokuwa nimekuja vizuri tu mpaka getini, akili ikinituma nishapiga honi nasubiri kufunguliwa kumbe sikupiga. Nilikuja kushtuliwa saa kumi na moja asubuhi na mpangaji mwenzangu baada ya kuamka na kuona mwanga wa taa za gari zikipiga getini gari ikiwa inaunguruma mdogomdogo. Niliona aibu kwa mdada yule na tulivyokuwa tunaheshimiana haha. This issue opened a new page of us maana alianzishaga utani ambao baadae ulikiwa wa manufaa[emoji12][emoji12][emoji12]
Lazima ulimtifua tu [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Kisa kikubwa cha pombe katika ujana huu ni kulewa alafu baada ya kufika home wakati nasubiria kufunguliwa geti niingize gari nikazima hapohapo. Chakushangaza toka kote huko nilipokuwa nimekuja vizuri tu mpaka getini, akili ikinituma nishapiga honi nasubiri kufunguliwa kumbe sikupiga. Nilikuja kushtuliwa saa kumi na moja asubuhi na mpangaji mwenzangu baada ya kuamka na kuona mwanga wa taa za gari zikipiga getini gari ikiwa inaunguruma mdogomdogo. Niliona aibu kwa mdada yule na tulivyokuwa tunaheshimiana haha. This issue opened a new page of us maana alianzishaga utani ambao baadae ulikiwa wa manufaa[emoji12][emoji12][emoji12]
Tunda kwa masihara [emoji850]
 
Wewe ni mpumbavu namba moja

Tukuyu tangu lini kuna joto?

Maeneo ya Bagamoyo mtaa wa kanisa unapafahamu

Maeneo ya soko mjinga unapafahamu

Mzee Manuku na kimpo kile unawafahamu

Tukuyu ni baridi kuliko Mbeya mjini

Ahaaa unaleta vichekesho wewe mtoto wa makandana na Bulyaga

Danganya wasiotembea ,Hapa ni JF

Mbeya ipi unaongelea yenye baridi au Nzovwe,Sai,Kalobe na Iwambi

Mbeya kuna baridi ni kweli ila ni miezi fulani tu

Tukuyu labda ya Dot Com,

Tukuyu watu wanavuna mahindi yakiwa mabichi ni Mvua kwa kusonga mbele
Mkuu binafsi nilivyomsoma niligundua tu kuwa amechanganya Tukuyu na Kyela kwa ugeni wake na tungi lake tokea Mbeya mjini. Tulishamrekebisha huko juu
 
emoji1787.png
emoji1787.png
emoji1787.png
emoji1787.png
emoji1787.png
emoji1787.png
emoji1787.png
emoji1787.png
emoji1787.png
mkuu unasema unafikiria kuacha alafu bado unaipenda

Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
Unaweza ukapenda kitu na ikakulazimu kukiacha mkuu
 
Ilikuwa Oktoba 2015. Ni Jumapili. Nikalewa halafu nikaenda kupiga kura. Si nikamchagua JIWE. Balaa lake mpaka leo! Msoto kwa kwenda mbele. Najuta kumchagua kolomije yule.
[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Mwaka 2008, Nilikuwa Mbeya Tukuyu Kikazi, Nilikuwa nimetokea Mbeya Mjini ambapo Kuna baridi, Dose yangu ilikuwa Tusker Kumi,

Kwenda Tukuyu Nikaendelea na dose ileile bila kugundua kuwa Hali ya hewa ya Tukuyu Ni Tofauti na Mbeya Mjini. Na Pombe. Hukolea kwenye Joto, Tukuyu Kuna Joto.

Mzee Mzima Nikavesha Kama kawaida, mpaka saa tano FULANI hivi, Sasa kimbembe Nikasahau Guest, Nikaenda kugonga Nyumba ambayo Inaangaliana na Guest Huku Povu likinitoka kwanini wafunge na Mimi bado sijarudi.

Ebwana mlango ulifunguliwa na Mbaba mmoja akiwa na njemba tatu (Watoto wake) Nilichezea vitasa vyakutosha kila nikiweka Gurd wapi.

Niliokolewa na Staff wenzangu Baada ya kuhisi kuwa sijarudi na wanasikia kelele za sauti yangu.

Asee hiyo ilikuwa moja Ila Pombe kuacha bado nafikiria.
Labda kyela Tukuyu kuna baridi kushinda hata mbeya mjini navyofahamu.
 
Binafsi nakunywa pombe mara mojamoja, naweza kupitisha mwezi sijanywa ila nikinywa huwa nalipiza siku ambazo sikunywa kabisa. Hii imenikuta wiki chache zilizopita tulikuwa na event na marafiki tunaotoka sehemu moja, kwenye pombe mbuzi anahusika nilisimamia kitengo.

Nilikunywa mpaka K Vant nikaiona kama soda, nakuja kustuka pombe imenizidi kiasi hata kutembea ilikuwa noma. Sifanyi fujo nikilewa kila mtu alifurahi lakini balaa lipo kwa ndugu zangu kujua kuwa ninakunywa. Busara ilitumika simu yangu nikaicha kwa mtu niipate nikiwa fresh.

Ase nilifanya safari ya saa 1 na nusu peke yangu nikiwa nimelewa na sijui nilifikaje nyumbani, kuja kustuka ni asubuhi niko kitandani tatizo limebaki kwa ndugu zangu. Wakati nimeacha simu kwa rafiki nilipigiwa jamaa akapokea na kuwaambia niko kwenye matatizo ile kitu ilizua taharuki watu hawajalala kuulizia hali yangu maana mimi sikupatikana tena.

Hii kitu imeniweka sehemu mbaya sana hakuna mtu anataka kunielewa tena. Ukweli nimekwama nimeamua kuacha pombe maana naona itanigombanisha na ndugu.
Mimi pombe haijaniongezea nyongeza ya mshahara na kunipandisha daraja kwa miaka 5 duuu siipendi kabisa na tarehe 28.10 nitaiacha rasmi pombe😁😂😂😂😂
 
Baada ya kuutwika kwenye sherehe ya kazini nilimtongoza mama mmoja mwenye cheo chake, nae akawa anacheka tu. Mimi ndio nazidi kumpa maneno mbele ya watu. Party iliisha kila mtu akaenda zake. Jumaatatu yule mama akaniita na kuniambia Ni mwambie yale maneno niliyo muambia siku ya party halafu alikua serious.
Apo ndo utajua ujui[emoji1787][emoji1787]
 
Back
Top Bottom