Vipi kuishi na mume mkali kupitiliza?

Vipi kuishi na mume mkali kupitiliza?

Maswala ya kukaa mbali mbali wakati wa mahusiano ndo yanasababisha mtu usijue tabia za ajabu za mwenza wako kama hizo, mimi usije kwetu kama hatujaishi wote japo miezi mitatu.
 
Kumvumilia mtu mkorofi ni kujipunja furaha.mimi mtu mkali hata urafiki wala ukaribu naye sitaki na ukinletea ukali wako wakingese na mimi nakupandishia.So dadaangu nakushauri akikupayukia na wewe fanya ivoivo tena upandishe sauti zaidi yake.kuna tabia nyengine mtu inakupasa kubadilika sio kuvumiliwa.
 
Maswala ya kukaa mbali mbali wakati wa mahusiano ndo yanasababisha mtu usijue tabia za ajabu za mwenza wako kama hizo, mimi usije kwetu kama hatujaishi wote japo miezi mitatu.
Labda ni kuulize tu, ni rahisi wewe kugundua tabia yangu kama ni mkali?
Sema ukweli nimekuruhusu
 
katika vitu ambavyo nashukuru huwa sijabahatika kuwa na mtu mkali jaman ! jaman sipend ukali wa ajabu ajabu mie!khaaa maana najijua! hapana jaman wanaume watemi wapo !
Labda wewe ni mnyiramba kwani ke wanyiramba wababe kupita waume zao[emoji12]
 
Labda ni kuulize tu, ni rahisi wewe kugundua tabia yangu kama ni mkali?
Sema ukweli nimekuruhusu
Kwa ninavyokuona hufananii ukali ila watu kuna tabia huwa mnazificha na ni ngumu kugundua kama hamkai pamoja.
 
Huyo niwakupima mkojo kwanza kujua kiwango chake cha asira anaweza akawa anatumia madawa ya kulevya,lakini pia nakushauri siku mkiwa sehemu tulivu mwambie unavyojisikia vibaya kukufokea najua atakujibu kuwa ujirekebishe mkumbushe makosa yake jinsi ulivyo msamehe bila ata ugonvi naamini atakuelewa lakini pia jitahidi kutokufanya yale yanayomchukiza na sijui kiwango chake cha Elimu,swara la malezi nijukumu lenu nyote kusahau kifaa cha mtoto kwenye gari inabidi nayeye abebe mtoto ili wewe ubebe vingine,kuhusu watoto kuumia iwe kuungua moto au vingine nayeye anapaswa kuwafundisha watoto na kywaelekeza sio kukurushia mzigo.Mwisho uyo mumeo ajue akifa ataulizwa na Mungu jinsi alivyolea watoto.Kwaushahidi soma kitabu cha Samweli jinsi Eli akivyolea watoto kwa deko na Mungu alivyomwajibisha.Mwombe Mungu ampe hekima na busara.
 
katika vitu ambavyo nashukuru huwa sijabahatika kuwa na mtu mkali jaman ! jaman sipend ukali wa ajabu ajabu mie!khaaa maana najijua! hapana jaman wanaume watemi wapo !
Yaani unavyojichetuaga sasa, ukisikia honi getini unajipanga wima km askari au mtu asiejulikana amemaliza kupiga risasi 38 Hlf anasikia mtu kapona, ukisikia paaaaa mkojo huooo
 
Kwa ninavyokuona hufananii ukali ila watu kuna tabia huwa mnazificha na ni ngumu kugundua kama hamkai pamoja.
Kwa ujumla twaweza kuwa marafiki miaka mingi bila kuligundua hilo kwangu kwani siyo mtu wa kulipuka, hadi unikorofishe sanaaa hapo utakimbia bila viatu, but all in all siyo mgomvi wala mwonevu
 
Back
Top Bottom