Kapeace
JF-Expert Member
- May 26, 2017
- 25,913
- 70,690
Nimependa mgongo ww je?[emoji85] [emoji85] kaka ako ni mchaguzi mzuri eh!!Mwenzanguu, hatimaye nimepata wifi lakini..
Nimependa mgongo ww je?[emoji85] [emoji85] kaka ako ni mchaguzi mzuri eh!!Mwenzanguu, hatimaye nimepata wifi lakini..
Lazima awe kachagua chuma, unajua ukitaka uwakomeshe dada zako wapelekee wifi mzuri kuliko waoNimependa mgongo ww je?[emoji85] [emoji85] kaka ako ni mchaguzi mzuri eh!!
Nitakuletea dadangu kipenzi tutaenda kuleeee tukapige vitu au siyo!Hongera kaka, inabidi umlete wifi nimuone.
Eeeh twende nae kule akale vitu vizuri..Nitakuletea dadangu kipenzi tutaenda kuleeee tukapige vitu au siyo!
Kwani hujabadili tabia mkuu!Pole
Acha nipite
Maana sielewi ajikute tu niletee ukali na kutaka kunipiga(nimejaribu kuvaa viatu vyako, nikaona nitakushauri vibaya)
Yelewiiiiiii
Pole
Acha nipite
Maana sielewi ajikute tu niletee ukali na kutaka kunipiga(nimejaribu kuvaa viatu vyako, nikaona nitakushauri vibaya)
Yelewiiiiiii
Hasa mawifi midomo unawakomeshaje, km iv kaingia wote ni kutafutana hilo zigo huko nyuma si mchezo, [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]Lazima awe kachagua chuma, unajua ukitaka uwakomeshe dada zako wapelekee wifi mzuri kuliko wao
Eeeh twende nae kule akale vitu vizuri..[/
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Nimependa mgongo ww je?[emoji85] [emoji85] kaka ako ni mchaguzi mzuri eh!!
Kila la heri ila hiyo pic yake inasadifu yaliyomo, nakunong'oneza sasa mwambie iv yeye ni mucute[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Mimi nampenda sana coz ni aina ya wanawake wenye akili kubwa sana.
Unajua umbo mtu aweza kubadilika lakini akili ni hazina
witnessj
Kwa ufupi wifi yako anapenda vitu vizuri, kuanzia nyumba, gari,mavazi hadi msosi, japo hana maringo na ukimwona yaani..sijui nisemejeBill juu yangu ndio kaka na si unajua lile chimbo langu msosi mtamu halafu bei kawaida tu. Au ndo wale wa pizza na burger
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Kila la heri ila hiyo pic yake inasadifu yaliyomo, nakunong'oneza sasa mwambie iv yeye ni mucute
Kama haringi kama mimi tutaendana na nitamsaidia kumlinda kaka..Kwa ufupi wifi yako anapenda vitu vizuri, kuanzia nyumba, gari,mavazi hadi msosi, japo hana maringo na ukimwona yaani..sijui nisemeje
Gudu baaai namuona analike tu[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Hakika
Namie pia nahasira ila huruma ninayo pia.Ukali ni tabia,
Ukali ni udhaifu.
Mimi mwenyewe ni mkali hadi najiogopa japo siyo rahisi kuniona nikifoka hovyo.
Lakini akiniudhi mtu kupitiliza naweza kumkemea na akimbie kuelekee kusikojulikana.
Nilipogundua mimi ni mkali na huumiza wengine, kwasasa nina mabadiliko makubwa sana.
Hii hali huwezi kuamua kuwa mkali bali ni udhaifu.
LAKINI USISAHAU WATU WAKALI wana huruma sana hasa ukimweleza tatizo huwa anaguswa haraka kukusaidia.
Tumia muda mnapokuwa na furaha mweleze kwa hisia za ndani kuonyesha jinsi anavyokuumiza.
Nmekuja ,,nmesoma ..nimeelewa .Na hampendi kudanganywa, Putin njoo huku usome hapa
Daahhhh aiseeee nilimlaza jamaaa central mwezi mzima.......Kwa ufupi tunatofautiana sana, mimi sina jazba za ovyo, unaweza kuishi na mimi kipindi kirefu na unanikosea makosa ya kawaida na napotezea, lakini kikombe cha hasira kikijaa huwa sifikirii status yako wala nini, huwa bomu la nyuklia la hasira linatoka hadi hasira zikiisha natetemeka, niliwahi kumkoromea askari akakimbia ilhali ana silaha, niliwahi kusababisha afisa flani wa serikali kufunga ofisi na kuikimbia ofisi kwa kuniletea usumbufu usiokuwa walazima, ukiona hivi umeniudhi kupitiliza, sio napanga kukukoromea bali inatokea ghafla mkuu.
Lakini wengi wetu tulio wakali tunafaida nyingi tofauti na udhaifu huu wa ukali