Vipi kuishi na mume mkali kupitiliza?

Vipi kuishi na mume mkali kupitiliza?

Bora iwe hivo naamini ataacha ama atapunguza kumuonea mwenzie
Mkuu huoni kuwa ndio itachochea mgogoro zaidi hapo ndani hakutakalika?? Kwa maana wote mkipandisha mihemko ya hasira juu hakieleweki ujue...mmoja inabidi ajishushe na afikirie jinsi ya kulikabili tatizo husika..
 
Pole sana, ukali wa hivi ndani ya ndoa hupunguza hata penzi. Dada mmoja aliwahi kunihadithia mumewe ni mkali balaa. Akiwa hayupo nyumbani ni furaha na vicheko mama na wanawe kwa raha zao. Wakimsikia tu anarudi kwa mlio wa gari basi watoto wote kila mmoja chumbani kwake na mke jikoni kwenda kutafuta chochote cha kufanya hata kama hakipo. Alidai hali ile ilimhuzunisha sana na kumtia uchungu mkubwa.

Ongea naye kwa upole labda atakuelewa na kuachana na huo ukali wake.
 
Achika huko halaf uje uolewe namm kama utakaa hata miezi minne
 
Mkuu huoni kuwa ndio itachochea mgogoro zaidi hapo ndani hakutakalika?? Kwa maana wote mkipandisha mihemko ya hasira juu hakieleweki ujue...mmoja inabidi ajishushe na afikirie jinsi ya kulikabili tatizo husika..
Yote yatatokea lkn na yy asijionyeshe kama ni dhaifu sana
 
Dah [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] ndo naishi nae ivo na anakuwa mdogooo, lkn kwa wasiomjua sasa inakuwaje mfano unakuta ana girlfriend na huyo girl wake hajui tatizo la jamaa au jinsi ya kumuhandle muwe mnapunguza jazba basi mnatutisha somtym
Kwa ufupi tunatofautiana sana, mimi sina jazba za ovyo, unaweza kuishi na mimi kipindi kirefu na usifahamu hilo
 
Tafuta muda anaraha,kaa zungumza nae na umwambie hiyo tabia hupendi inakuumiza na kukudhalilisha pia...

Tambua km ni tabia yake anaona ni sawa tu na hakosei kitu mana kazoea.....hivyo bas kubadilika kwake itachukua muda, talaka si suluhisho.... aso hili analile
Umejibu vyema sana, utakuwa mwanamke mwenye hekima wewe.
Ukali ni tatizo dogo kama hana tabia za kikurya za kupiga.
Watu wengi wakali siyo wepesi kupiga.
Dawa ni kuongea naye akiwa anafuraha
 
Kwa ufupi tunatofautiana sana, mimi sina jazba za ovyo, unaweza kuishi na mimi kipindi kirefu na unanikosea makosa ya kawaida na napotezea, lakini kikombe cha hasira kikijaa huwa sifikirii status yako wala nini, huwa bomu la nyuklia la hasira linatoka hadi hasira zikiisha natetemeka, niliwahi kumkoromea askari akakimbia ilhali ana silaha, niliwahi kusababisha afisa flani wa serikali kufunga ofisi na kuikimbia ofisi kwa kuniletea usumbufu usiokuwa walazima, ukiona hivi umeniudhi kupitiliza, sio napanga kukukoromea bali inatokea ghafla mkuu.
Lakini wengi wetu tulio wakali tunafaida nyingi tofauti na udhaifu huu wa ukali
Sasa huyu yeye ni mtu mwepesi kukasirika, mbabe flani iv, akihisi unamzingua kidogo tu utasikia usinibabaishe ww anakutukana haswaa matusi yote Hlf kosa dogo, yan hasira zikimuisha yeye ndo anajisikia vby sasa, tatizo kiburi haulizi wala haongei tena, ila kwa muelewa unaweza kumsoma mtu kinachomsumbua
 
Punguza kumpikia nyama nyekundu mshauri asile sana pilipili vitu vyenye mafuta mengi. Mtengenezee juice kila atakapo maliza kula umpe.
 
Sasa huyu yeye ni mtu mwepesi kukasirika, mbabe flani iv, akihisi unamzingua kidogo tu utasikia usinibabaishe ww anakutukana haswaa matusi yote Hlf kosa dogo, yan hasira zikimuisha yeye ndo anajisikia vby sasa, tatizo kiburi haulizi wala haongei tena, ila kwa muelewa unaweza kumsoma mtu kinachomsumbua
Daah huyu kazidi, binafsi ktk maisha halisi sijui kutukana hata kidogo, sina kiburi wala kinyongo bali ka ukali tu na kila uchao nashuhudia mabadiliko baada ya kujigundua.
Mtu wa namna hiyo ana pepo huyo, mwombee tu[emoji41]
 
Daah huyu kazidi, binafsi ktk maisha halisi sijui kutukana hata kidogo, sina kiburi wala kinyongo bali ka ukali tu na kila uchao nashuhudia mabadiliko baada ya kujigundua.
Mtu wa namna hiyo ana pepo huyo, mwombee tu[emoji41]
Dah kuna siku aliamua kufunguka bhana hiyo shida yake na michozi hiyo, nilimuonea huruma sana, sijui ntamsaidiaje kwakweli, mi nshamzoea sasa hao wengine tena magirlfriend huwa nawaonea sana huruma
 
Back
Top Bottom