Transcend
JF-Expert Member
- Jan 2, 2015
- 20,553
- 63,061
Hii ni ile familia isiyokubali kushindwa! [emoji23][emoji23][emoji23]Mnapeana moyo na kakaako nakwambia lol
Hii ni ile familia isiyokubali kushindwa! [emoji23][emoji23][emoji23]Mnapeana moyo na kakaako nakwambia lol
Weeee! Thats will never happen!Hukawii namm kunigawa hata bure
Mkuu umeamka! Naona shunie amekupiga za mbavu!Yaani ww hufai kubattle na mm mtu mwenyewe hadi mwandiko unaremba !!![emoji15] [emoji15] [emoji15]
Hapana aiseee kama uliweza mbadilisha dadaako kwa hadithi sembuse mmWeeee! Thats will never happen!
Have a trust on me!
Honeeeey! Dont be that way!Hapana aiseee kama uliweza mbadilisha dadaako kwa hadithi sembuse mm
Hapana mkuu, kwenye mtanange wowote ule ni lazima ninyi fanan mnapochuana, sis hadhira tunawachabo[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ujue ww ni MCHONGANISHI
Noo nooooo,i say stop itHoneeeey! Dont be that way!
You are heartly loved by Transcend!
And am not ready to lose you that easily!
Duh, mbna unamsingizia shunie au ndo gia mpya hyo kijana ?Mkuu umeamka! Naona shunie amekupiga za mbavu!
Mimi nataka nikupoteze kabisa! Clkey kaa nae mbali..[emoji41][emoji41]
Mkuu huyo achana nae! Ashakula cha mbavu toka episode ya Tano [emoji23][emoji23][emoji23]Hapana mkuu, kwenye mtanange wowote ule ni lazima ninyi fanan mnapochuana, sis hadhira tunawachabo
Hapa kweli mtanange ni mkali,tumekua kama madume ya mbwa,maana tupo sita ila tunamuhangaikia mwanamke mmoja Clkey ,Siku ya 4 leo [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hapana mkuu, kwenye mtanange wowote ule ni lazima ninyi fanan mnapochuana, sis hadhira tunawachabo
Baby clkey!Noo nooooo,i say stop it
Sikupend tena
You have No effect mkuu [emoji23][emoji23][emoji23]Duh, mbna unamsingizia shunie au ndo gia mpya hyo kijana ?
Kampeni c miezi 3 aiseeHapa kweli mtanange ni mkali,tumekua kama madume ya mbwa,maana tupo sita ila tunamuhangaikia mwanamke mmoja @Clkey.Siku ya 4 leo [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kachoka huyo baby! Kuna vingine hata akipewa ataomba apunch kwa dakika 2..Kampeni c miezi 3 aisee
Sitaki nakwambia hata unambie nn,nshaona ww hunifaiBaby clkey!
Who is corrupting you ??
Huu moyo wangu mungu aliweka nafasi unayoenea wewe tuu...na vivyo hivyo akafanya moyo wa clkey nienee mimi tuu...Sitaki nakwambia hata unambie nn,nshaona ww hunifai
[emoji174] [emoji174]
Mhhhhhh aiseeee broh umetisha.Huu moyo wangu mungu aliweka nafasi unayoenea wewe tuu...na vivyo hivyo akafanya moyo wa clkey nienee mimi tuu...
Ukisema hivyo unamkosea Muumba! Dont go my lovie..
[emoji28] [emoji28] [emoji28] nacheka kama mazuri naww wf yangMhhhhhh aiseeee broh umetisha.
Hachomoi namna hii [emoji119]
Natakiwa niushinde moyo aisee mbona kama unaanza punguza maumivu ya kubadiloshwaHuu moyo wangu mungu aliweka nafasi unayoenea wewe tuu...na vivyo hivyo akafanya moyo wa clkey nienee mimi tuu...
Ukisema hivyo unamkosea Muumba! Dont go my lovie..
Mkuu unapoelekea nitamwambia mke wangu abadili id aiseee!!!Huu moyo wangu mungu aliweka nafasi unayoenea wewe tuu...na vivyo hivyo akafanya moyo wa clkey nienee mimi tuu...
Ukisema hivyo unamkosea Muumba! Dont go my lovie..