Vincent Nyerere ampa Mkapa vidonge stahiki

Vincent Nyerere ampa Mkapa vidonge stahiki

Ni Tanzania tu, ambapo viongozi hawafi kwa kuwa siku zao zimefika, na hawaugui maana wakiugua wamepewa sumu.

Bado siamini kama Mkapa alikuwa na ubavu wa kumulazimisha Nyerere kwenda london, na bado siamini kwanini huyo daktari hakumumalizia hapo hapo alipo kuliko kumpeleka mikononi mwa wa londani.
 
Mkuu Mwita,
Ungeandika ujumbe wako mara ya kwanza bila personal attacks kama ulivyofanya hapa ungeeleweka vizuri zaidi. Bahati mbaya tumehalalisha siasa za jino kwa jino kiasi kwamba inafika mahali wote tunakuwa losers. Na pia kama unamheshimu mtu basi uwe tayari pia kutofautiana naye kimawazo maana hata ndugu wanakuwa na mawazo tofauti. Huwezi ukaacha kumheshimu mtu kwasababu mara moja ameandika ambacho wewe hukubaliani nacho. Hapo ina maana ulikuwa humheshimu toka mwanzo na labda ulikuwa tu unafurahishwa tu na mawazo yake.

Kama nilivyosema mwanzoni, hizi imani za kwamba kila ugonjwa kuna mkono wa mtu zinatumaliza bure nyumbani. Hii ya wanasiasa nao kuingia kuimba mambo hayo hayo bila kuangalia effects zake ni mbaya sana. Ningetegemea mbunge ajenge hoja zake kwa kuangalia facts zilizopo. Unaposema kumnyamazisha prof. Mwakyusa alipewa uwaziri wakati mtu anajua profesa hajawahi kupewa uwaziri na Mkapa sijui inakuwa na maana gani?

Kuna watu hata tulikosana na familia kwenye mambo ya kwenda kwa babu. Watu wanasema hata viongozi wa juu wameenda na wamethibitisha kwa babu unapona. Maneno ya wanasiasa yanaaminiwa na wananchi wengi, wawe makini wanaposema hasa pale ambapo facts ni tofauti.

Nilifikiri kifo cha Nyerere kingewafundisha Watanzania umuhimu wa ku screen cancer mara kwa mara. Nyerere alikuwa na afya nzuri sana muda wote na matokeo yake ni kama kwenda kufanya check-ups kwake ilikuwa sio muhimu kabisa. Kwa nafasi ya Nyerere laiti ugonjwa wake ungejulikana mapema angeweza kupona. Bahati mbaya ulikuja kujulikana ikiwa too late. Pia ugonjwa wa Nyerere ungekuwa fundisho kwa wanasiasa wetu kuelewa kwamba hospitali zetu zinahitaji kuwa na vifaa vya maana. Hata kama una uwezo wa kutibiwa nje lakini inaweza kuwa too late. Ni muhimu kujenga uwezo wa hospitali zetu kuwezo kuzuia magonjwa mbalimbali yasifike hatua ambayo ni mbaya zaidi. lakini kama ni mkono wa mtu, hapo ni kwenda kwa Sangoma tu kujikinga.

Binafsi sio mumwini wa haya mambo ya mkono wa mtu. wakati tukiwa vijana tuliambiwa Sokoine aliuawa na Kawawa, hatukuamini wakati huo kama ambavyo siamini sasa kusema Nyerere aliuawa na Mkapa. Hata kwenye familia inapotokea migogoro hiyo unawakalisha chini na kuwaambia kila mtu aweke facts zake. Baada ya dakika chache unagundua mtu alikuwa na HIV na alikuwa anatibiwa muda wote, leo amekufa, wanasema karogwa.

Huyo Litvinenko wa Russia ni kwamba kabla hata wananchi wengine kujua, tayari polisi walishajulishwa na walikuwa wanachunguza. Ni sheria kwa UK kama kuna wasiwasi wowote lazima uwajulishe polisi. Nyerere alikuwa anatibiwa kwenye hospitali ya serikali, hapo sheria hazipindishwi kirahisi maana hata daktari mmoja akipindisha wengine wanatoa siri. Ukweli ni huo Nyerere alikufa kwa cancer na kosa kubwa ni kuchelewa kuanza kupata matibabu.
Mtanzania,
Ugonjwa wa Nyerere ulijulikana mapema. Nimekutana naye NY baada ya check up akaniambia aliloambiwa na daktari wake. Zaidi ya hapo kwa sasa siwezi kusema zaidi. Ama dakta Mwakyusa alikuwa mzembe au kwa makusudi hakupenda kufuatilia hali ya Mwalimu Nyerere. Hata pale alipozidiwa alipaswa kupelekwa NY na si London na Mwakyusa alipaswa kulifahamu hilo. Marekani walikuwa advanced katika mambo ya leukimia kuliko Uingereza. And that is a fact.
 
Mkuu,

Mimi nilienda kumwona Mwalimu na pia wawakilishi mbalimbali wa Watanzania walikuwa wanaenda kumwona kila siku.

Unachoandika hapa ni majungu na inatakiwa uone hata aibu kuingiza majungu kwa ajili tu ya siasa za maji taka.

Hata madaktari waliokuwa wanamtibu mwalimu walisamehe malipo yao kama heshima zao kwa mwalimu na watanzania.

kwa taarifa yako kwa UK ni sheria, mgonjwa yeyote akikutwa na kitu chochote ambacho kinaonekana huenda kuna mkono wa mtu, huita polisi hapo hapo. Hiyo ni sheria na hakuna daktari anayeweza kupuuza.

Kama kulikuwa na mkono wa mtu kwenye ugonjwa wa Nyerere na madaktari wake walijua, HAIWEZEKANI, narudia HAIWEZEKANI wanyamaze kimya.

Hizi story mtawadanganya watu ambao hawajui jinsi sheria za UK zinavyofanya kazi.

Mkuu Mtanzania,

Hapo kwenye bold naomba kutofautiana na wewe kwenye hilo. Inategemeana ni case ya namna gani. Nilisoma kitabu cha mauaji ya Lumumba, more than 40 yrs later watu ndio wanakuja kukiri wazi wazi kwamba walienda na sumu DRC kwa malengo ya kummaliza Lumumba.

Kwa hawa wenzetu wazungu ukishaonekana ni mwiba kwenye maslahi yao, serikali zao ziko tayari kufanya lolote lile na hata kupindisha sheria ili wakumalize na biashara iishie hapo then maslahi yao yabaki salama. Tuseme ukweli, Nyerere alikuwa mwiba wa Globalization, hakuwa tayari kuona Tanzania inaingia kichwa kichwa bila ya maandalizi ya kutosha. Tumeingizwa kwenye globalization kichwa kichwa baada ya kuliwa ndo serikali inakuja kukiri kwamba hakukuwa na maandalizi ya kutosha na aliyetuingiza ni Mkapa huyu huyu.

Mkapa alikuwa Mwenyekiti Mwenza wa Globalization, akishirikiana na Tony Blair. Radar ilikuwa ni kashfa kubwa sana, lakini SFO wamekubali yaishe na kuimaliza kimya kimya. Sasa niambie kigezo cha SFO kufunika kombe ili mwana haramu apite [kulinda serikali yao] ndio madaktari watashindwa kufunika kombe?

Tuje na logic nyingine, lakini hizi za kusema wazungu/serikali za nchi za Magharibi hawawezi kufanya hiki au kile, hizo ni politics, wanacholinda na kutunza ni maslahi yao na si kingine. Ndo maana Charles Taylor amewaumbua wa-Marekani kwa kusema yeye [Taylor] alikuwa agent wa CIA na hivyo wakati anafanya yale madudu aliyoyafanya alikuwa na full support ya US. Siku zote US imekuwa ikikana kwamba hakuwahi. Majuzi hapa serikali imekiri na ikasema haiwezi kutoa more details on the subject. Ndio unakuja kushangaa kwamba Taylor alitoroka kwenye gereza ambalo lina maximum security hapa US, alichomokaje gerezani?
 
ameondoka hapa meryland jana..ni mzima na buheri wa afya

Mkuu de'levis, please ningeku-PM ila natumia simu, naomba mwaga data za huyo jamaa jamvini maana nimekuwa nikiona comment zako kuhusu jamaa inaonekana una full data. Please JF is where we dare to talk!!
Huyu jamaa ni kweli yupo au pepele? Kama yupo, vp anaibuka lini Bongo? Na ameondoka kuelekea wapi?
 




Umeshindwa na hoja Naona unanitaftia ban & that is a funny thing about PRO CHADEMA JF .. They are like a bunch of kids crying for dad.. (MODS) More pocket money! Please dad.. . how Pathetic u r ...
:crazy:


Acha upuuzi wewe!!!

kwanza huna heshima kwa wanawake.......angalia hii post yako hapa!!

ACHA KUBISHANA NA WANAUME KWA KAULI MBOVU MBOVU ... HAVE'NT YOU GOT ANY DISHES TO WASH RIGHT NOW, :crazy:......WOMEN​



Wanaume wa kweli wanawaheshimu na kuwapenda wanawake!!
 
Duh! kama ni kweli hii itakuwa kali. Lazima Mkapa aongee kuhusu hii kitu. Asipoongea watanzania wote tunaweza mpeleka mahakamani.
 
inaonekana ubongo wako ni mdogo sana kama ngumi ya mtoto wa miaka miwli wala hauenei kwenye fuvu lako la kichwa chako aliyekwambia kiwira haiwahusu wameru ni nani au unafikiri kwa fikra zako wameru si watanzania kwahiyo hawana haki ya kuwa wamiliki wa huo mgodi.
hujui ahwa ni wehu wanaona wanavyojimilikisha ubunge akifa baba anakuja mtot akifa mtoto anakuja mkwe akifa mkwe anarudi mjukuu so wanauhakika na ile kiwira wamejimilikisha milele
awana adabu kabisa naogpa hata kuwajibu
 
Kweli duniani kuna mambo, kumbe mkapa ndo ka mwua mwalimu!!. Ila CDM huko arumeru simamieni kero za wananchi ili rekodi zenu zisije ku haribiwa.bye nili kuwa na pita tu!
 
DID HON VINCENT NYERERE AND CHADEMA 'THREATEN-TO-CUT' RETIRED PRESIDENT MKAPA'S FORTUNE MOUSEL IN ARUMERU TO THE GOOD OF THE IMPOVERISHED NATIVES?

Why did Mzee Mkapa choose to go so low by throwing such a feable political jab below the belt at both CHADEMA in general and Vincent Nyerere in particular?

In fact, to everyone's understanding and especially the younger generation of this country, neither Mkapa nor the CCM stalwarts has an exclusive sacred rights over the Nyerere clan over Tanzanian groups and souls nor a cause to feud at the family's chosen political path to warrant any level of a deliberate belitling in public whatsoever!!

What is it that could be the CODED MESSAGE for a political oldguard to the renowned stature of retired President Benjamin Mkapa just turning berserk by throwing uncivilised barbs at CHADEMA's young Nyerere's tooth-pick sharp leadership as he undertakes on-the-field practicals as a most promising political trainee currently serving an internship as Arumeru Mashariki Campaign Manager?

It is never normal for a political tadpole or retireree just to be jumping around like that on a hot sunny at the foots of a CCM 'me-too' campaign opening styles north of Tanzania in recent days.

To this end, I humbly choose to leave this critical question to be answered more adequately by some of our serious political analysts around so as to bring to bare some rather salient stories behind the story above.

However, in the meantime, I do hereby dedicate a most-deserved pat-o-the-back to both rising star Hon Vincent Nyerere and his pricky strategic CHADEMA political mentors, both of whose work in Arumeru Mashariki has since caused an unimagined political stir more so from the very unusual political circles in the country.

All in all, the primary question still stands; why the animosity of that magnitude from a senior citizen of our country a budding political star and his CHADEMA party?????????? Why??? Mzee Mkapa, WHY?
 
Acha upuuzi wewe!!!

kwanza huna heshima kwa wanawake.......angalia hii post yako hapa!!



Wanaume wa kweli wanawaheshimu na kuwapenda wanawake!!


kama unapenda mpaka malaya kisa mwanamke basi nadoubt akili zetu jamani loh vingine avipendeki ati
 
did hon vincent nyerere and chadema 'threaten-to-cut' retired president mkapa's fortune mousel in arumeru to the good of the impoverished natives?

why did mzee mkapa choose to go so low by throwing such a feable political jab below the belt at both chadema in general and vincent nyerere in particular?

In fact, to everyone's understanding and especially the younger generation of this country, neither mkapa nor the ccm stalwarts has an exclusive sacred rights over the nyerere clan over tanzanian groups and souls nor a cause to feud at the family's chosen political path to warrant any level of a deliberate belitling in public whatsoever!!

What is it that could be the coded message for a political oldguard to the renowned stature of retired president benjamin mkapa just turning berserk by throwing uncivilised barbs at chadema's young nyerere's tooth-pick sharp leadership as he undertakes on-the-field practicals as a most promising political trainee currently serving an internship as arumeru mashariki campaign manager?

It is never normal for a political tadpole or retireree just to be jumping around like that on a hot sunny at the foots of a ccm 'me-too' campaign opening styles north of tanzania in recent days.

To this end, i humbly choose to leave this critical question to be answered more adequately by some of our serious political analysts around so as to bring to bare some rather salient stories behind the story above.

However, in the meantime, i do hereby dedicate a most-deserved pat-o-the-back to both rising star hon vincent nyerere and his pricky strategic chadema political mentors, both of whose work in arumeru mashariki has since caused an unimagined political stir more so from the very unusual political circles in the country.

All in all, the primary question still stands; why the animosity of that magnitude from a senior citizen of our country a budding political star and his chadema party?????????? Why??? Mzee mkapa, why?
umenikumbusha nikiwa tandika kuna bar muda wa saa nne wanapiga yale marimba ya redio tbc hivi sasa ni saa mbili kamili sasa nikiweka kwa kiingereza naona asbh hiyooooooooooo
 
Mkuu, CV ya Mtanzania inajulikana sana hapa JF na hata jina lake, anapoishi, kisomo chake na kazi alizofanya na anayoendelea kufanya sasa.
Mgongo wa shule, mhhhhh wewe mgeni basi maana shule alimaliza miaka ya 90 mwishoni na siyo UK. Ukitaka kujua zaidi, basi uliza nani aligombea ubunge na Mwakyembe mwaka 2010 na anaishi UK.

Mtanzania, nakubaliana na wewe kabisa kwa unayoyasema. Ila kwa watu kama Nyerere kama kweli alitakiwa kuondoshwa basi kuna mkono wa watu wengi na si Mkapa peke yake. Lazima kuna nguvu Mkapa aliamini itamsaidia kama mambo yakianza kuvuja. Hadi sasa tunajua kuwa UK pia walifaidi na kuwepo kwa Mkapa kwa mambo kama Radar ya jeshi na madudu mengine mengi ambayo mie si mtaalamu sana hapa.

Jana nilikuwa naangalia jinsi Osama bin Laden alivyouawa. Jinsi mpango mzima ulivyokuwa na nikashangaa sana kwamba kwa miaka 8, Bush hakuweza kabisa kumkamata Osama. Kabla ya uchaguzi wa pili, siku tatu kabla, zikatoka Video za Osama kuhusu uchaguzi wa USA kuwa "wakimchagua Bush, atashambulia USA." Kila mdadisi wa mambo akajua kuwa Bush na Osama family ni marafiki. Watu wakachukia na kumpigia kura za hasira Bush. Mie kwa upande naamini maneno ya VN yanaweza kuwa ya kweli kwa kuangalia siasa za UK/USA kwa miaka mingi zilivyokuwa na upande mwingine naamini kuwa JKN alikufa Natural Death. Nyerere alikuwa kikwazo kwao kuja Tanzania kujichotea mali.

Ila ukiangalia madudu aliyoyafanya Mkapa baada ya kifo cha Nyerere na kukumbuka tabia za Nyerere na ukali wake, unapata sana shida kuamini kama Mkapa hakuhusika kuharakisha kifo cha Nyerere ili aweze kumaliza miradi yake mapema. Ukisoma ile thread ya mwaka jana ya somebody SHIMBO ambayo watu walijadili bila kumtaja Mkapa, unazidi kupata wasiwasi. Vyovyote vile ilivyokuwa, kifo cha NYERERE ilikuwa neema kubwa sana kwa Mkapa na Watanzania fulani. Nina imani kuna siku siri zitafumuka kutoka hukohuko UK kama ambavyo wengi walipinga ununuzi wa Rada ya jeshi kuwa ulikuwa halali. Hata serikali yenyewe ya UK walidai hivyo na yule Mama wa UK (jina limenitoka) ikapelekea ajiuzulu na kugombana na PM Tony Blair. Leo hii tunajua ukweli kuwa Tony Blair alituibia.

Mkapa alifanya makosa kuja na Personal Attack kwa kijana mdogo kama VN. Nafikiri hili ndiyo lilikuwa kosa kubwa sana kwake. Hawa vijana hata wakiropoka huwa wanasamehewa. Ingelifaa aseme Nchemba Mwigulu au Nape na si Mkapa. Ila mie nachosema,VN na Chadema waachane nayo maana kama ni sumu imeshatosha na kuendelea ni kutia chumvi utakaoharibu radha.
Mkuu nakubaliana nawe kuhusu hizo sheria za UK,japo uwepo wa mtu huko tena mgeni si lazima kujua sheria zao zinazofanya kazi,nina hakika hata wewe utakua mmoja wa wale foreigners ambao mnaishi kwa mgongo wa shule huku mkipigania mkono kwenda kinywani,either kwa u kitchen porter,warehousing au care,maana ndio kazi zetu sisi foreigners huko,bahati nzuri Mungu alinifumbua mapema nikaukimbia huo utumwa mambo leo!point yangu ni kua unajua system za wenzetu zinazofanya kazi,kama Julius ndio alikua kikwazo cha raia wa magharibi kuja kujichotea mali huku na wakaamua kumtumia Benja kuweza kummaliza huyo babu ulitegemea siri hizo ungepewa mtu kama wewe??nafikiri kumbukumbu zako utakua umezikita zaidi kwy kifo cha former KGB ALEXANDER LITVINENKO ambae alikua poisoned na KGB na alifia Uk na uchunguzi wa ugonjwa wake uliusisha mpaka M16(S.I.S) na kupigiwa kelele sana na serikali ya Uk,ila lazima uelewe kifo cha huyo jamaha wa KGB kilifuatiliwa sana na Waingereza kwa kua ni mtu waliyekua wanamtumia kwa manufaa yao wenyewe dhidi ya Russia!kwa hiyo mkuu kujifanya kua kwa kua uko Uk ndio ujue sheria zao zote na sìri zao huo ni uongo uliotukuka,sheria nyingi utakazokua unazijua wewe ni za home office kule Croydon kwa kua ndizo zinazokugusa moja kwa moja!
 
na ndio Maana walituuzia Rada Mbovu?

namshangaa sana Mtanzania!

Yaani anawaona kama ni "incorruptible"

halafu hadhani kama,TISS wana uwezo wa kumpa mtu ugonjwa,kukadiria utamuua baada ya muda gani,kuandaa hospitali na matabibu pia...

Ajabu sana...
 
Simba wa Yuda alipomfuata Mwalimu London, alibeba nini mkononi mwake pembeni mwa kitanda cha Mwalimu Nyerere pale kama ambavyo alivyoagizwa na chama chake??

Hatutaki utani,
CCM tupeni majibu sababu za kifo cha Baba wa taifa ki-hivi hivi tu nchini.
 
siku zote watoto wa nje awaaminiani so si o kosa lake mpwa msamehe..kwanza ajiulize kw anini babake alizini nje ya ndoa ndio akamzaa afadhali vicent alizaliwa wakati wazazi awajaoana so naweza kusema yawezekana nikosa la baba kukimbilia nyumba ndogo na si kumtungia mtoto jina..uwezi sema amtoto wa nje wakati ujaoa ...ukiwa umeoa na ukaza mtoto na binti mwingine hapo naweza sema serikali wanadai mtoto wanje ..lakini kama babako alikula njama na mamako kukuzaa na baadae kwa tamaa ya babako akakataa kumuoa mamayako na kukimbilia vidosho wa mjini na kuoa weewe sio mtoto nje...nenda serikalini ukaulize usije nyimwa mafao ya babako kwa k utotambua ....mwenzio anachapa lapa kujibishana na Rais aliemuuua babake wewe baki na himitizo la mtoto wa nje...Hakika nimeamini damu inanena jamani

USIMUUE MTU USITOE MIMBA KWA MABINTI NAWAAMBIA SOMENI BAIBO DAMU INAONGEA ILE ...KILICHOFANYIKA KWA VICENT NI DAMU YA BABAKE IMEMUUMA NA SASA INANEA KUPITIA MJUKUU WAKE AMBAE LEO WALIOMUU WANADAI SI MTOTO WA LA WA FAMILIA ...MUNGU LAZIMA ANENE KWA HILI WATNZANIA TUWE MACHO KUMBE YANAYOMTOKEA MWAKYEMBE YALIANZA KIPINDI CHA MKAPA SASA SIJUI MPAKA WANAAMALIZA WATAWAMALIZA WANGAPI JAMANI


Ukisikia Mungu yupo utaamini kupitia mambo kama haya.Hakika Damu ni nzito kuliko maji,sauti imeongea ole wao,japo ilivyo kwa wazanaki HALISI HAKIKA HAKUNA ATAEIBUKA KUPINGA MADAI YA DAMU YAO,KWA KUWA WANAJUA KILICHOONGEA INAWEZA KUWA NI SAUTI YA MWITONGO.OLE WAKE ATAKAEIBISHIA NA KAMA NI KWELI ITAMTAFUNA SANA KWA KUWA WANAJUA HAYA MAMBO YANA NYAKATI ZAKE UENDA NI SASA AU NDIYO YANAANZA KUJIBU SASA NA SI MIAKA KUMI NA MBILI ILIYOPITA.

Wenzetu uwa na kauri moja WHAT GOES AROUND COMES AROUND.Na huu ni mwanzo uzuri tuna Rais mzuri mwenye kujua nyakati atauchubua na kuwaachia watanzania waendelee kujua na kuongeza ufahamu wa yasiyo yajua kuhusu viongozi wao na hatima ya Taifa lao.

Wanafamilia wa Mwalimu kama kweli wao kama wanamuogopa Mungu na wao kwa umoja wao wanaimani kuwa msiba wa baba wa familia,kwao kwetu baba wa Taifa haukuwa wa kawaida na kuwa wanamashaka nao basi wasiingilie kauri ya VICENT wamuache asilia [nature] ichukue mkondo wake vinginevyo wakichokoza wao kwa kutaka kuwatakasa watu walio na mashaka nao ni kuendeleza nafsi ya mhusika kufaidika na ulinzi wa imani na kuacha ukweli kuchukua mkondo wake na hivyo hata mchakato wa Mwalimu [Kanisani] kuwa na amani kwa kuwa msamaha na toba vitafungua mchakato kuwa mwepesi.

Let it explode msiwaofie watanzania walikwisha zoea mambo haya siku nyingi,waahcne wajue nyakati uwa azizuiwi.msishindane na nyakati.Time will tell !!!!!!!!!!!!!!!! ndio sasa zinaongea.
 
Kitu ambacho nashindwa kuelewa mpaka sasa hivi ni Kuwa, Mara tu yakutangaziwa kuwa baba aw Taifa kafariki, nakumbuka siku hiyohiyo nyimbo kibao ziliimbwa za maombelezo na bwana Komba, sasa nacho shangaa ni lini aliziandaa hizo nyimbo za mazishi!!!!! Je Komba alijuaje Nyerere angefariki ktk kipindi hicho
 
Kulikuwa hakuna polisi wa kumkamata vicent? Amepeleka ushahidi kwa manumba au bado?

Mlikuwa wapi kusema haya mpaka mkapa akaja arumeru? Nina uhakika vn angesema haya mapema bwm asingeenda ae.
 
Mkapa mikono yake imejaa damu, alianza kuonja damu kwa Imran Kombe, alivyonogewa akachinja Wapemba wasiokuwa na kosa kisha akawapandisha vyeo makuhani wake wa mauaji, ni wengi tu wamepotea mikononi mwa Mkapa.Lakini malipo ni hapa hapa duniani, si mnaona ngozi yake ilivyoanza kubabuka.
 
Ukifikira sana utagundua kwamba ilibidi mwalimu afe ili watu fulani waingie magogoni.. Agelikuwepo mpaka leo kuna watu wasingenusa kabisa magogoni
 
Mtanzania,
Ugonjwa wa Nyerere ulijulikana mapema. Nimekutana naye NY baada ya check up akaniambia aliloambiwa na daktari wake. Zaidi ya hapo kwa sasa siwezi kusema zaidi. Ama dakta Mwakyusa alikuwa mzembe au kwa makusudi hakupenda kufuatilia hali ya Mwalimu Nyerere. Hata pale alipozidiwa alipaswa kupelekwa NY na si London na Mwakyusa alipaswa kulifahamu hilo. Marekani walikuwa advanced katika mambo ya leukimia kuliko Uingereza. And that is a fact.


huyu ''mtanzania'' hawezi kuelewa lolote na nini kilikuwa nyuma ya kifo cha mwalimu...muache kama alivyo
 
Back
Top Bottom