Vijana wa kiume mnaochagua pesa kuliko uanaume?

Vijana wa kiume mnaochagua pesa kuliko uanaume?

Expensive life

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2020
Posts
4,066
Reaction score
12,945
Kijana wa kiume unaamua kuuzika uanaume wako na kugeuzwa na mwanaume mwingine kisa pesa? Dah!

Nawaza namna mtoto wa kike huwa anaulilia na wewe vivyo hivyo? Kisa pesa?

Kuna haja ya serikali kuja na mkakati maalumu ya kudili na hawa watu, mtu akigundulika ni shoga tia sindano kimya kimya, hakuna Media yeyote kuwapa promo hawa, sheria kali iwekwe kwenye mitandao ya kijami. Kukiokoa hiki kizazi cha kiume.
 
Badala mupiganie katiba na mambo mengine ya msingi kwa mustakabali wa nchi, mko bize kufatilia mikundu ya watu inatumikaje? Hivi mmerogwa au?
 
Ukifanya ulinganifu wa hao wenye pesa Vs wasio na pesa bdo wasio na pesa ni wengi shida ni nn ??

Ishu ingekuwa ni pesa tungeona wakiwa na maisha mazuri lkn hamna kitu
 
Katika mambo yote nchini, umeona mikundu ndio hoja kubwa kuliko zote?

Wewe watu wakiondolewa uanaume wao unaumia nini?

Ulitaka wakutombeh?
 
Hao ni hulka zao tu, na kurukwa akili , wala sioni kama ni pesa
Naona wanavyo kazana kuhalalisha kuhusu matakwa yao binafsi na hela,,

Ingekuwa hivyo naamin wangekuwa washavuka level ya umasikini

Lakini ndiyo kwanza wenye ishu hizo hasa huku bongo ndo masikin wa kutupwa

Hao celeb wanaowatizama pesa wamezipatia kwenye kazi regarding kwamba wana yao mengine iwe kweli au sio
 
Naona wanavyo kazana kuhalalisha kuhusu matakwa yao binafsi na hela,,

Ingekuwa hivyo naamin wangekuwa washavuka level ya umasikini

Lakini ndiyo kwanza wenye ishu hizo hasa huku bongo ndo masikin wa kutupwa

Hao celeb wanaowatizama pesa wamezipatia kwenye kazi regarding kwamba wana yao mengine iwe kweli au sio
Sijui kwanini naona wana matatizo ya akili na wala sio kingine🤔
 
Back
Top Bottom