Vijana wa Dar na Vibegi mgongoni

Vijana wa Dar na Vibegi mgongoni

7049dc4a928ce81283a8927af38c8f52.jpg
Habari za asubuhi wanajamii,

Hii ya vijana wengi wake kwa waume kubeba mabegi mgongoni, hata sielewi huwa yanakuwa na nini, utafikiri mtu yupo safarini. Huwa nashuhudia hata wata wafanyakazi wenzangu utakuta anakuja na begi mgongoni akifika analiegesha hadi jioni wakati wa kuondoka analibeba sometimes mnapanda daladala moja haendi kokote zaidi ya nyumbani.

Sasa mtu unabaki unajiuliza hilo begi lina nini ndani? Sijui huwa mnachukua nguo, vitabu au nini? Kilichonifanya niandike humu ni ile kero tunayoipata kwenye mabasi hasa haya ya mwendo kasi. Watu wanaingia na mabegi mgongoni hajali kama linamsukuma mtu mwingine upande wa pili.

Punguzeni kuchukua mabegi imekuwa kama fashion....
Wengi wanabeba zana zao za kazi mi mwenyewe mmoja wapo kila siku ninabeg mgongon coz kunadocument zangu za ofisini
 
Mjini humu wanafunzi wa vyuo ni wengi pia hivyo laptops,charger yake na mazaga kibao ya kishule shule yanakaa humo
 
imekua fashion Dar
wanaume 80%
wanabeba vibegi wengine wanafunzi kweli wanastahili
wengine kazini nao vibegi
wezi wa mitaani vibegi
wasio na kazi navyo fashion vibegi
wanafunzi wa secondary vibegi
wadada bila sababu vibegi
kwenye viduku vibegi wanabebea vipanga
yani vibegi vimekua kama mifuko ya rambo kero tupu!!!

wapunguze jamani
 
Kuna broh wangu mmoja hiv teja wa rangi 3, kuna Siku nliongea nae ili ikiwezekana nimpe mtaji akasema nisihangaike nae nimtafutie kibegi tu cha mgongoni aingie chimbo pale stand ili akipiga pochi na simu aweke kwenye begi.
 
Ni aina flani ya kupata confidence...mi mwenyewe siwezi kutoka bla begi nkitoka huwa najsikia nko uchi bad
 
Umenikumbusha Kipindi kile Fid Q wakati anakuja mjini ndio zilikua swaga zake
 
Wengi wanabeba zana zao za kazi mi mwenyewe mmoja wapo kila siku ninabeg mgongon coz kunadocument zangu za ofisini
Hauna haja Ya kujieleza uafrika ni mzigo mpaka tuendelee itatuchukua miongo kadhaa ukikatiza mitaa Ya wazungu unakuta mtu na tai YAKE anakula barabarani. Ma doctor NA maprofessor wanakatiza na baiskeli mtaani . Sasa mtu vi begi tu tena vya vijana wetu mtu moyo unamkakamaa Mpaka anaenda kutoa makala hajui Kuwa vijana wanapenda fashion zao ku enjoy ujana wao as we only live once . Huu ushamba wa mwisho wa dunia tuachane nao Na haya yanaleta conflicts kishenzi kwa mahusiano Ya mtu na mtu. Men grow up
 
Ok
But the way unajipresent ww mwenyewe in whatever you doing in streets, at home ,at the office place etc .....then watu wana-ku-figureout then wanakujengea picha flan.
It just come outomaticaly na sio case ya kudeal na maisha ya watu wala nn

Watch out[emoji117] [emoji117]
 
imekuwa fashen kama kata k au kunyoa kiduku. ingekuwa vema wakakaguliwa isiwe kukawa na vitu vingine. mimi nishashuhudia majisu yakitolewa humo hasa vijana wa sekondari!
 
Sioni cha ajabu hapo,Mfano mimi nipo mkoani sometimes napata site za kazi ambazo kila siku nalazimika kupanda basi kwenda site na kurudi jioni nyumbani kwangu.Kwa vile huko site hakuna huduma yoyote nabeba bag la kuvaa mgongoni ndani naweka maji ya kilimanjaro lita moja na nusu na vitu vingine vidogo vidogo.Sioni shida kabda kama kuna watu wanabeba kwa shughuli haramu hao watakuwa wamevunja sheria. Vinginevyo vibegi vya mgongoni vimerahisisha maisha kwa baadhi ya watu badala ya kubeba mi-rambo kila siku kwenye magari tubabeba bags, ni durable na zina maintain ustaarabu.
 
Abuhuna. It understand me it not understand ? I am not know why people it not know simple english. If I am write english of inside it will say what ? I am know even deep english of countryside england. Very tough..And if you hear I am speak through the nose deep slang ???
duu! [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji323] [emoji323] [emoji323] [emoji323] [emoji323]
 
Abuhuna. It understand me it not understand ? I am not know why people it not know simple english. If I am write english of inside it will say what ? I am know even deep english of countryside england. Very tough..And if you hear I am speak through the nose deep slang ???
duu!
 
Sioni kama kuna tatizo mtu kuweka vitu vyake kwenye kibegi hata kama siyo laptop maana vinakuwa safe. Ila kuna wengine hasa hawa vijana wanao tafuta kazi za ajira hasa maeneo ya Posta, mara nyingi kunakuwa na bahasha za A4 humo kumejaa CV, Mihogo ya kukaanga na maji ya Kandoro yale ya 1.5 ltr.
A ha ha ha!! JF ni zaidi ya forums!!!!
 
Back
Top Bottom