Vijana tukemee uasherati wa hadharani ni aibu

Vijana tukemee uasherati wa hadharani ni aibu

1. Vijana hawana aibu tena kuliwa jicho 0674404735

2. Makahaba Hadi mtaani na mitandaoni,

3. Madanguro rasmi na Polisi wanaona (Manzese Mferejini, Uwanja wa fisi, Mwananyamala Hospitali, Msasani, Temeke Sudani, Tandika Sokoni).
Mamtoni hiyo ni ajira....tena inaingiza mapato makubwa kwa kodi.....sasa sijui TRA hawaoni hii fursa na wadau wapitishe sheria ya kuhalalisha tu,,watu wapumzike.
 
Hiyo ipo kula mji hapa nchini, nilikuwa nimepita benaco ngara kutokea Rwanda haya mambo yapo sana ... Kahama, mwanza, njombe, mafinga, Arusha, Moshi hakuna mahali sijakuta hiyo.... SEMA DAR NI POPULATION KUBWA ILA HAYA MAMBO MPAKA KIGALI YAPO.
Zamani KIgali ...tulikuwa tunapiga miti sehemu inaitwa Magerwaaa......watoto wa kinyarwanda ni wazuri usifanye Nchezo.
 
o
1. Vijana hawana aibu tena kuliwa jicho 0674404735

2. Makahaba Hadi mtaani na mitandaoni,

3. Madanguro rasmi na Polisi wanaona (Manzese Mferejini, Uwanja wa fisi, Mwananyamala Hospitali, Msasani, Temeke Sudani, Tandika Sokoni).
oktobatunatikinaSamia
 
file_00000000a19c61f7a8a31c72919aef6b.png
 
No Reforms No Election si kauli ya kupinga uchaguzi kwa utashi wa kisiasa bali ni wito wa haki na demokrasia ya kweli. Tunadai marekebisho ya msingi katika mfumo wa uchaguzi ili kuhakikisha kila kura ina thamani, na matokeo yanayoakisi sauti ya wananchi

#NoReformsNoElection
 
Mkuu inawezekana hata huyo mke wako au gfriend wako anafanya hayo au alishawahi fanya malaya sio lazma ajipange barabarani
 
Hayo maeneo uliyoyataja ni yale yale hakuna chimbo jipya hapo umesahau tu Keko kwa wahaya...
Kila mji mkubwa na midogo hizi mambo zipo kama tu Chunya,Tunduma na Geita nyama zinauzwa balaa unategemea nini kuhusu Daslm mazee..
Keko sehemu gani. Kwa Wahaya ndio machimbo yangu toka Primary
 
1. Vijana hawana aibu tena kuliwa jicho

2. Makahaba Hadi mtaani na mitandaoni,

3. Madanguro rasmi na Polisi wanaona (Manzese Mferejini, Uwanja wa fisi, Mwananyamala Hospitali, Msasani, Temeke Sudani, Tandika Sokoni).
Mkuu ndio mara ya kwanza kufika Dar?

Umetoka mkoa gani ambao hauna uasherati?
 
Back
Top Bottom