Mjuni Lwambo
JF-Expert Member
- Apr 25, 2012
- 11,718
- 13,441
Lindi hakuna uasherati?Lindi
Lindi hakuna uasherati?Lindi
Asante sana mkuu.No Reforms No Election si kauli ya kupinga uchaguzi kwa utashi wa kisiasa bali ni wito wa haki na demokrasia ya kweli. Tunadai marekebisho ya msingi katika mfumo wa uchaguzi ili kuhakikisha kila kura ina thamani, na matokeo yanayoakisi sauti ya wananchi
#NoReformsNoElection
No Reforms No Election si kauli ya kupinga uchaguzi kwa utashi wa kisiasa bali ni wito wa haki na demokrasia ya kweli. Tunadai marekebisho ya msingi katika mfumo wa uchaguzi ili kuhakikisha kila kura ina thamani, na matokeo yanayoakisi sauti ya wananchiAsante sana mkuu.
Hilo chimbo la Temeke Sudan lipo upande gani mkuu? Naomba location please.1. Vijana hawana aibu tena kuliwa jicho
2. Makahaba Hadi mtaani na mitandaoni,
3. Madanguro rasmi na Polisi wanaona (Manzese Mferejini, Uwanja wa fisi, Mwananyamala Hospitali, Msasani, Temeke Sudani, Tandika Sokoni).
Mleta maada ameandika namba ya simuHilo chimbo la Temeke Sudan lipo upande gani mkuu? Naomba location please.
Hiyo namba aliyoandika ni ya vijana machoko mkuu.Mleta maada ameandika namba ya simu
Moja wapo ni ya aliyeileta mada hapa!Nimepiga hizo namba wanakubali fresh tu
Mkuu tupeane connection ya pisi za Kinyarwanda.Hiyo ipo kula mji hapa nchini, nilikuwa nimepita benaco ngara kutokea Rwanda haya mambo yapo sana ... Kahama, mwanza, njombe, mafinga, Arusha, Moshi hakuna mahali sijakuta hiyo.... SEMA DAR NI POPULATION KUBWA ILA HAYA MAMBO MPAKA KIGALI YAPO.
Hahaha...Mkuu tupeane connection ya pisi za Kinyarwanda.
Kuna nyuzi na koments za zamani kidogo zinaonesha ni Jinsi Gani mtoa mada .................!Iyo namba uliyoweka ndo ya kijana anayeliwa jicho?
View attachment 3363779