Vijana mmeona chakula cha role model wenu? CR7

Vijana mmeona chakula cha role model wenu? CR7

Rais Dr.Kenneth Kaunda wa Zambia alikuwa vegetarian na kwa sehemu kubwa mlo wake simple kabisaa. Hata Julius Nyerere msosi wake simple mnooo:uji kwa mihogo, au chai maziwa kwa mihogo.

Sasa kutana na mimi wa kipato cha buku 7 ya Lumumba kwa siku. Nalazimisha kufakamia supu, chipsi, salty drinks, na pombe za bei kali.
Wapo matajiri ambao wanakula hizo chipsj, soda n.k. Sometimes ni hulka ya mtu tu haiusiani na kipato kikubwa au kidogo, sema ndio hivyo tajiri akifanya chochote anasifiwa. Huyo ronaldo angepost hizo chipsi, burger, piza n.k bado ungemsifia tu kwamba huo ndio msosi wa wenye hela
 
Rais Dr.Kenneth Kaunda wa Zambia alikuwa vegetarian na kwa sehemu kubwa mlo wake simple kabisaa. Hata Julius Nyerere msosi wake simple mnooo:uji kwa mihogo, au chai maziwa kwa mihogo.

Sasa kutana na mimi wa kipato cha buku 7 ya Lumumba kwa siku. Nalazimisha kufakamia supu, chipsi, salty drinks, na pombe za bei kali.
Mbona kama unawasema kina Lucas Mwashambwa na Tlaatlaah ?

😀😀
 
Nimeona hapo kuanzia Samaki hadi hayo Maharage yote ni mchemsho

Hakuna mafuta ya Korie wala ya Singida 😜

Kuna Siku niliagiza hiyo menu hapo Four Ways Posta, Vijana wakawa wanahisi labda sikuwa na kipato cha kuagiza Pizza ama Kuku Makange 🤗
 
Rais Dr.Kenneth Kaunda wa Zambia alikuwa vegetarian na kwa sehemu kubwa mlo wake simple kabisaa. Hata Julius Nyerere msosi wake simple mnooo:uji kwa mihogo, au chai maziwa kwa mihogo.

Sasa kutana na mimi wa kipato cha buku 7 ya Lumumba kwa siku. Nalazimisha kufakamia supu, chipsi, salty drinks, na pombe za bei kali.
Mwalimu alikuwa mdau wa vyombo na fegi alikuwa mdau wangu mkubwa
 
Chakula cha masikini wa Kiafrika, ndiyo chakula cha matajiri wa huko first world countries.

Hii michicha ya huku uswahilini hauwezi kuigusa huko supermarkets za Wazungu.
Na chakula cha matajiri wa kitanzania ndio chakula cha masikini huko ktk nchi za first world.
 
Back
Top Bottom